TM: ขายรองเท้าTory Burch, Footwork ใหม่มาก กระเป๋า PAA mini สีLimited edition ถูกๆ เลยจ้า
โดย sushi
sushi
ขายรองเท้า Tory Burch สีส้ม เบอร์ 8.5 (เท้าเราเบอร์ 39-40) พร้อมกล่อง ใส่หนเดียว สีแรงไปไม่กล้าใส่ :D ขายที่ [size=+3] 8,500 ส่งฟรี EMS บาท

======================================

รองเท้า Footwork มีกล่องและถุงกระดาษครบทุกอย่าง ใส่หนเดียว ใส่ 39 หรือ 40 ก็ใส่ได้คะ เพราะเท้าเราไซส์ระหว่าง 39-40 [size=+3] 900 บาท  

=====================================

กระเ๋ป๋า PAA mini รุ่น Valentine (ถ้าจำไม่ผิด) ยังไม่ได้ใช้ อุปกรณ์ครบ [size=+3]ขายแล้ว บาท

=======================================

[highlight] [size=+2]อ่านกันซักเล็กน้อยเพื่อการซื้อขายที่แจ่มใสนะคะ

ชำระก่อนมีสิทธิ์ได้ก่อน ขออนุญาติผ่านผู้ที่ CF ปากเปล่านะคะ หากต้องการ CF จริงๆ กรุณามัดจำ 500 บาท

รับส่งสินค้าด้วยตัวเอง ณ ห้างสรรพสินค้าฝั่งธน, แนวรถไฟฟ้า และส่งไปรณีย์ EMS

ถ้าอยากได้จริงๆ คุยกันก่อนได้นะคะ

***ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า**** ฉะนั้นก่อนตัดสินใจซื้อกรุณาตรวจสอบให้ละเอียดก่อนนะคะ

หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลาค่ะ

Whasapp 086-777-2984
Line: KateShinoda

[/highlight]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3