++ แลก Balenciaga + Secret Weapon bag + Victoria Beckham + Cutler & Gloss + Kate Spade ++
โดย vintagelover
vintagelover
[SIZE="5"]สนใจ PM (สะดวกที่สุดค่ะ) หรือ mail มาที่ [email]tia_thebranded@hotmail.com[/email] นะคะ

[SIZE="5"] กระเป๋า Balen SHW สีฟ้า สภาพพอใช้ได้ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า สายสะพาย และกระจกนะคะ สีมีเฟดบ้าง ตรงมุมล่างถลอกเล็กน้อย และมีรอยปากกาใกล้ zip กระเป๋าตามรูปเลยนะคะ [SIZE="5"]ราคาแลก 28,900 ค่ะ

[SIZE="5"] กระเป๋า Secret Weapon ยี่ห้อคุณคริส หอวัง กระเป๋าสภาพดีเลยค่ะ ราคาแลก 8,900 ค่ะ

[SIZE="5"] Used like new แว่น Victoria Beckham สีเทากรอบทอง เริ่ดมาก อุปกรณ์ครบค่ะ [SIZE="5"]ราคาแลก 9,500 ค่ะ

[SIZE="5"] แว่น Cutler & Gross สีน้ำเงิน เก๋มากกก [SIZE="5"] ราคาแลก 8,500 ค่ะ

[SIZE="5"] Used like new แว่น Victoria Beckham ใช้น้อยมากๆ อุปกรณ์ครบๆค่า [SIZE="5"]ราคาแลก 9,500 ค่ะ

[SIZE="5"] กระเป๋า Kate Spade Straw Miramar น่ารักมากๆๆๆ สภาพดีมาก มาพร้อมถุงผ้าและการ์ดนะคะ ราคาแลก 6,900 ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3