กลับมาอีกแล้ว รบกวนด้วยจ้า CC กะ LV ค่ะ
โดย Moo_Duen
Moo_Duen

สวัสดีค่ะ มือใหม่
นะคะ ไม่แม่นเปี๊ยะ
รบกวนผู้ใจบุญ ตรวจสอบกระเป๋าสองใบนี้ด้วยนะคะ
ขอภาพ ตำแหน่งไหนเพิ่ม สะกิดบอกได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ทั้งผู้ชมและ SBN จุ๊บๆ

ขอบคุณทุกความเห็นและข้อเสนอแนะนะคะ
ไปตามหาภาพเพิ่มเติมมาแล้วจ้า

Speedy Damier Azur 30 2011

[/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]

อีกใบนะคะ

CC medium SHW ค่ะ
Holo 13
* สงสัยว่าด้านในเป็นสีดำ เคยเห็นแต่สีแดงเข้มค่ะ *
 [/IMG]

[/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]
 [/IMG]
[/IMG]
[IMG] [/IMG]

kim-juu
LV แท้ค่ะ............
Princess Elrossy
LV แท้ค่ะ
CHANEL รูปเล็กและเบรอไปนิดค่ะ ช่วยเพิ่มรูปโฮโลแกรมในกระเป๋าด้วยค่ะ
IamGung
Lv แท้ค่ะ:D………
Chanel ในความคิดเห็นส่วนตัว โดยรวมไปทางบวกค่ะ :Dขอรูปเพิ่มเติมตามนี้นะคะ- Hologram Sticker & Card
nucha
ตามนี้เรยค่ะ
Originally Posted by IamGung
Lv แท้ค่ะ:grin:………
Chanel ในความคิดเห็นส่วนตัว โดยรวมไปทางบวกค่ะ :grin:ขอรูปเพิ่มเติมตามนี้นะคะ- Hologram Sticker & Card
kimlink
LV แท้ครับ......
blackcoffee1911
ตามนี้ครับ
Lv แท้ค่ะ………
Chanel ในความคิดเห็นส่วนตัว โดยรวมไปทางบวกค่ะ ขอรูปเพิ่มเติมตามนี้นะคะ- Hologram Sticker & Card
natpapat313
>> ตามนี้อีกเสียงนะคะ ... (^.^)

(Chanel Classic เเละรุ่น Vintage ที่เคยผ่านมือมาก็เคยเจอด้านในสีดำเช่นกันนะคะ)

Lv แท้ค่ะ:D………
Chanel ในความคิดเห็นส่วนตัว โดยรวมไปทางบวกค่ะ :Dขอรูปเพิ่มเติมตามนี้นะคะ- Hologram Sticker & Card
aomeng
LV แท้ค่ะ..........
Pirates
แท้ทั้งสองใบครับ...........
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3