Happy New Year ! Luxury watch : Audemars Peguet / Rolex / Tag Heuer
โดย ABAC
ABAC
[size=+3]Rule & Regulation

ซื้อขายในนี้มานานแล้วครับ
ขอความกรุณา สำหรับผู้ที่สนใจจริงๆนะครับ
ถ้าไม่ได้สนใจจริงๆรบกวนอย่าถามมากความเลยครับ
รายละเอียดตามที่แจ้งไว้เลยครับ ของทุกชิ้นไม่มีหมกเม็ด เป็นของแท้100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน
ของทุกชิ้นผมลงรูปพยายามให้ละเอียดทุกมุมมองครับ ไม่มีหมกเม็ดครับ
อยากเอาเข้า Catch Fake ได้ตามสบายครับ ไม่ต้องขออนุญาตครับ

ขอรบกวนทุกๆท่านที่สนใจจริงๆนะครับ

[size=+2]สนใจนัดดูสินค้า สะดวกนัดเจอแถว เซ็นทรัลบางนา สยาม สีลม สาทร ครับ ติดต่อ ยุทธ Tel. 0855544556 or whatsapp

[size=+2]" กวน มึน Hold " ไม่เอานะครับ เสียความรู้สึก เสียเวลากันเปล่าๆครับ ขอขายให้คิวที่พร้อมที่สุดก่อนนะครับ

[size=+1]

"สินค้าผมทุกชิ้นสภาพดีคุ้มค่ากับราคาแน่นอนครับ ใครสนใจแต่ราคาถูกไม่ดูสภาพสินค้า สินค้าผมคงไม่เหมาะครับ"

[size=+3]

Brand new & Used like New

[size=+2]

Used Like New

[size=+1]Audemars Peguet Royal Oak Quartz Boy Size
Royal Oak Collection > Most Popular Serie for Audemars Peguet <

[size=+1]Top 3 Brands In World Watch ( Audemars Peguet, Patek Philippe, Vacheron Constantin )
Audemars Peguet or Called in Name > AP <
สุดยอดนวัตกรรมแห่งโลกนาฬิกา ประวัติความเป็นมา และความหรูหราไม่แพ้ยี่ห้อไหนในโลก
เหมือนถ้าเอ่ยถึง รถยนต์ก็ต้องนึกถึง Ferrari, Lamborghini and Bugatti

AP Royal Oak Boy Size เรือนนี้ Quartz Movement
หน้าปัด36มิล ไม่รวมเม็ดมะยม สายยาวถึงประมาณข้อมือ6.75" เรือนนี้สภาพดีมาก 95% ใส่แต่ออกงาน เหมาะกับผู้ชาย เนี๊ยบๆหรูๆ อยู่ในสังคมชั้นสูง ผู้ชายหล่อเนี๊ยบ ห้ามพลาด
ขายต่อราคามีแต่ขึ้น เพราะ Brand นี้และรุ่นนี้ปัจจุบัน ราคาไปโลกพระจันทร์แล้วครับ รุ่นนี้พิมพ์นิยมครับ ที่สำคัญ [size=+1]"ใส่แล้วดูคุณชาย ไฮโซสุดๆ"

เหมาะเดินใส่เข้างานสังคมชั้นสูง หรูหรามีระดับเหนือกว่าBrand ยอดนิยมหลายๆBrandแน่นอน
กลัวแฟนๆ Rolex & Pam etc. จะน้อยใจ "ผมก็ชอบหมด" แหละครับ ตามภาษาคนรักนาฬิกา
คนดังระดับประเทศหลายๆคนก็นิยม Brand นี้เพราะมีเอกลักษณ์ โดดเด่นด้วยรูปทรง8เหลี่ยมเห็นปุ๊บรู้ปั๊บ ไฮโซมาเอง
คุณไตรภพ พิธีกรคนดังก็ใส่brandนี้แต่รุ่นlimitedราคาแพงบ้าเลือด 9ล้านแค่นั้นเอง ^^
จุดเด่นคือตัวเรือนขนาดบางมาก ใส่กับผู้ชายข้อมือไม่ใหญ่ สวยขึ้นข้อมากๆครับ ใส่เข้าสังคมหรือเดินห้างหรูรับรองคนมองเดินผ่านต้องเหลียวหลังมาดู
มีแค่รอยขนแมวน้อยมากๆ รอยหนักบุบ บิ่นไม่มี ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
สภาพมาจากShop ยังไงไปยังงั้น กระจกSapphire ใสไร้ริ้วรอยรบกวนให้รำคาญใจ
ไม่มีกล่องและใบนะครับเรือนนี้ มีแต่ตัวเรือนกับข้อสำรองอีกข้อตามภาพ
มีรูปทุกมุมมอง ไม่มีหมกเม็ด ง่ายต่อการตัดสินใจ

ราคาในshop รุ่นRoyal Oak หลายแสนแล้วครับ ไม่เชื่อเดินดูที่ Emporium Paragon แค่เห็นราคาก็ต้องรีบเดินผ่านแล้วครับถ้าไม่รวยจัดจริงๆ
บางรุ่นLimitedราคาเกิน " 10ล้าน " ครับ ไม่ได้ตาฝาดครับ นาฬิการาคาแพงกว่าบ้านเดี่ยวครับ แต่รุ่นนั้นก็เริ่มต้นยากครับ อย่าไปมองเลยครับ

แล้วถ้าวันนี้ ถ้ามันเป็นไปได้....
ผมบอกคุณว่าคุณแค่มีเงินแสน แล้วเอามันมาแปรเปลี่ยนเป็นความสุขตลอดชีวิตกับ Super Premium Watch เรือนนี้รับรองคุ้มเกินคุ้ม ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ
วันนี้ขายสภาพดีราคาดีๆ 175000 Baht
Sale 149999 baht
[size=+2]Sale 130000 baht
สนใจ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกนัดแถว สยาม สาทร สีลม บางนา ครับ

[size=+1]Rolex Datejust Jubilee Lady Size
รหัสรุ่น 69174 หน้าโรมันใหญ่ หน้าปัดสีแชมเปญ เล่นแสงสวยมากครับ สีนี้หายาก

หน้าปัด27มิล ไม่รวมเม็ดมะยม เหมาะกับผู้หญิง ผู้หญิง วัยรุ่นก็ใส่ได้ ผู้ใหญ่ใส่ดีออกแนวหรูหราครับ รุ่นนี้พิมพ์นิยมสุดของ Rolex
Rolex เรือนนี้จุดเด่นคือ ขอบนาฬิกาเป็น >White Gold< ไม่ใช่ Stainless
เรือนนี้สภาพใหม่มาก รุ่นใหม่หูตัน สภาพ 92%
ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
เรือนนี้มาพร้อมใบเข้าService จากศูนย์ Rolex แท้ทุกชิ้นส่วนครับ
มีรูปทุกมุมมอง ไม่มีหมกเม็ด ง่ายต่อการตัดสินใจ

วันนี้ขายของสภาพเหมือนออกShop "ของถูกไม่มีดีครับ ของดีไม่มีถูกเว่อร์แน่นอนครับ"
วันนี้ขายราคาดี 93000 Baht
[size=+2]Sale 88000 baht สนใจpm หรือ 0855544556 ยุทธครับ สะดวกแถว สยาม สาทร บางนา ท่าพระ ครับ

[size=+1]Tag Link Boy Size> Brandนี้ประวัติยาวนาน >รุ่นนี้เป็นที่นิยมในหมู่วัยรุ่นและวัยทำงาน<

เรือนนี้เหมาะสำหรับหนุ่มๆใส่ทำงาน หน้าน้ำเงิน
ผู้หญิงอยากsportหน่อยก็น่าใส่ครับ เดี๋ยวนี้ผู้หญิงนิยมใส่หน้าปัด Over Size ครับ ผมว่าผู้หญิงใส่สวยมากครับ ขึ้นข้อดีครับ

หน้าปัดประมาณ35มิล ไม่รวมเม็ดมะยม หน้าน้ำเงิน ประดับตัวเลข 6 9 12
สภาพดีมาก 95% สายเงาสลับด้าน แทบไม่มีรอย มีข้อสำรองให้ใส่ได้ถึงข้อมือประมาณ7นิ้วครับ
กระจกcrystal sapphire ไม่มีรอยเลย พรายน้ำสว่างมาก
ดูจากรูปได้เลยครับว่าใหม่มากๆ ดูเอาเองว่าจริงมั้ย ถ้าจะให้ใหม่กว่านี้คงต้องไปซื้อของใหม่เองแล้วครับ

เรือนนี้เก็บจนลืม แทบจะไม่ได้ใส่เลยครับ เพราะฉะนั้น กล่องใบ ไม่มีแล้วนะครับ ไม่ต้องถามถึงครับ
โล๊ะเอาออกมาขายดีกว่าครับ ไม่ต้องไปซื้อของใหม่ครับ เรือนนี้สำหรับเน้นประหยัดเงินเอาไปใช้อย่างอื่นดีกว่าครับ
ซื้อไปใส่กับสภาพใหม่ๆ หรือ ซื้อเป็นของขวัญวันสำคัญในโอกาสต่างๆไม่น่าเกลียดครับ ใหม่มาก
เหมาะเป็นของขวัญในเทศกาล Chinese New Year
รับประกันผู้รับพึงพอใจมากแน่นอนครับ ซื้อของต้องดูที่สภาพครับ ไม่ใช่เอาแต่ถูกครับ

วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม 27900 Baht นัดตรวจแท้ได้ที่shop tagได้ครับ ค่าใช้จ่ายผู้ซื้อเป็นคนออกนะครับ
[size=+2]Sale 23000 baht

สนใจpm หรือ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกเจอแถวสยาม สาทร บางนา ครับ

[size=+2]Zone Sold Item (ขายแล้ว)

คุณเคยมั้ย ในใจก็อยากได้นาฬิกา Brand ดี ใส่ไปไหนใครๆก็รู้จัก ซื้อไปใส่ราคาไม่ตก มีแต่ขึ้นกับขึ้นทุกปี
แต่เผอิญไม่อยากใส่แบบซ้ำกับใคร โดดเด่น ดูดีมีเอกลักษณ์เป็นของตัวเอง
รูปแบบ หรูหราดูดี แฝงอารมณ์Sport เหมาะกับคนยุคใหม่ ทันสมัย ได้ Look Luxury และ Sport ในเรือนเดียว

วันนี้ผมขอเสนอ นาฬิกา เรือนที่จะช่วยให้คุณมีCharacter เป็นผู้นำ เป็นตัวของตัวเอง ไม่ต้องตามใคร

Rolex Yacht Master Boy Size รุนนี้เป็นรุ่นปัจจุบัน มีวางขายในShop รุ่น 168622

หน้าปัดประมาณ34มิล ไม่รวมเม็ดมะยม ผู้ชายข้อมือไม่ใหญ่ใส่ก็ดูดี ผู้หญิง ทันสมัยปัจจุบันต้องใส่ Sizeนี้เป็นอย่างน้อยครับถึงจะสวยกับ Rolex Sport
Rolex เรือนนี้จุดเด่นคือ ขอบนาฬิกา และหน้าปัดเป็น Platinum >ทองคำขาว<
เรือนนี้สภาพใหม่มาก กระจกเป็นรุ่นLaser มงกุฏ Rolex แล้วเป็นรุ่นใหม่หูตัน สภาพ 95% ใหม่มากๆ มีแค่รอยขนแมว
รอยหนักบุบ บิ่นไม่มี ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
สภาพมาจากShop ยังไงไปยังงั้น กระจกSapphire ใสไร้ริ้วรอยรบกวนให้รำคาญใจ
มีกล่องนอก กล่องใน ใบWarranty ข้อสำรองครบ ซองหนังRolex มาแบบครบๆ ซื้อRolexทั้งทีได้ของครบเหมือนออกจากShopดีกว่าครับ

ราคาในshopปัจจุบัน 300000กว่า วันนี้ขายของสภาพเหมือนออกShop
วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold Baht สนใจ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกนัดแถว สยาม สาทร สีลม บางนา ครับ

คุณเคยมั้ย ในใจก็อยากได้นาฬิกา Brand ดี ใส่ไปไหนใครๆก็รู้จัก ซื้อไปใส่ราคาไม่ตก มีแต่ขึ้นกับขึ้นทุกปี
แต่เผอิญไม่อยากใส่แบบซ้ำกับใคร โดดเด่น ดูดีมีเอกลักษณ์เป็นของตัวเอง
รูปแบบ หรูหราดูดี แฝงอารมณ์Sport เหมาะกับคนยุคใหม่ ทันสมัย ได้ Look Luxury และ Sport ในเรือนเดียว

วันนี้ผมขอเสนอ นาฬิกา เรือนที่จะช่วยให้คุณมีCharacter เป็นผู้นำ เป็นตัวของตัวเอง ไม่ต้องตามใคร

[size=+1]Rolex Yacht Master Lady Size
รุ่นนี้เป็นรุ่นปัจจุบัน มีวางขายในShop รุ่น 169622 ตัวนี้สภาพใหม่มากจริงๆ

หน้าปัด29มิล ไม่รวมเม็ดมะยม (ใหญ่กว่า Rolex datejust jubilee lady 3มิล) เหมาะกับผู้หญิง ผู้หญิง แต่อารมณ์อยากsport ต้อง Rolex Sport ตัวนี้
Rolex เรือนนี้จุดเด่นคือ ขอบนาฬิกา และหน้าปัดเป็น Platinum >ทองคำขาว<
เรือนนี้สภาพใหม่มาก กระจกเป็นรุ่นยิงLaser มงกุฏ Rolex แล้วเป็นรุ่นใหม่หูตัน สภาพ 97% ใหม่มากๆ ไม่ค่อยได้ใส่
รอยหนักบุบ บิ่นไม่มี ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
มีกล่องนอก กล่องใน ไม่มีใบ แต่แท้แน่นอน100% ข้อยาว มาแบบครบๆ ซื้อRolexทั้งทีได้ของครบเหมือนออกจากShopดีกว่าครับ

ราคาในshopปัจจุบัน 300000 กว่าแล้วครับ วันนี้ขายของสภาพเหมือนออกShop "ของถูกไม่มีดีครับ ของดีไม่มีถูกเว่อร์แน่นอนครับ"
ราคานี้สภาพนี้ ไม่ต้องคิดแล้ว Sold baht สนใจ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกนัดแถว สยาม สาทร สีลม บางนา ครับ

[size=+1]Rolex Explorer II
รุ่นนี้เป็นรุ่นสุดท้ายก่อน Discontinue ออกใหม่เป็นตัวเข็มส้ม หายากครับ ใหม่กริ๊ป

หน้าปัด40มิล ไม่รวมเม็ดมะยม ใส่เต็มๆข้อ เหมาะกับผู้ชาย Sport Man แต่อยากเนี๊ยบๆหรูๆด้วย ต้อง Rolex EX II หน้าขาวตัวนี้
ขายต่อราคามีแต่ขึ้น เพราะได้ Brand Rolex และรุ่นพิมพ์นิยมครับตัวนี้ ที่สำคัญ [size=+1]"ใส่แล้วหล่อ"

Rolex เรือนนี้จุดเด่นคือ มีFunction GMT ในตัว บอกเวลาต่างประเทศได้
เรือนนี้สภาพใหม่มากๆ Serie M รุ่นสุดท้าย ออกShop ปี2009 สภาพ98% Very like new ใส่ออกบ้านไม่เกิน 20-30ครั้ง
จุดสำคัญคือ รุ่นนี้ขอบในกระจกสลักคำว่าRolex และSerie M กระจกยิงLaser มงกุฏ Rolex รุ่นใหม่หูตัน
อย่าไปเทียบกับรุ่นเก่าๆครับ สภาพกับราคาราคาคนละเรื่องครับ
มีแค่รอยขนแมวน้อยมากๆ รอยหนักบุบ บิ่นไม่มี ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
มีกล่องนอก กล่องใน ใบWarrantyเป็นแบบการ์ดแข็ง ข้อสำรองครบทุกข้อ ซองหนังRolex ป้ายtag มาแบบครบๆ ขนาดพลาสติคหุ้มตัวเรือนยังอยู่เลยครับ
ซื้อRolexทั้งทีได้ของครบเหมือนออกจากShopดีกว่าครับ

ราคาในshop Rolex EX II ตัวปัจจุบันในShopเกือบ 300000 แล้วครับ วันนี้ขายของสภาพเหมือนออกShop "ของถูกไม่มีดีครับ ของดีไม่มีถูกเว่อร์แน่นอนครับ"
วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold Baht สนใจติดต่อ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกนัดแถว สยาม สาทร สีลม บางนา ครับ

ถ้าคุณกำลังหาของขวัญชิ้นพิเศษสำหรับ คุณแม่ ผบ. ว่าที่ผบ. แฟน กิ๊ก ปอลิง
หรือกำลังอยากได้นาฬิกาBrandดี ใส่ไปที่ไหนใครๆก็รู้จัก ทั้งหรูหราและพิมพ์นิยมตลอดกาล ขายต่อก็ราคาไม่ตก
ซื้อไปไม่ต้องกลัวคนที่ได้รับจะไม่ชอบ 99%ของผู้ได้รับ พึ่งพอใจมาก
วันนี้เราขอเสนอ นาฬิกาที่ตอบทุกโจทย์ข้างบนให้กับคุณ

Rolex datejust lady size 69173 Serie W เบ้าเพชร10เม็ด หูตัน
92%++ condition กระจก sapphire ใสกิ๊กไม่มีรอย
สภาพสายยังตึงดีไม่หย่อนยาน มีแต่รอยขนแมว สภาพดีมาก
เครื่องเดินดีมาก พึ่งล้างเครื่องมาใหม่ ซื้อไปใช้ยาวๆๆๆ
เรือนนี้มาแต่ตัวกับหัวใจ กล่องใบไม่มีแล้ว แต่แท้แน่นอน
ตรงข้อใกล้ๆกับบัคเคิ่ลไม่มีรอยนะครับที่เห็นเป็นสีๆเป็นแสงสะท้อน ใหม่กริ๊บๆครับ
วันนี้ขายราคาดีๆ กับสภาพนาฬิกาใหม่กิ๊ก ซื้อไปพร้อมงับข้อคนที่คุณรัก

ราคา Sold สนใจpm หรือสายตรง ยุทธ 0855544556 ช้าหมดอดนะ

[size=+1]Rolex Datejust Jubilee Lady Size
รหัสรุ่น 79174 serie7 หน้าโรมันใหญ่ หน้าปัดสีแชมเปญ เล่นแสงสวยมากครับ สีนี้หายาก

หน้าปัด27มิล ไม่รวมเม็ดมะยม เหมาะกับผู้หญิง ผู้หญิง วัยรุ่นก็ใส่ได้ ผู้ใหญ่ใส่ดีออกแนวหรูหราครับ รุ่นนี้พิมพ์นิยมสุดของ Rolex
Rolex เรือนนี้จุดเด่นคือ ขอบนาฬิกาเป็น >White Gold< ไม่ใช่ Stainless
เรือนนี้สภาพใหม่มาก กระจกเป็นรุ่นยิงLaser มงกุฏ Rolex แล้วเป็นรุ่นใหม่หูตัน สภาพ 94%
ไม่เคยขัดตัวเรือน ดีกว่าซื้อร้านมือสองทั่วๆไปเยอะครับ ไหนจะซ่อม Build นาฬิกามาขาย
มีกล่องนอก กล่องใน ใบWarranty ข้อสำรองครบ มาแบบครบๆ ซื้อRolexทั้งทีได้ของครบเหมือนออกจากShopดีกว่าครับ

วันนี้ขายของสภาพเหมือนออกShop "ของถูกไม่มีดีครับ ของดีไม่มีถูกเว่อร์แน่นอนครับ"
วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold Baht สนใจpm หรือ 0855544556 ยุทธครับ

[size=+1]Rolex OYSTERDATE Precision Boy Size
เริ่มต้นง่่ายๆไปกับ ROLEX " Brand ยอดนิยม " ของคนไทย

Vintage Rolex เรือนนี้ Classic ตลอดกาล
มากับระบบไขลานที่สร้างชื่อให้กับ Rolex ในครั้งอดีต มากับความเก๋าที่ยากจะหาBRANDใดมาเทียบในสายตาคนไทย
ไม่ว่่าจะเดินในตลาดแถวบ้านยันห้างดังกลางกรุง รับประกันว่าคนไทยรู้จักแน่นอน เพราะยังไงก็ " ROLEX "
นับเป็นนาฬิกาBrandดัง ที่เป็นมากกว่าเครื่องบอกเวลาเพราะมันเป็น " เครื่องประดับเหนือกาลเวลาในสายตาผู้คนทั้งโลก "

Rolex OYSTERDATE Precision
เรือนนี้มากับหน้าปัดขนาด 34มิล ไม่รวมเม็ดมะยม หรือเรียกง่ายๆ Boy Size
ผู้หญิงใส่ได้ ผู้ชายใส่ดี เหมาะใส่ในชีวิตประจำวัน ไม่เว่อร์จนเกินไป มากับแนวเรียบหรู Classic หยิบจับมาใส่ได้ทุกโอกาสจริงๆเรือนนี้ ยังทันสมัยได้อีกนาน
สภาพตัวเครื่องเดินดีมาก เพราะพึ่งFull Service ล้างเครื่องหยอดน้ำมัน ทำพรายน้ำมาใหม่สว่างในที่มืด ลูบตัวเรือนมา สวยกิ๊ก ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้ว
ตั้งแต่ทำมาแทบไม่ค่อยได้ใส่สภาพตีไป 92% กับความเสียดายเลยเก็บนอนยาวมานานในกล่องนาฬิกา ถึงเวลาปล่อยไปอยู่กับคนที่ได้ใส่ได้ใช้ดีกว่า
กระจกสภาพสวย ตัวลานนาฬิกายังเก็บลานได้ดีมากๆ อยู่ได้นาน60ชม.สบายๆ
สภาพมีแต่ขนแมวนิดหน่อย ไม่มีรอยหนักบุบบิ่น สายตึงดี ใส่ได้ถึงข้อมือประมาณไม่เกิน7นิ้วนะครับ
ไม่มีกล่อง ใบ ไม่ต้องถามถึงนะครับ เรือนนี้มาแต่ตัวกับหัวใจ กลไกRolex

วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold baht สนใจติดต่อ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกนัดแถว สยาม สาทร สีลม บางนา ครับ

Tag New Link Man size ตัวTop Model > Brandนี้ประวัติยาวนาน Tagรุ่นNew Link ใส่ไปใครๆก็รู้จัก < รุ่นใหม่ล่าสุด รุ่นนี้ไม่มีในshopไทยนะครับ
เรือนนี้ใส่แล้วเป็นคุณชายดูดีมีชาติตระกูลสุดๆ ทั้งแมน และหรูในตัวครับ เรือนเดียวจบ
หน้าปัด40มิล ไม่รวมเม็ดมะยม หน้าดำ เบ้าเพชร11เม็ด ขอบเพชร เพชร65เม็ด หนัก1.06กะรัด ราคาในshopนอก ประมาณ200000บาท
สภาพดีมาก 95% สายเงาสลับด้าน แทบไม่มีรอย มีข้อสำรองให้ใส่ได้ถึงข้อมือประมาณ7นิ้วกว่าๆครับ
กระจกcrystal sapphire ไม่มีรอยเลย พรายน้ำสว่างมาก
มีกล่องนอก กล่องใน ใบรับประกันของTagลงปี2009 ไม่เคยขัด ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้วปีใหม่ๆ สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่
สภาพดีๆ ราคา Sold Baht นัดตรวจแท้ได้ที่shop tagได้ครับ ค่าใช้จ่ายผู้ซื้อเป็นคนออกนะครับ
สนใจpm หรือ 0855544556 ยุทธครับ สะดวกเจอแถวสยาม สาทร บางนา ครับ

Tag New Link lady size รุ่นยอดนิยมของสาวๆ > Brandนี้ประวัติยาวนาน Tagรุ่นNew Link ใส่ไปใครๆก็รู้จัก < รุ่นใหม่ล่าสุด รุ่นนี้เป็นรุ่นปัจจุบันมีในshopไทย
เรือนนี้ใส่แล้วเป็นคุณหนูดูดีมีชาติตระกูลสุดๆ แอบเท่ห์นิดๆ
หน้าปัด27มิล ไม่รวมเม็ดมะยม หน้าปัดมุขขาว Markerเพชร11เม็ด
สภาพดีมากๆ เป็นนาฬิกามือสองที่ดีมากๆ รับประกัน 98% up สายเงาล้วน ดูหรูหรา แทบมองไม่เจอรอยเลย มีข้อสำรองครบครับ
ของครบทุกอย่างเหมือนออกจากshop
กล่องนอก กล่องใน ข้อสำรอง ใบรับประกันของTag ใบCerเพชร ที่paragon ลงเดือน6ปี2010 ไม่เคยขัด
ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้วปีใหม่มาก สภาพใหม่มากๆๆ ยังเหลือประกันอีก7เดือน

สภาพดีๆ ราคาของใหม่ในshop 120000
วันนี้ขายของสภาพถ้าไม่บอกไม่รู้ว่ามือ2
ราคา Sold นัดตรวจแท้ได้ที่shop tagได้ครับ ค่าใช้จ่ายผู้ซื้อเป็นคนออกนะครับ
สนใจpm หรือ 0855544556 ยุทธครับ สะดวกเจอแถวสยาม สาทร บางนา ครับ

Omega Speedmaster Tripledate
หน้าเงิน ใส่หรูดูดี ภูมิฐาน รุ่นนี้บอกวัน วันที่ เดือน ครบ เครื่อง7751 chronograph จับเวลา
เครื่องเดินดี reset ตรง สภาพดี93% มีแต่รอยขนแมว เอาไปปัดขนแมวออกได้หมดครับ
กระจกcrystal sapphireใส ไม่มีรอยครับ พรายน้ำLuminova สว่าง มีใบรับประกันOmegaให้ลงปี04 ไม่มีกล่อง สภาพดี ไม่ค่อยได้ใส่
ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้ว สายยาวมีข้อให้ใส่ได้ถึงประมาณ7นิ้ว สามารถนัดตรวจที่Shop paragonได้ครับ
สภาพดีๆ ราคา Sold ครับ
สนใจ pm or 0855544556 ยุทธครับ สะดวกเจอแถวสยาม สาธร บางนา

[size=+1]Tag New Aquaracer Calibre S Regatta ตัว Top Model
> Brandนี้ประวัติยาวนาน Tagรุ่นนี้ ใส่ไปใครๆก็รู้จัก < รุ่นใหม่ล่าสุด รุ่นนี้เป็นรุ่นปัจจุบันมีในshopไทยนะครับ

Tag Aquaracer calibre S Regatta เรือนนี้ King Size
มีจุดเด่นคือจับเวลาเดินหน้าและถอยหลังได้ในเรือนเดียว ปฏิทินแบบไม่ต้องตั้งวันที่ ปรับเองautoถึงปี2099ครับ ไม่ต้องมานั่งหมุนวันที่แบบนาฬิกาทั่วๆไปครับ
เริอนนี้ใส่แล้วเป็นคุณชายดูดีมีชาติตระกูลสุดๆ ออกแนว Sport Man ครับ
หน้าปัดใหญ่ๆ41มิล ไม่รวมเม็ดมะยม เรือนนี้ใส่สวยขึ้นข้อมากๆครับ หน้าสีเทา[size=+1] ราคาตั้งในshopไทย ตอนนี้ 100000 บาท
สภาพดีมาก 94% สายเงาสลับด้าน แทบไม่มีรอย มีแค่รอยขนแมวครับ มีข้อสำรองให้ใส่ได้ถึงข้อมือประมาณ7นิ้วกว่าๆครับ
กระจกcrystal sapphire ไม่มีรอยเลย พรายน้ำสว่างมากๆ
มีกล่องนอก กล่องใน ออกจากshopประมาณปี2008 มีใบserviceจากศูนย์tag เข้าไปเปลี่ยนถ่านให้ด้วยครับ
ไม่เคยขัด ซื้อไปไม่ต้องทำอะไรแล้วปีใหม่ๆ สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใส่ สภาพดีๆ หายากครับสภาพแบบนี้ เหมือนออกshop

[size=+1]Sold Baht นัดตรวจแท้ได้ที่shop tagได้ครับ ค่าใช้จ่ายผู้ซื้อเป็นคนออกนะครับ
สนใจpm หรือ 08 555 44 55 6 ยุทธครับ สะดวกเจอแถวสยาม สาทร บางนา ครับ

[size=+1]BVLGARI Diagono Aluminium Automatic

Brand Hi-End for Fashionista Serie Aluminium
สำหรับหนุ่มมาดเนี๊ยบ ใส่กับชุดทำงาน โดดเด่นเหนือใคร กับเอกลักษณ์เฉพาะตัวของรุ่นนี้

Brand BVLGARI ไม่ต้องพูดถึงเรื่องราคาครับ เล่นตัวมาก ตั้งราคามาแบบไม่ง้อใคร
ราคาตั้งรุ่นนี้เกือบแสน No Discount รุ่นนี้เป็นรุ่นยอดนิยมของ Brand นี้เค้าเลยละครับ
ใส่ไปไหนใครๆก็รู้ว่าเป็น " Crazy Brandname " หรูหรากว่านาฬิกา Hi end Fashion

รุ่นนี้หน้าปัด38มิล ไม่รวมเม็ดมะยม ผู้ชายใส่สวย ผู้หญิงใส่หน้าปัดใหญ่ตามสมัยนิยม เท่สุดๆ ดูมีรสนิยมในการเลือกนาฬิกาครับ
BVLGARI เรือนนี้จุดเด่นคือ นาฬิกาทำจากAluminium น้ำหนักเบา
ระบบกลไกแบบ Automatic ฝาหลังและเม็ดมะยมเคลือบ PVD
เรือนนี้สภาพใหม่มาก ขอบสีดำไม่มีรอยเลย ตัวเรือนสภาพ 95% สายสภาพดีตีต่ำๆ 90%
มีกล่องนอก กล่องใน คู่มือ4เล่ม ใบWarranty มาแบบครบๆ ซื้อทั้งทีได้ของครบเหมือนออกจากShopดีกว่าครับ

วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold Baht สนใจpm or 0855544556

[size=+1]Tag Link Mid Size> Brandนี้ประวัติยาวนาน >รุ่นนี้เป็นที่นิยมในหมู่วัยรุ่นและวัยทำงาน<

เรือนนี้เหมาะสำหรับหนุ่มๆดูเนี๊ยบ หน้าสีขาว ดูสะอาดตากำลัง in trend หายากนะครับหน้าปัดสีนี้
ผู้หญิงอยากsportหน่อยก็น่าใส่ครับ เดี๋ยวนี้ผู้หญิงนิยมใส่หน้าปัด Over Size ครับ ผมว่าผู้หญิงใส่สวยมากครับ ขึ้นข้อดีครับ

หน้าปัดประมาณ35มิล ไม่รวมเม็ดมะยม หน้าขาว ประดับตัวเลข 6 9 12
สภาพดีมาก 97% สายเงาสลับด้าน แทบไม่มีรอย มีข้อสำรองให้ใส่ได้ถึงข้อมือประมาณ7นิ้วกว่าๆครับ
ดูจากรูปได้เลยครับว่าใหม่มากๆ ดูเอาเองว่าจริงมั้ย ถ้าจะให้ใหม่กว่านี้คงต้องไปซื้อของใหม่เองแล้วครับ

วันนี้ขายราคาดีเหมือนเดิม Sold Baht นัดตรวจแท้ได้ที่shop tagได้ครับ ค่าใช้จ่ายผู้ซื้อเป็นคนออกนะครับ

" Maurice Lacroix " For Lady เจ้าของ วลี สุดคลาสสิค " Tomorrow Classic "

Brand ดังจาก Switzerland บอกตรงๆ Brandนี้ไม่ใช่Brandตลาด แบบ Tag Heuer หรือ Charriol
แต่ในหมู่นักสะสมหรือผู้ชื่นชอบในนาฬิกา รู้ๆกันว่าBrand ML (Maurice Lacroix) นี้ชื่อชั้นดีกว่าเยอะ ทั้งความปราณีตในงานประกอบ และความคลาสสิค
ยิ่งถ้าเทียบกับGucci ที่ไม่ถนัดนักในด้านนาฬิกาเหมือนกระเป๋ายิ่งไม่ต้องพูดถึง ห่างกันแบบมวยคนละชั้น
เรือนนี้ใส่ไปคนส่วนใหญ่เห็นคงคิดว่าสวยดีนาฬิกายี่ห้ออะไรไม่รู้จัก น่าซื้อหามาใส่ พอไปเดินหาดูในห้าง ถ้าไม่ดังไม่ใหญ่จริงหายังไงก็หาไม่เจอ
พอไปเดินเจอในห้างดังกลางเมืองในกทม. แค่แว่บผ่านไปดูหลายๆคนคงต้องหันหลังกลับ แล้วมองหาตัวเลือกอื่นแทน ราคาไปไกลแสนไกลจะซื้อหามาใส่
ราคาเรือนนี้ซื้อจากเมืองนอกราคาเกือบ4หมื่นบาทถูกกว่าในไทยเยอะ sss ลองเดินไปShopดูแล้วจะรู้ ไม่Hisoจริงๆคงคิดหนักถ้าจะซื้อหาในไทย

Specifacation คร่าวๆ
Swiss quartz moment
stainless steel case with folding buckle
sapphire glass
water resistant 50m
Case measurement 27mm x 16mm
สายยาวถึงเกือบ 7 นิ้ว

เรือนนี้ เป็นของใหม่ ข้อสายยังไม่ได้ตัด มาพร้อม กล่องนอก กล่องใน ใบรับประกันยังไม่ลงวันที่ คู่มือครบ แบบออกShop
เหมาะกับคนข้อมือไม่ใหญ่มาก ใส่สวยแน่นอน เรียบหรูดูดี ถ้ารักษาดีๆ ใส่อีก10ปีก็ยังสวย
เหมาะอย่างยิ่งกับคนที่อยู่ในสังคมเจอะเจอผู้คนแต่งตัวดี ฐานะดี เพราะเค้าจะรู้จัก ^^
เหมาะกับใส่แบบDressไปทำงาน หรือแต่งตัวไปshopห้างดัง หรือจะออกงานสังคมก็เหมาะ รับรองไม่ซ้ำใคร
รับรองคนจะมองนาฬิกามากกว่ากระเป๋าเพราะสวยแปลกตา จะซื้อหากันเองใส่มือ1ในไทยก็คิดแล้วคิดอีก
เรือนนี้ฝากซื้อมาจากเมืองนอกให้แม่ แต่เค้าชอบแบบเพชรๆ ทองๆ เลยไม่ผ่านมติที่ประชุม ขอปล่อยต่อดีกว่า ^^

ขายราคาดีๆ ถูกจนไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง มือ1ราคามือ4 แค่ Sold Baht พลาดแล้วพลาดเลย ไม่ได้เปิดร้านค้า มีเรือนเดียวหมดแล้วหมดเลย หาเงินทำบ้านใหม่
ซื้อไปใส่ขายต่อยังไม่เจ็บตัวเลย ติดต่อ ยุทธ 08 555 44 55 6

Victorinox Swiss Army
Brand Swiss Made แท้ๆ หน้าขาวเรียบๆ ตามTrendนิยมครับ ใส่เดรสก็ได้ ใส่ลุยๆก็ได้ครับเรือนนี้
หน้าปัด38มิล ครับ สภาพดี93%ครับ หน้าปัด sapphire crystal ไม่มีรอยเลยครับ สายมีแต่รอยขนแมว สามารถปัดออกได้หมดครับ มีข้อให้ใส่ได้ถึงประมาณ7นิ้วกว่าๆ
มีกล่อง ใบครบครับ ออกจากshop ที่Swissมาตีเป็นเงินไทยประมาณ 25000บาท

สภาพดี ราคาถูก Super Sale Sale สุดคุ้มครับ Sold ครับ 0855544556 ยุทธครับ

LV Speedy mono 30 สภาพดี กระเป๋ายังเป็นทรง Date Code ปี 2007 cowhide ตรงหูจับเริ่มออกสีน้ำผึ้งคล้ำขึ้นตามรูป
ขายเพราะคุณแม่อยากได้ใบใหม่ มีรอยปากกาหยดนิดนึงตรงฐานกระเป๋า พร้อมหูหิ้วไหมพรม พร้อมลูกเชอรี่ พึ่งซื้อมาใหม่
สภาพยังดีมาก ใส่หูหิ้วถือไปไม่อายใคร ยังใหม่กิ๊ก มีถุงผ้าLV ให้ตามรูป มีแต่แม่กุญแจ ลูกกุญแจหายไปแล้วครับ
ตอนนี้แม่กุญแจติดกับหูกระเป๋า ถ้าอยากเอาออกให้shopเอาออกให้ได้ครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ ที่shopเค้ามีกุญแจสำรองไขให้ได้ครับ ฟรี ครับ
หรือถ้าซีเรียจอยากได้ครบๆเหมือนออกshop ซื้อในwebนี้ขายกันไม่ถึง1000ครับ มีทั้งแม่กุญแจทั้งลูกกุญแจใหม่ๆให้ครบครับ
ราคา Sold สะดวกนัดเจอย่าน สยาม สาทร บางนา ครับ ยุทธ 0855544556

[size=+1]Gucci wallet Brand New
ของใหม่ ใส่การ์ดได้3ใบ มีที่ใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์มี2ช่อง ตามรูป จากshop ขายถูกๆขาดทุน 6300บาท
ของใหม่ราคานี้หาที่ไหนมี Sold baht ติดต่อ ยุทธ 0855544556

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3