♥♥TM:Used Chanel ราคา2-3 หมื่น wow!!! และLV Speedy 30,LV Antigua tote Gucci tote ♥♥
โดย mini22
mini22
 [SIZE="4"] ขอบคุณที่แวะเข้ามานะคะ ของทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนค่ะสามารถเอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยนะคะ สะดวกนัดรับนัดดูของที่ เดอะเซอเคิล ราชพฤกษ์ ปิ่นเกล้า บางแค CTW หรือจะส่งEMSก็ได้ค่ะ แม่ค้าใจดีสนใจชิ้นไหนWhatsappมานะคะ เพราะตอนนี้ไม่ได้อยู่เมืองไทย ถ้าสนใจจริงๆเดี๋ยวโทรกลับไปค่ะ หรือโทรมาทาง Line(miniribbon) กระเป๋าทุกใบมั่นใจว่าตั้งราคาถูกแล้วนะคะ ทั้งๆที่ราคาชาแนลตอนนี้พุ่งสูงมาก แต่อยากขายง่ายขายคล่องเลยขอตั้งราคาดึงดูดใจค่ะ ต่อรองได้แค่นิดหน่อยเท่านั้นค่ะ

[SIZE="4"]1. Used Chanel Mini7" Handle Bag Vintage
Size : 18 x 14 x 6cm.
Chain : 21 cm.
ราคา : 33,000 บาท
กระเป๋าหนังสภาพยังดีค่ะ แต่ไม่เต่งเท่าไหร่ ตามมุมทั้ง 4มุมไม่มีขาด ฮาร์ดแวร์ทองยังเงางาม เป็นตัววินเทจที่หายาก และน่ารักมาก สำหรับแฟนChanel mini&vintage เหมาะกับเอาไปสะสมเข้าคอลเลคชั่นค่ะ เดินถือชิลๆคุณหนูๆน่ารักมาก ตัวที่ถือเป็นโซ่หนังขนาดใหญ่นะคะ ทำให้แข็งแรงแล้วก็ถือง่ายด้วย กระเป๋ามากับ dust bag, hologram seal, guarantee card

[SIZE="4"]2. Used Chanel Classic 10" Handle Bag
Size : 26 x 15 x 6 cm.
Handle : 32 cm.
ราคา : 38,000 บาท
สภาพหนังยังดีมากค่ะ มีรอยพับตอนเปิดกระเป๋าเห็นเป็นรอย ตามมุมไม่มีถลอก ลุคเรียบหรูคลาสสิค น้ำหนักเบา เดินช้อปปิ้งชิลๆก็ได้ ไม่ต้องสะพายให้หนักไหล่ กระเป๋ามากับ dust bag,hologram seal, care book,guarantee card

[SIZE="4"]3. Used Chanel On The Road Tote Bag
Size : 48 x 26 x 15 cm.
Shoulder : 50 cm.
ราคา : 31,000---->28,000 ราคานี้คุ้มมว๊ากกกกนะคะ เพราะกระเป๋าหนังทั้งใบ used รุ่นนี้ขายกันอยู่ 6ปลายนะคะ
หนังมีสีหลุด เฟด สีเปลี่ยน หูหิ้วมีลอกแต่ยังใช้งานได้ปกติค่ะ ฮาร์ดแวร์เงาใหม่ ข้างในผ้าบุกระเป๋าใหม่ สะอาด ขอขายราคาถูกๆค่ะ เผื่อจะเอาไปเปลี่ยนกระเป๋าเป็นสีดำหรือทำสีใหม่ กระเป๋ามีแต่ hologram seal นะคะ

[SIZE="4"]4. Used White Caviar Tote Bag
Size : 30 x 21 x 8 cm.
Shoulder : 52 cm.
ราคา : 26,000
สภาพหนังยังดีค่ะ มีสกปรกตามมุมบ้างแต่ไม่มาก ฮาร์ดแวร์เป็นทองด้านยังดีอยู่ค่ะ ในกระเป๋ามีรอยคราบน้ำตาล ถ้าลองเอาไปทำความสะอาดดูไม่แน่ใจว่าจะออกมั๊ยค่ะ เพราะไม่เคยลองเอาไปทำ กระเป๋าขนาดกำลังดีมากๆค่ะ เบาด้วย ใส่ของได้เยอะเลย จริงๆตัวเราแอบชอบกระเป๋าทรงนี้มากกว่าPSTอีกค่ะ กระเป๋าแนวกว้างจะใช้งานง่ายกว่ากระเป๋าทรงลึกๆ หรือว่าเอาไปทำสีดำก็น่าจะสวยนะคะ กระเป๋ามี hologram sealค่ะ

5. Used Louis Vuitton Speedy 30
ราคา : 14,000---->12,500บาท
กระเป๋ามีกุญแจมาด้วยค่ะ

6. Used Louis Vuitton Antigua Tote Bag
Size : 32 x 30 x 10 shoulder bag strap long 49 cm.
ราคา : 12,500----> 11,000บาท
กระเป๋าเป็นผ้านะคะ ยังไม่เคยส่งไปทำความสะอาดค่ะ แต่ก็ไม่ได้มีลอยเลอะที่เห็นชัดๆนะคะ กระเป๋ามากับ dust bagค่ะ

7. used Gucci Tote Bag
Size : 26 x 25 x 12 cm. shoulder strap long 44 cm.
ราคา : 12,000 ----> 10,000บาท
ใบนี้ซื้อมาจากอิตาลี่ค่ะ ราคา410 ยูโร ตอนนั้นเรท 50บาทค่ะ ใช้น้อยมาก ส่วนใหญ่เก็บอย่างเดียว สภาพยังดีมากๆเลยค่ะ มี dust bag,care book และใบเสร็จตัวจริงให้ค่ะ

8. used Gucci Small Tote Bag
Size : 29 x 18 x 12 cm. shoulder strap long 42 cm.
ราคา : 8,000บาท
ใบนี้ซื้อมือหนึ่งมาจากที่ญี่ปุ่นค่ะ สภาพยังดีมี dust bag ค่ะ

[SIZE="6"]Sold zone

[SIZE="5"]ขอบคุณที่แวะเข้ามาค่ะ และขอบคุณSBNสำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3