ลดกระหน่ำ! SALE!!!used Herbag,used Chanel Classic 10"SHW/GHW, mini,9",10",12",Vintage,PST,Clutch Cavier,Wallet,NEW Prada Tote,mini,Burberry Tote,ต้มหูChanel,Prada,Gucci Tote, Speedy, Ribera,keepall,alma,etc...
โดย teddieshop
teddieshop

กติกา อ่านกันสักนิ๊ดน่ะค่ะ :)

- สินค้าที่ขายเป็นของแท้ทุกชนิด สามารถนำไป catch fake ได้โดยไม่ต้องได้รับอนุญาติ เราไม่นิยมของปลอมค่ะ
- หากซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน เว้นแต่ว่าสินค้าจะเป็นของปลอม (ไม่มีทางเป็นของปลอม)
- สามารถส่ง ems หรือ นัดดูสินค้าได้ แต่รบกวนต้องมัดจำก่อนน่ะค่ะ เพราะลูกค้าบางคนนัดแล้วไม่มา เสียเวลาและเสียโอกาสมากๆ คงเข้าใจน่ะค่ะ
- ขออนุญาติให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนน่ะค่ะ
- ซื่อสัตย์สุจริต แม่ค้าไม่เคยคิดที่จะโกงใครกินค่ะ เพราะฉะนั้นสบายใจได้เลยค่ะ ขายแบบ fair ค่ะ
- รูปที่ขายแล้ว ขออนุญาติลบทิ้งน่ะค่ะ
- สามารถติดต่อสอบถามข้อมูลหรือรูปภาพเพิ่มเติม โดย
Call/Whatsapp/Line ได้ที่ 087-7072688 ได้ตลอดเวลาค่ะ

Ps. คะแนนที่โดนหักไป1แต้มเนื่องจากไปลง เสื้อpaul smith ผิดห้องค่ะ :(

NEW ZONE

New Prada สีดำ เป็นผ้า nylon ค่ะ มาพร้อมสาย ใช้ง่าย จุ เข้าได้กับทุกชุดและใช้ได้หลายโอกาสค่ะ
Price: 26500 baht net

New Prada สีเทาเข้ม สามารถถือเป็น clutch และสะพาย cross body ได้ค่ะ
ขนาด 22 cm x 12.5 cm
Price: 15500 baht net

New Chanel earring รุ่นยอดนิยม ใส่แล้วงามดูดีมากๆค่ะ
Price: net 8500 baht

New Burberry Bag, Size M
มีกระเป๋าลูกเล็กแถมมาด้วยน่ะค่ะ กระเป๋าทรงนี้น่ารักมากค่ะ ใส่ของได้จุ ใช้ได้หลายโอกาส แถมยังเป็นลาย signature ด้วยคุ้มจริงๆค่ะ ขนาด กว้าง 41 cm x สูง 20 cm

PS**กระเป๋าใบนี้เป็นของใหม่น่ะค่ะ แต่ด้วยความสะเพร่าไม่ได้เช็คว่าตรงกระเป๋าใบเล็กแอบมีรอยปากกาบางๆนิดนึงค่ะ นอกนั้น new เปะค่ะ มาพร้อมกับการ์ดและถุงกระดาษน่ะค่่ะ ลดไปเลยเหลือเพียง
27000 baht ลดไปอีกเหลือ 26000 baht ka net
(รอยปากกาจางมากๆค่ะ )

New Paul Smith Shirt ลาย signature, size L, Unisex
ราคาพิเศษสุดๆ 1800 baht only!! ลดเหลือ 1500 baht!

USED ZONE

Used Chanel Vintage 10", หนังแก้ว
Condition: B
Price: 37500 baht ลดเหลือ 36000 baht net

Used LV Alma, size 12" x 9"
Condition: B ซิปมีลอกบ้าง มีรอยตรงขอบๆบ้าง แต่ตอนถือแทบมองไม่เห็นเลยค่ะเพราะอยู่ช่วงล่างและขอบๆ
กระเป๋ายังเป็นทรง ยังไม่ย้วย หูจับแข็ง ลาย LV ชัด ภายในสะอาด สียังไม่เข้มค่ะ
Price: 16500 baht

[IMG]http://img651.imageshack.us/edit_preview.php?l

Used LV ลิบเบอร์ล่า ขนาด 23 cm x 12.5 cm
Condition: A สภาพงาม ไร้ตำหนิ ทรงแข็งเป้ก
Price: 22000 baht >> 20000 baht!

Used LV KEEPALL 50 ลาย monogram
Condition: B สียังไม่เข้ม ลาย LV ชัด ไม่ขาดไม่ถลอก ภายในสะอาด ตัวกระเป๋าสภาพดีมากค่ะ ซิปมีถลอกบ้าง ตรงที่ห้อยสองอันมีรอยบ้าง แต่ไม่ผลต่อตัวกระเป๋าเลยค่ะ มาพร้อมกับแม่กุญแจและลูก 1 ดอกค่ะ
Price: 24500 baht >> 22000 baht

Used Mini Chanel 7", black color
Condition: B/B+ หนังยังฟู ไม่มีรอยถลอกหรือเลอะหรือขาดเลยค่ะ ใช้ง่ายกระทัดรัด
Price: 40000 baht >> 39000 baht

Used Chanel Classic 10", Lamb skin
Condition: B++
Price: 66000 baht >> 64000 baht

Used Chanel Classic 10", SHW หายากมากๆน่ะค่ะ
Condition: B+ หนังยังฟู งามมากค่ะ
Price: 66000 baht >> 64000 baht

Used Chanel Vintage, Cavier (มีสีดำอีกใบน่ะค่ะ)
Condition: A สภาพเปะมากกกก
Price: 49000 baht

Used Chanel Classic 9", Babypink
Condition: B/B+
Price: 48000 baht

Used Chanel 9", Navyblue Color
Price: 38000 baht

Used Prada
Price: 30000 baht ราคา net งดต่อน่ะค่ะ

Used Chanel Classic 10"
Price: 53000 baht

Used Chanel Classic Jumbo
Price: 63000 baht >> 60000 baht!

Used LV Speedy size 30
Price: 12900 baht net

Used LV Papilon
Condition: B+/A
Price: 14500 baht ราคา net งดต่อน่ะค่ะ

Used LV Tote
Condition: A
Price: 16000 baht net

Used Chanel Clutch Cavier และสามารถสะพายข้างได้ค่ะ เปนโซ่เดี่ยวสั้น
Price: 76000 baht >> 74000 baht!!

PS. มี Lamb แบบนี้อีกใบน่ะค่ะ holo 15, SHW สนใจสอบถามได้ค่ะ

Used Chanel wallet
Price: 24000 baht

Used LV ลายไม้ สีดำ
Condition: B+
Price: 13000 baht

Used LV Limited Edition
มีตำหนิลายน้ำบางๆ 1 จุด ตรงหู นอกนั้นใหม่เอี่ยมค่ะ
Price: 13500 baht net ka

Used LV Reade Vernish สีทอง
Price: 11000 baht net ค่ะ

Used LV Reade Vernish สีมะเหมี่ยว
Price: 15000 baht net ค่ะ

Used Chanel PST, Cavier, สีเบจ holo 15
Condition: B++/A
Price: 49000 baht >> 47000 baht net

Used Chanel Classic 9", Black color Lambskin หนังยังฟู สภาพดีมากค่ะ
Price: 48000 baht

Used Gucci Tote เป็นผ้า สีดำ
Price: 6500 baht net ka
ขนาด ปากกระเป๋ากว้าง 44cm x สูง 21 cm จุมากค่ะ

Used HERMES HERBAG
Price: 29000 baht

Used Chanel Classic 10", lambskin สีเบจ ใบที่ 2
Price: 47000 baht

Used LV Boulogne Multicolor
Condition: B++
price: 27000 baht

ขอบคุณ SBN ka :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3