########## new Superdry & Zatchels leather bag size14.5 4699 บาท ย้ำแค่ 4700 บาท ขนาดใหญ่พอดี ของใหม่ from UK+++Playhound shirt t-shirt polo jeans / Greyhound polo / Issue Bag,cardigan,t-shirt/ Paul B shirt,cardigan / Painkiller /topman
โดย zaire
zaire

ติดต่อทางpm หรือ มือถือ whatapp084-6354695 , line id- eyeeeye 084-6354695
BB pin 21748A86

** โดน warning point เพราะตั้งกระทู้ผิดหมวดน่ะค่ะ***

ของทุกชิ้นเป็นของแท้ของใหม่แน่นอนค่ะ ไม่แท้ไม่ใหม่ยินดีคืนเงินค่ะ ของมาจากอังกฤษค่ะ

ZONE NEW WITH TAG

zatchels เหลือ 1 ใบ

Yellow Leather Satchel size 14.5
Width 14.5 นิ้ว Height 10 นิ้ว Depth 3.5 นิ้ว
ขนาดนีเใส่หนังสือไปเรียนได้สบายๆเลยค่ะ ของจริงสวยมากๆ ราคานี้ถูกที่สุดเลยค่ะ

ขาย 4699 บาท ราคานี้ถูกที่สุดแน่นอนค่ะ

superdry polo เป็นทรงผู้ชาย มี size s และ m
size s รอบอก 36 นิ้ว ความยาวจากปกถึงปลายเสื้อ 26.5 นิ้ว
size m รอบอก37.5นิ้ว ความยาวจากปกถึงปลายเสื้อ 28 นิ้ว

ขาย 1500 บาทพร้อมส่งค่ะ

superdry polo เป็นทรงผู้ชาย มี size s
รอบอก 38 นิ้ว ความจากปกถึงปลายเสื้อ 27.5 นิ้ว
ขาย 1400 บาทพร้อมส่ง

[SIZE=7]zone used like new

กางเกงสียีนPlayhound size26 ค่อนข้างover sizeค่ะ ปกติเจ้าของใส่ประมาณ 28-30
รอบปลายขา 5.5นิ้ว รอบเอวที่กางเกง 31 นิ้ว
ขาย 790 บาท

คาดิแกน Topman size s
รอบอก 38 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว
ขาย 890 บาท

กระเป๋าผ้า ISSUE
ทั้งสะพายข้าง และหิ้วได้แล้วแต่จะปรับสายค่ะ
กระเป๋าสามารถเปลี่ยนใช้ได้ทั้งในทั้งด้านนอกแล้วแต่ชอบลายไหนค่ะ
ขาย 700 บาท

Playhound shirt size s men
ใหม่มาก ใส่ไป2ครั้ง
ขาย 790 บาท

คาดิแกนISSUE size m men ชายหญิงใส้ได้หมดค่ะ
ขนาดใหญ่ไม่มากค่ะ ใหม่มากค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ

sold out

คาดิแกน Paul B size m unisex
ขาย 790 บาท

เสื้อยืด Painkiller size s men
เคยใส่ครั้งเดียว
รอบอก 34.5 นิ้ว ยาว 24.5 นิ้ว

ขาย 390 บาทพร้อมส่ง

Paul B shirt size1 เท้ากับ s men
เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก
ขาย 590 บาทพร้ิอมส่ง

เสื้อยืด Playhound size s men
ยาว 25.5 รอบอก 34นิ้ว

ขาย 380 บาท

เสื้อโปโล ยี่ห้อ ฟุ้งซ่าน ซื้อจากสยาม
ร้านไฟไหม้ไปแล้ว ใหม่มาก เคยใส่ครั้งเดียว
หญิงชายใส่ได้หมดค่ะ
รอบอก 36 นิ้ว ยาวหน้า 26 นิ้ว ยาวหลัง 27 นิ้ว

ขาย 340 บาท

เสื้อยืดร้าน Cotton Brush จากสยาม
ใหม่มาก ไม่เคยใส่เลย ลายตั้งใจให้ดูเป็นแบบนี้อยู่แล้วไม่ได้ลอกน่ะค่ะ
รอบอก 38 นิ้ว อก 28 นิ้ว

ขาย 300 บาท

เสื้อยืด แบรนด์สยาม แนวสตรีท ยี่ห้อ HUMANKIND FACTOR
ลายสวยมาก kaikai kiki
อก 36 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว

ขาย 350 บาท

เสื้อคอโปโล Hound & Friend by greyhound size s men
ลายเป็นด้ายปักน่ะค่ะ ใหม่มาก เคยใส่ครั้งเดียว
รอบอก 37 นิ้ว ยาว 27.5 นิ้ว

ขาย 390 บาท

เสื้อเชิ้ต Hound & Friend by greyhound size s men
ตัวนี้สวยมากๆ สกรีนแข็งๆมีกากเพชรเงินๆนิดหน่อยค่ะ ใหม่มากๆค่ะ ใส่ครั้งเดียว ตัวนี้ซื้อมาแพงมากๆ
รอบอก 39 นิ้ว 28.5 นิ้ว

ขาย 590 บาท

เสื้อเชิ้ตANALOG แบรนด์สยาม size s men
ใหม่มากๆ สีพาสเทล
อก 36 นิ้ว ยาว 28นิ้ว

sold out

กางเกง Sneaka Villa Original ทรงเดฟskinnyค่ะ
สำหรับเอว28-30 นิ้ว
ตัดขา เอาเข้าที่ร้านลุงเครา มาบุญครองแล้ว ทรงสวยเลยสำหรับคนชอบเดฟ
เหมาะกับคนสูงประมาณ 158-165
ใหม่มากๆเคยใส่ครั้งเดียวค่ะ พอดีเล็กไป

sold out

เสื้อยืด Hound & Friend by greyhound size s men
เสื้อยืดลายปักนูนด้าย ใหม่มากค่ะ
รอบอก 35 นิ้ว ยาว 26.5 นิ้ว

sold out

เสื้อยืด ISSUE size M unisex ใส่ได้ทั้งหญิงและชายประมาณS playhoundค้ะ
รอบอก 36 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว
เสื้อไม่ได้เลอะน่ะค่ะ เป็นเงาไฟค่ะ
เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากๆเก็บในตู้อย่างเดียวเลยดูยับๆค่ะ

sold out

เสื้อเชิ้ต Issue size s men
ใหม่มาก เคยใส่ครั้งเดียว
รอบอก 39 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว

sold out

เสื้อเชิ้ต Issue size s men
ใหม่มาก เคยใส่ครั้งเดียว
รอบอก 39 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว

sold out

เสื้อคอโปโลสีดำgreyhound size s men
ใหม่มากเคยใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 1590 บาท

sold out

รองเท้า Mango mojito size 38
รองเท้าใหม่มาก หนังดีมากๆ ซื้อมาหลวมไปเลยขายค่ะ ใส้ไปแค่1ครั้ง
ขาย 2600 บาทพร้อมส่

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3