เพิ่มทะลายกรุเล็กๆ LYN AROUND, H&M, F21,รองเท้าลายเสือ LYN AROUND, เดรส JASPALชนช๊อป, ผ้าพันคอ Ms.Crumblebottom, Snidel
โดย zuzu
zuzu
[SIZE="5"]กติกานิดนึง
1.CF แล้วกรุณาโอนภายใน 1 วัน ติดขัดแจ้งได้ค่ะ
2. CF ทาง 087-2-333-111 และ [email]taresuchan@hotmail.com[/email] เท่านั้นนะค๊า สะดวกทางโทรศัพท์สุดค่ะ ทางอื่นจะตอบช้าหน่อยนะคะ
3.แม่ค้ามีบัญชีของ KBANK และ SCB สาขาในกทม.ค่ะ
4.ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท และEMS 50 บาทค่ะ ยกเว้นบอกว่ารวมส่งค่ะ (ส่งของหลังจากแจ้งโอนไม่เกิน 2 วัน)
5.ไม่รับเปลี่ยนและคืนสินค้าค่ะ
6.ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนค่ะ

57.กระเป๋า Snidel ขนาด 24.5*40*13 cm สะพายได้ น่ารักมากๆๆๆๆค่ะ ขาย 350 บาทรวมส่ง

67.ผ้าพันคอ Ms.Crumblebottom ลาย Daydream กับ Nightdream ของใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย 900 รวมส่งค่ะ

77.เสื้อ H&M ลายโบว์ ไซส์ 34 ซื้อจากช๊อปใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ป้าย 459 ขาย 390 บาทรวมส่ง

79.เดรสลูกไม้ JASPAL สีเหลือง ไซส์ S ชนช๊อปตอนนี้ ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ป้าย 2795 ขาย 1700 รวมส่ง

81.รองเท้าขนลายเสือ LYN AROUND หนังแท้ทั้งคู่ ไซส์ 39 เหมาะกับคนใส่เบอร์ 38 ค่ะ เพราะหัวรองเท้าแหลม ใส่ไป 1-2 ครั้ง รองเท้าสภาพดีมากค่ะ ส้นไม่สึก พื้นแทบไม่เลอะเลย สวยใหม่มากๆ ป้าย 2990 ขาย 1500 รวมส่ง กล่องและอุปกรณ์ครบค่ะ เพราะไม่ได้ซื้อตอนเซลล์ค่ะ

82.เสื้อสีดำลูกไม้ครีมตรงไหล่ ไซส์ S ชนช๊อป ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ อกก่อนยืด 32 ยาว 20 ขาย 650 รวมส่ง

83.เดรสลายจุด F21 ไซส์ S ชนช๊อป ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ อก 34 เอว 28 ยาว 31.5 ขาย 950 รวมส่ง

84.เสื้อคลุมสีขาว ผ้าขนๆนิ่มและน่ารักมาก ไซส์ S ชนช๊อป ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ อกก่อนยืด 34 ยาว 23 ขาย 450 บาทรวมส่ง

85.เดรสผ้ายืดลายดอก H&M ไซส์ S ชนช๊อป ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ อกก่อนยืด 31 เอวก่อนยืด 26 สะโพกก่อนยืด 32 ยืดได้เยอะมาก ตัวนี้ไซส์นี้หายากค่ะ ป้าย 1299 ขาย 890 รวมส่งค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

โซนขายแล้วค่ะ

1.KLOSET bookbank dark pixel ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
2.กระเป๋า Paul's boutique Betty สีแดง น่ารักมากๆค่ะ ในเว็บนางแบบถือสีนี้เลยค่ะ ของใหม่ได้มาแล้วไม่ค่อยชอบค่ะ ตัดป้ายออกกลัวเรื่องภาษีค่ะ ขายราคาขาดทุนเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
3.เดรสลายขวางของ Esprit edc ไซส์ M อกก่อนยืด 29 นิ้ว ด้านหลังเป็นแถบยางยืด เอวมียางยืด ซักเก็บค่ะ ขายแล้วค่ะ 4.H&M Lace dress size M อกได้ถึง 34 นิ้ว ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
5.เดรส Dahong ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ขึ้นขายดีเลยนะคะ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากค่ะ ขายแล้วค่ะ
7. ต่างหูขนนกของ DIVA น่ารักสุดๆค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ ป้าย 340 บาท ขายแล้วค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ
8.Zara สายเดี่ยวลายดอกไซส์ L ตัวไม่ใหญ่นะคะ ด้านหลังเป็นยางยืดค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิเลยค่ะขายแล้วค่ะ
9. ชุดเครื่องประดับ Anna sui มีสร้อยคอ ต่างหู เป็นชุดเข้ากันค่ะ ตรงจี้สามารถถอดออกได้ น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาเก็ยไม่เคยใช้ค่ะ ขายแล้วค่ะ
10. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ XS ลายกวางสีทอง ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ ใส่แล้วไม่เหมาะเลย ขอส่งต่อ ขายแล้วค่ะ
11. กางเกงกระโปรง LYN AROUND ด้านนอกเป็นกระโปรง ซับเป็นกางเกง ไซส์ S ขายแล้วค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ค่ะ
14. เสื้อ F21 ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ รวมส่ง
16. ผ้าพันคอ SRETSIS ของใหม่ตัดป้ายแล้ว แต่มีป้ายให้ ป้าย2500 บาท ขายแล้วค่ะ ลายนี้สวยหวานน่ารักมากๆค่ะ
17.Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีเทาพิมพ์ลายโลโก้ ไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ขายแล้วค่ะ
18. Melissa Vivien Westwood รองเท้าสีดำไซส์ 38 ใส่ไป 1 ครั้ง สภาพใหม่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
19. กระโปรง LYN AROUND ไซส์ S คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดชนช๊อปค่ะ ของใหม่ซักแล้วแต่ไม่ได้ใส่ค่ะค่ะ ป้าย 1590 บาท ขายแล้วค่ะ
20. ผ้าพันคอดอทชมพู ล๊อตเซลล์ตัดป้าย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ ไม่มีถุงผ้านะคะ
21.กางเกงกระโปรง LYN AROUND ไซส์ XS เอวประมาณ 26 ค่ะ ไม่เล็กมากค่ะ ซักเก็บ ตำหนิ ขายแล้วค่ะ
23. เดรส Topshop สีแดง ไซส์ 40 ไม่ใหญ่มากนะคะแพทเทิร์นเล็กค่ะ เป็นผ้าสแปนดิกซ์ยืดได้เยอะ ที่แม้ค้าเลือกไซส์นี้เพราะลองแล้วพอดีไม่อยากให้รัดไปค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
24. เดรส Jaspal ไซส์ M ตัวนี้ผ้าไม่ยืดค่ะ แม่ค้าอก 33 ใส่แล้วเหลือนิดๆ มีซับในช่วงตัว ซ๊ทรูช่วงแขน สวยมากๆๆๆๆ ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ 25. สายเดี่ยว LYN AROUND ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิเหมือนของใหม่ ขายแล้วค่ะ
26.เสื้อลายขวาง Mark&Spencer ไซส์ 8 อกได้ประมาณ 33-34 ค่ะ ของใหม่เก็บอย่างเดียว ขายแล้วค่ะ
28. เดรส Jaspal เป็นลูกไม้ฉลุลายทั้งตัว สีน้ำเงินเข้ม ไซส์ M ตัวไม่ใหญ่มาก แม่ค้าอก 33 ค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิเลยใหม่ ขายแล้วค่ะ
30.กระโปรง CC-OO ไซส์ 2 ของใหม่เก็บในตู้ ขายแล้วค่ะ
31.กางเกงลายดอก CPS ของใหม่ ป้ายยังอยู่แต่ตัดออกแล้วนะคะ ลองแล้วไม่เหมาะอย่างแรงค่ะ ไซส์ 25 เอวประมาณ 26 สะโพก 35 ขายแล้วค่ะ
32.กางเกงJaspal ลายจุด ไซส์ XS เอวประมาณ 26 ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
33.กางเกงยีนส์ขาสั้น ZARA ไซส์ 34 เอวประมาณ 27 สะโพก 35 ของใหม่ซักเก็บ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
34.Dress LYN AROUND size S ของใหม่ เพิ่งได้มาค่ะ ใส่ไม่ได้ อก 34 เอว 26.5-27 ยาว 31 ป้ายราคา 2590 ขายแล้วค่ะ
35.เสื้อ Lyn Around ไซส์ S สีน้ำเงิน ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ซักมือ ขายแล้วค่ะ
36.กระโปรง Lyn Around ไซส์ S สีชมพู หายากมากๆค่ะ หมดจากช๊อปอย่างรวดเร็ว ซักเก็บในตู้ค่ะ ขายแล้วค่ะ
37.Zara dress ไซส์ M ทรงไม่ใหญ่ ซักเก็บในตู้ ขายแล้วค่ะ ช๊อปลดแล้ว 1590 แถมไม่มีไซส์ค่ะ แท้แน่นอนค่ะ
38.Zara jacket ไซส์ S ซักเก็บในตู้ค่ะ ขายแล้วค่ะ
39.เสื้อ JASPAL สีน้ำเงิน ไซส์ M ใส่ 1 ครั้ง แม่ค้าอก 33ค่ะ ตัวนี้ทรงไม่ใหญ่ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
40.เสื้อ Lyn Around ลายขาวดำ ไซส์ S ของใหม่เก็บในตู้ขายแล้วค่ะ
29. เดรส JASPAL อัดพลีทสีดำ ไซส์ S แบบน่ารักใส่ได้หลายโอกาสค่ะ ของใหม่เก็บในตู้ ขายแล้วค่ะ
42.Dress Lyn Around ลายฟลามิงโก้ ไซส์ S ซักเก็บในตู้ ซื้อมาเยอะเกินไปค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ ขายแล้วค่ะ
41.เสื้อ Lyn Around ลายฉลุสีม่วงชมพู ไซส์ S ไม่เหลือถึงเซลล์นะคะ สวยมากกก ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
43.สร้อยคอ CPS ผีเสื้อ ของใหม่นะคะ ราคาป้าย 1100 ขายแล้วค่ะ
44.เสื้อ LYN AROUND ไซส์ S ชนช๊อปตอนนี้ ใส่ 1 ครั้งแปปเดียว ซักมือ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ป้าย 1190 ขายแล้วค่ะ
45.เสื้อ LYN AROUND ไซส์ S ของใหม่ ป้าย 1290 ขายแล้วค่ะ
46.เดรสสีขาว CC-OO ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
47.กระโปรงลูกไม้สีดำซับในชมพูอ่อน JASPAL ไซส์ S ตัวนี้ไซส์นี้หายากนะคะ ของใหม่ ขายแล้วค่ะ
48.กระโปรง LYN AROUND ไซส์ M ตัวนี้แพทเทินเล็กค่ะ หมดจากช๊อปแล้วนะคะ ไม่ได้เซลล์ค่ะ ของใหม่ค่ะ เพิ่งได้มาลองแล้วแฟนไม่ชอบ ป้าย 2290 ขายแล้วค่ะ
49.กางเกงลูกไม้ขาสั้นสีครีม LYN AROUND ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ซักมือ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
51.เสื้อสีฟ้าฉลุลูกไม้ LYN AROUND ไซส์ M ใส่ 2 ครั้ง ซักมือ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
53.เดรส LYN AROUND ไซส์ Sของใหม่ ขายแล้วค่ะ
22.เดรส Miss selfridge สีดำ ไซส์ 6 แม่ค้าอก 33 ค่ะ สายเดี่ยวปรับได้ มีซับในเรียบร้อย ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
55.LYN AROUND jumpsuit size M หายากมากค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ป้าย 2890 ขายแล้วค่ะ
50.กระโปรงขนๆสีแดงเลือดหมู LYN AROUND ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ซักมือ ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
52.เสื้อ LYN AROUND ไซส์ M ชนช๊อปตอนนี้ ของหมดแล้วนะคะ น่ารักมาก ซักแล้วไม่ได้ใส่ ป้าย 2190 ขายแล้วค่ะ
54.เสื้อ TOPSHOP ไซส์ 36 ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
58.เสื้อ LYN AROUND สีดำ ไซส์ XS ไม่เล็กมากค่ะ ของใหม่ซักเก็บไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
59.Dress Jaspal ลายขวาง ไซส์ XS อก 34 สะโพก 36 ยาว 31.5 ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
60.Dress Jaspal ลายเสือ ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง อก 34 เอว 28 สะโพก 36 ยาว 35 ขายแล้วค่ะ
61.Dress LYN AROUND ไซส์ S อก 33 เอว26 ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ ไซส์นี้หายากมากค่ะ หมดก่อนเซลล์นะคะ ใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
62.Jumpsuit LYN AROUND ไซส์ XS อก 34 สะโพก 36 ไม่เหลือถึงเซลล์นะคะ หายากมากๆๆๆๆค่ะ ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
63.Dress CC-OO ไซส์ M แพทเทินค่อนข้างเล็กค่ะ อก 33.5 เอว 27 ใส่ 1 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
64.เดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาว LYN AROUND ชนช๊อป ไซส์ S อก 34 ยาว(ส่วนด้านหน้าที่สั้นสุด) 31.5 ใส่ 1 ครั้ง ใหม่มากค่ะ ไซส์นี้หมดช๊อปแล้วนะคะ ขายดีมากๆค่ะ ป้าย 2190 ขายแล้วค่ะ
56.กระเป๋า LYN AROUND คอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดชนช๊อป หนังแท้ทั้งใบ ของใหม่ ราคาป้าย 3990ขายแล้วค่ะ
65.เสื้อ LYN AROUND ชนช๊อป ไซส์ S อก 34 ใส่ 1 ครั้ง ใหม่มากค่ะ แบบนี้ขายหมดช๊อปแล้วนะคะ ป้าย 1890 ขายแล้วค่ะ
66.ผ้าพันคอ Kloset ลาย Psychotest สีโอรส ใช้ไปประมาณ 2 ครั้ง เก็บมากกว่าค่ะ ใหม่มากกกกก ไม่มีตำหนิ ไม่เคยซัก ยับนิดหน่อย ล๊อตปกติขายแล้วค่ะ
ผ้าพันคอ Kloset ลาย Pine ใช้ไป 1 ครั้ง ใหม่มากกกกก ไม่มีตำหนิ ไม่เคยซัก ยับนิดหน่อย ล๊อตปกติ ขายแล้วค่ะ
68.Jumpsuit LYN AROUND คอลเลคชั่น AQUAMARINE ไซส์ 25 ของใหม่ ไซส์นี้ที่ช๊อปหมดแล้วนะคะ ป้าย 2790 ขายแล้วค่ะ
70.เสื้อ CPS ไซส์ XS อกก่อนยืด 32 ยืดได้เยอะ ยาว 25 ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
71.เสื้อ LYN AROUND AQUAMARINE ตัวนี้หมดแล้วนะคะ ไซส์ 25 ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิป้าย 2190 ขายแล้วค่ะ
72.เดรส LYN AROUND ลายแอปเปิ้ล ไซส์ M อก 34 เอว 28 สะโพก 36 ยาว 32ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
74.เดรส LYN AROUND ลายจุดสีเหลือง ไซส์ XS อก 34 เอว 30 ใส่ 1 ครั้ง ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
75.Jumpsuit LYN AROUND สีขาวลายแดง ไซส์ M อก 34 เอวก่อนยืด 26 สะโพกได้เยอะค่ะ ซักแล้วไม่ได้ใส่ ใหม่ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
76.กางเกง CPS ลายดอกชมพู ไซส์ 27 เอวประมาณ 26-27 ของใหม่ซักแล้วไม่เคยใส่ ขายแล้วค่ะ
78.เสื้อ LYN AROUND สีชมพูลากปักชนช๊อปตอนนี้ ไซส์ S ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ป้าย 1690 ขายแล้วค่ะ
80.กระโปรง LYN AROUND AQUAMARINE ไซส์ 27 ชนช๊อป ขายหมดแล้วค่ะแบบนี้ ใส่ 1 ครั้ง ไม่มีตำหนิ ป้าย 2190 ขายแล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3