TM ::: H & M new arrival ITEM สำหรับหน้าหนาว!!! ส่งฟรีทุกชิ้นค่าาา !!!:::: H & M เสื้อผ้า กระเป๋า ::::: H & M ตุ้มหู สร้อย แหวน :::::: H & M ผ้าพันคอ ถุงมือ :::::: พรีปุ๊ป ซื้อปั๊ป ไม่นานเกินรอ !!!ด่วน!!! ก่อนของจะหมดค่าาา
โดย niista
niista
!! New Arrival !! ส่งฟรีทุกชิ้นค่าาา
>>> H & M <<<
***ต้องการสินค้านอกเหนือจากนี้ ก็สอบถามได้จ้า***

Jacket ลายเปรี้ยวๆ น่ารักๆ 2100.-

เสื้อยืดผ้าบางเบา ทรงนี้ใส่แล้วดูไม่อ้วน มี 3 แบบค่ะ 950.-

เสื้อ+แขนไหมพรม ผ้าบางเบา เหมาะกับอากาศไม่หนาวมาก ใส่น่ารักๆค่ะ 1600.-

Sweater ผ้าบางเบาซีทรู ลายทาง ใส่กับ legging น่ารักค่ะ 1200.-

Dress เข้ารูป ใส่แล้วดูหุ่นดี ไม่สั้นจนเกินไปค่ะ 1200.-

กางเกง กระโปรงผ้ายีน ลายน่ารักๆ สีฟ้าน้ำเงิน 1200.-

กระโปรงผ้าชีฟองสีดำ ตัวนี้ใส่แล้วดูหรูมากๆค่ะ 950.-

Blazer ผ้ายืดเข้ารูป ดูทางการ หรือ จะไม่ติดกระดุมเสื้อแล้วพับแขนก็จะดูเป็นลุคเท่ๆค่ะ 1300.-

Sweater ผ้านิ่ม ใส่แล้วนุ่มนิ่มมากๆๆๆๆ มี 6 สี ขาว น้ำเงิน ชมพูอ่อน ชมพูเข้ม เขียวมิ้น เทาอ่อน 1300.-

Cardigan ผ้าปักเลื่อมวิ้งๆ ใส่แล้วดูดีหรูหราค่ะ 2100.-

Sweater ผ้านิ่ม ลายน่ารักๆ สำหรับใส่หน้าหนาวนี้ค่ะ 1600.-

Shirt ผ้าเบาๆ ลายดอก ลุคหวานๆ 1,300.-

กางเกงลาย space 1,300.- / กระโปรงลาย space 950.-

Dress ลายดอกไม้หวานๆเปรี้ยวๆ หรือ สีดำเรียบหรู 1,600.-

Dress ลายลูกไม้ให้ลุคหวานๆ 1,300.-

กระโปรงลายลูกไม้ให้ลุคหวานๆ 950.-

Shirt ผ้าเบาๆปกเพชร 1,300.-

กระโปรงทรงวงกลมผ้าแก้วใส่แล้วน่ารักๆ เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ 1,200.-

กระโปรงหนังสีดำใส่แล้วเท่ๆกันหนาวได้ค่ะ 1,300.-
----------------------------------------------------
H & M ที่คาดผม ตุ้มหู สร้อยคอ กำไรข้อมือ แหวน น่ารักๆๆ

ที่รัดผม พร้อมคลิบเหล็กไว้สำหรับปิดหนังยาง เรียบๆแต่ดูดีมากๆค่ะ 350.-
--------------------------------------------------------------------

ที่คาดผมดอกไม้ สายเป็นเลื่อมๆ ใส่แล้วน่ารักมากๆคะ 350.-
--------------------------------------------------------------------

ตุ้มหูเพชร ใส่แล้วสวยมากๆคะ 600.-
----------------------------------------------------------------

ตุ้มหูน่ารักๆ 300.-
------------------------------------------------------------

ตุ้มหูคริสตอลเพชร 330.-
-----------------------------------------------------------------

ตุ้มหูระย้า 450.-
-----------------------------------------------------------

ตุ้มหูสไตล์ glam rock 400.-
--------------------------------------------------------------

ตุ้มหูระย้า มี 3 สีค่ะ สีเงินใสๆแบบเพชร, สีส้ม neon, สีม่วงอ่อน 500.-
(พร้อมสร้อยคอเป็นเซ็ท 1,150.-)

---------------------------------------------------------

สร้อยคอ มี 2 สี สีม่วงอ่อน สีส้ม neon 700.-
(พร้อมตุ้มหูเป็นเซ็ท 1,150.-)

--------------------------------------------------------

สร้อย+กำไลข้อมือ 350.-
---------------------------------------------------------

แหวนสีทอง 350.-

แหวนและสร้อยเข้าชุด ลายแมลง - แหวน 350.- / สร้อย 600.-
(แหวนและสร้อยเข้าเซ็ทละ 900.-)

---------------------------------------------

แหวนเซ็ท มีทั้งหมด 5 วง 400.-
--------------------------------------------------

แหวนคริสตัลล้อมเพชร 450.-
--------------------------------------------------

แหวนสีเงินประดับเพชร 500.-
-----------------------------------------------------------------

สร้อยคอเหล็ก 700.-
-------------------------------------------------------------

สร้อยคอลายสีๆใสๆ น่ารักๆ 800.-
---------------------------------------------------------------
H & M กระเป๋า

กระเป๋าสะพายทรงกล่อง สายโซ่ ถือกับชุดไปงานกลางคืนก็เหมาะค่ะ
ขนาด 10 x 16 cm. 1200.-
-------------------------------------------------------------

กระเป๋าสะพาย สายโซ่ หนัง ขนาด 18 x 28 cm. 850.-
-------------------------------------------------------------------

กระเป๋าสะพายขน fur เหมาะกับหน้าหนาวมากๆค่ะ ขนาดก็กำลังน่ารัก 1200.-

กระเป๋าสะพายหนังแก้ว+กำมะหยี่ 900.-
--------------------------------------------------------------

กระเป๋าผ้ากำมะหยี่ ขอบเป็นหนังแก้ว ถือได้ 2 แบบ
ทั้งแบบคลัชและแบบสะพาย มี 2 สีค่ะ 1200.-
----------------------------------------------------------

กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะ มี 2 แบบ
สีครีมผ้ากำมะหยี่กับหนัง และสีดำหนัง 1200.-

กระเป๋าหนังปักหมุดสีทอง ใช้ถือหรือสะพายได้ 2 แบบ
ใบนี้ขายดีมากกกกกกกกก มี 2 สีค่ะ สีขาวกับสีดำ 2200.-

***ถ้า pre-order (รอของประมาณ 2 อาทิตย์จะเหลือ 1700.- ค่ะ)***

----------------------------------------------------------------

กระเป๋าถือสไตล์คลัช หนังกริตเตอร์วิ้งๆ ขนาดกำลังพอดี 18 x 28 cm. 650.-
(สีดำมีรองเท้าเข้าเซ็ทกันด้วยค่ะ)
H & M รองเท้า

รองเท้าหนังสีดำ ลายกริตเตอร์วิ้งๆ ถือพร้อมกับกระเป๋า เข้าเซ็ทกันน่ารักมากๆค่ะ 1600.-
------------------------------------------------------------

H & M accessories for winter season สำหรับหน้าหนาวค่ะ

ถุงมือไหมพรม มีโบว์เล็กๆน่ารักๆ ใส่แล้วอุ่นค่ะ 400.-
-------------------------------------------------

ถุงมือหนัง 1,100.-
-----------------------------------------------

ถุงมือเซ็ทละ 350.- (เซ็ทสีดำกับเทา หรือ เซ็ทดำล้วน)
----------------------------------------------------------

หมวกไหมพรมขน fur น่ารักๆ 1200.-

หมวกไหมพรมกันหนาว 350.-

ผ้าพันคอไหมพรมถัก ขนาดกำลังพอดี มี 5 สีค่ะ 550.-
------------------------------------------------------------------

ผ้าพันคอผืนใหญ่ ผ้านุ่มนิ่มมากๆ *สีดำหมด เหลือสีน้ำเงิน ชมพู เขียว ค่ะ 650.-
------------------------------------------------------------------

ผ้าพันคอผ้าเบาๆสีเทาเข้ม-เทาอ่อนไล่เฉดสี หรือ ลายตาราง 850.-

ปกคอกันหนาวขน fur นุ่มนิ่มๆ ใส่แล้วอุ่นค่ะ 850.-

ปกคอกันหนาวขน fur นุ่มนิ่มสีออกชมพูๆ ใส่แล้วอุ่นค่ะ 650.-

***ต้องการสินค้าตัวอื่นนอกเหนือจากนี้ ก็สอบถามได้เลยค่า***

[INDENT]ฝากกระเป๋า Louis Vuitton จากห้อง Hi-end ด้วยจ้าาา
http://siambrandname.com/forum/showt...post1066318209

ฝากกระเป๋า COACH และ สินค้า brand อื่นๆ จากทางห้อง Hi-Street ด้วยจ้าาา
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2400997
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3