TM:....N E W 13 C C H A N E L B O Y B L A C K S U E D E D C A V I A R M E D I U M S I Z E 10"
โดย petcha
petcha
 สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน ไม่นิยมของปลอม แต่หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติเรานะคะ รีบตัดสินใจหล่ะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ กรุณามีสติในการต่อด้วยนะคะ
สนใจชิ้นไหนติดต่อได้ที่เบอร์
0850559393    หรือ PM มาได้ค่ะ

♥ ♥ ♥ ♥ CHANEL
♥ ♥ ♥ ♥ ♥

[SIZE=7]New Chanel Boy 10" Caviar สีดำ
โซ่เงินเงา ใหม่ล่าสุด !!

สวยหรูดูดีมากๆค่ะ
รีบเป็นเจ้าของนะคะ จะได้สวยล้ำนำสมัยก่อนใคร...
สีดำเข้มตัดกับโลหะเงินวาววับ
หนังคาเวียร์รุ่นใหม่ล่าสุด ใช้งานง่ายไม่ต้องกลัวเป็นรอยเล็บ แถมยังน้ำหนักเบาอีกด้วย มากับโฮโล 173xxxxx
อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ ถุงผ้า ดอกคามิเลีย ริบบิ้น

[SIZE=7]ขายแล้วค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3