Dust bag กับ การ์ดใบเล็กของLVจำเป็นต้องสีและเนื้อผ้าเดียวกันมั้ยคะ กังวลค่ะ
โดย AlinTara
AlinTara
มีอยู่2ใบค่ะ คือ 

1.Westminter gm ฝากเพื่อนซื้อจากเยอรมัน(มั่นใจว่าแท้)
2.Palermo pm ซื้อจากแม่ค้าในนี้sbn 

คือว่าไม่มั่นใจกับของที่ซื้อในsbnเพราะถุงdust bagเนื้อผ้าคนละแบบและสีเข้มกว่า และ การ์ด มีสีตัวอักษรเข้มกว่า
อันที่จริงก็เอารูปกระเป๋าเข้าcatch fakeแล้วและทุกท่านก็บอกว่าแท้แต่ก็ยังนอยอยู่ค่ะเพราะไม่ได้ให้รายละเอียดนี้
ขอบคุณค่ะรบกวนหน่อยนะคะ

อ้อ.....เราสามารถเอากระเป๋าไปให้shopเค้าตรวจสอบได้มั้ยคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3