COACH COACH COACH ON SALE ..... HANDBAG.... WALLET....WRISTLET....EARINGS ON SALE ของแท้ 100% FROM SHOP & OUTLET เหลือไม่กี่ใบ ------COACH-----COACH-----COACH----ลดให้ทุกรายการค่ะ
โดย @ลาสเวกัส@
@ลาสเวกัส@
สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่และแท้ 100%จาก shop&outlet จัดส่งจาก U.S.A. TO THAILAND ใช้เวลาประมาณ 7-14 วัน ทุกใบจะมาพร้อมกับ care card
แต่ตอนจัดส่งขออนุญาตตัดป้ายราคาออกนะคะ ถุงผ้ามีให้เฉพาะบางรุ่นตามรูป

เมื่อสินค้าถึงไทย
ส่งฟรี EMS 5,000 ขึ้นไป ต่ำกว่า 5,000 ลงทะเบียน หรือสามารถนัดรับได้ที่ BTS อารีย์,วงศ์สว่าง,ท่าพระ,บางแค,ตลิ่งชัน ฯลฯ ค่ะ

หมดกังวลเรื่องภาษี ทางเรารับผิดชอบให้ทุกอย่างค่ะ

กรณีสินค้ายังอยู่อเมริกา มัดจำก่อน 30% หรือสะดวกชำระเต็มจำนวนก็ได้ค่ะ

สนใจใจติดต่อสอบถามได้ทาง

1. Email > laughterjoy@hotmail.com
***ตอบเร็วกว่า PM ค่ะ***
2. PM

***************รบกวน ทิ้งเบอร์โทรฯไว้ด้วยนะคะ**************

***เวลาที่นี่ช้ากว่าไทย 15 ช.ม. อาจตอบ PM หรือ เมล์ ช้าไปบ้างนะคะ***

เช็คฟีดแบ็คในการขายก่อนได้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=952954

COACH SIGNATURE MULTICOLOR METALLIC STRIPE TOTE
13"LX10"HX4"W ขนาดกำลังดี หิ้วทำงานหรือวันสบาย ๆ 5,500 ค่ะ

COACH SIGNATURE SOHO OPTIC LINEN NORTH SOUTH TOTE BAG 13"LX10.5"HX5.5"W ขนาดกำลังดี สีหวาน จุของ 6,500.- ค่ะ

COACH SIGNATURE SEQUIN APPLIQUE TOTE 13"LX10"HX4"W
ขนาดกำลังดี หิ้วทำงานหรือวันสบาย ๆ 5,300
>>5,000.- ค่ะ

ZIP รุ่นนี้ไม่ใช่ YKK นะคะ

COACH SIGNATURE BEACH TOTE 17.5"LX11.5"WX6"W
ใบใหญ่จุของ หิ้วได้ทั้งวันทำงานและวันหยุดสบาย ๆ 6,500.-ค่ะ

COACH SIGNATURE PATEL LEAHTOTE 17”LX11”HX5”W มีตำหนิรอยดำตามรูป 6,500.- >>5,300.-ค่ะ

@ลาสเวกัส@
สินค้าอยู่ไทยพร้อมส่งราคาพิเศษค่ะ

Coach Madison Leather Wallet 5”LX4”HX1”Wมีรอยข่วนด้านหลังตามรูป 3,500.- >>3,200.-ค่ะ

COACH JEWEL FLOWER LEATHER WRISTLET 6”LX4”H สีหวานน่ารัก 1,800.- ค่ะ (อยู่ไทยพร้อมส่ง)

COACH POPPY CARD ID HOLDER 4"LX3"H กระเป๋าใส่เศษสตางค์และนามบัตร 1,400.-ค่ะ (อยู่ไทยพร้อมส่ง)

COACH STAR EARRINGS 1,800.- ค่ะ

ลาสเวกัส SBN ลูกค้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3