TM:***LV LIMITED และอื่นๆ สภาพสวยราคาพิเศษสุดสุดค่ะ***
โดย pangpor
pangpor
[SIZE="4"]วันนี้มีทั้งกระเป๋าสวยและเป้น่ารักมาให้เลือกดูค่ะ [SIZE="6"]ทุกใบสภาพดีค่ะสนใจใบไหนหรืออยากได้รูปเพิ่มเติม ก้อ pm มาได้เลยค่ะ
[SIZE="6"]ใบที่ 1 Speedy Perfo Pink ราคา 32,500 บาท [SIZE="4"]แถมหูจับและกระเป๋าถาดในกระเป๋าให้ด้วยค่ะ (2 อย่างนี้ราคาประมาณ 1,100บาทแล้วค่ะ) [SIZE="6"]ลดเหลือ 31,000 บาท
[SIZE="6"]ใบที่ 2 Popincourt 17,000 บาท [SIZE="6"]ลดเหลือ 15,500 บาท
[SIZE="6"]ใบที่ 3 เป้ MOSCHINO 4,300 บาท [SIZE="6"]ลดเหลือ 3,500 บาท

ใบที่ 1 32,500 บาท ใบนี้มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย และมีตำหนิ 1 จุด (เป็นปกติของร่นนี้ค่ะ)

ตำหนิค่ะ

คาวไฮน์ยังนวลค่ะ

ใส่หูจับแล้วสวยค่ะ

ใบที่ 2 17,000 บาท

ความน่ารักของรุ่นนี้อยู่ตรงนี้ค่ะ

ภายในสะอาดค่ะ (เพิ่งไปทำความสะอาดมาค่ะ)

ใบที่ 3 เป้ MOSCHINO ขนาดน่ารักค่ะ

ด้านหลังค่ะ

ด้านข้างค่ะ

ด้านบนตรงหูจับค่ะ

ข้างหลังมีช่องใส่ของ 1 ช่อง

ข้างในมีช่องซิป 1 ช่อง มีแสตมป์แอบอยู่ สภาพค่อนข้างเดิมๆเลยค่ะ

พลาสติกที่กันรอยยังไม่ได้แกะเลยค่ะ

[SIZE="6"]ขอบคุณพื้นที่SBN พื้นที่ดีดีแห่งนี้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3