ช่วยดูlv ใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย witcherii
witcherii
กำลังจะซื้อแล้วค่ะ ซื้อกับคุณ takatoon ส่วนรูปdate code ถ่ายยากอ่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
buffyz
แท้ จ้า :lol:
witcherii
ขอบคุณคุณbuffyz แต่อยากได้คน cf เพิ่มอะค่ะ รบกวนเซียนด้วยนะคะ
barumbum
น่าจะแท้น๊า

รอคนต่อไปจ้า :D
peesao
กระเป๋าแท้อ่ะค่ะ ส่วนตัวไม่ได้ใช้นะคะ
แต่เห็นใน web ขายของมือสองของญี่ปุ่นหลาย web เลย
ที่วางลายเหมือนกันกับใบที่คุณ Witcherii จะซื้ออะค่ะ

(รูปแรกติดกระดุมแป๊ะหรือยังคะ)

เอารูปมาฝากให้ดู ใบนี้ขายใน web Date Code TH0076 ค่ะ

แท้ค่ะฟันธง

^_^
okane_kenki
I think same everybody......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3