รบกวนเซียนchanelดุให้หน่อยค่ะ ใบนี้จิงป่ะค้า ด่วนๆๆค่ะ จาซื้อๆ
โดย cherrynine
cherrynine
พอดีจาซื้ออ่ะค่ะ จิงหรือปลอมค่ะ ช่วยดุหน่อยนะค่ะ ราคา19000บาทค่ะ ไซซ์ เก้านิ้ว ค่ะ

cherrynine
รุปเพิ่มค่ะ
cherrynine
ไม่มีไคตอบเร้ย -_-" 8O
chanel1981
this is not authentic ka.
cherrynine
ขอบคุณค่า วิธีดู สังเกตุตรงไหนบ้างค่าๆๆๆ ขอบคุณค่า
มีอีกคะแนนเสียงงงงงงงงงงงงงงไหมค่า
bamberry
แต่ที่เห็นคร่าวๆไม่แน่ใจ คือตรงน็อตที่แป้นตัวโลโก้ CC อะค่ะ

ของแท้ ต้องเป็น แบบ philip screw หรือ แบบ - ลบ อะค่ะ ที่เห็นลางๆในรูปมันเป็นแบบ + ปะอะคะ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยนะคะ ^ ^"

ในรูปเห็นไม่ชัดเลยอะค่ะ

ส่วนซิปก็น่าจะเป็น EP, Lampo, DMC or YKK แต่ถ้ารุ่นเก่าๆก็น่าจะเป็น DMC หรือ EP มากกว่า

แล้วอีกอย่างที่สำคัญก็โฮโลแกรมด้านในค่ะ มีลักษณะเป็นยังไงคะ ติดแน่น ถ้ารุ่นเก่าๆลงไป จะเป็นกระดาษไม่มีสติ๊กเกอร์เคลือบ มี CC กระจายอยู่ แล้วมีเลข 7 หลักด้านบน

ลองไปศึกษาดูจากในนี้นะคะ มือใหม่เหมือนกันค่ะ ^ ^ ไม่ก็ลองไปโพสท์ที่ tpf ดูค่ะ

http://cgi3.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewUserPage&userid=burberry_princess

(Credit for"Burberry Princess")
mamy
มาชื่นชมคุณ bamberry รู้ลึก รู้จริง :o
bamberry
ไม่หรอกค่ะ คุณ mamy ก็ศึกษาไปเรื่อยๆอะค่ะ

แต่คุณ mamy ชอบ มิวๆ เหรอคะ มันก็มีน่ารักเยอะเนอะคะ แต่ราคาไม่ค่อยน่ารักเลยเนอะ ^ ^
cherrynine
2 คะแนนเสียงหรอค่า ไม่มีไคมาเร้ยง่ะ ^^ แต่ก้อขอบคุณน่าค่าๆๆ ดีน่ะเนี้ย ยังไม่ได้ซื้อ ขอบคุณมากๆๆค่ะ
okane_kenki
I think same everybody......
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3