❤❤❤NEW!! MILIN Spring/Summer ❤❤❤ vickteerut ❤❤❤ SRS ❤❤❤ KLOSET ❤❤❤ TOPSHOP ❤❤❤
โดย Jenistar
Jenistar
❤❤❤ สนใจ ตัวไหนติดต่อได้ทาง PM
❤❤❤ถ้าโทรมาไม่รับสาย Text มานะคะแล้วจะติดต่อกลับค่ะ
❤❤❤แม่ค้าใจดี มากๆ ค่ะ ต่อมานะคะ ถ้าขายได้ก็อยากขายค่ะ
❤❤❤CF แล้วสามารถ CC ได้นะคะ ภาวะอารมณ์ของผู้หญิงเปลี่ยนได้โดยไร้เหตุผล แม่ค้าเข้าใจดีค่ะ "ดังนั้นถ้าไม่อยากได้แล้วบอกตรงๆ ได้เลยค่ะ"
❤❤❤❤❤❤สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินนะคะ ดังนั้นคิดให้ดีก่อนตัดสินใจค่ะ
❤❤❤ ส่งฟรีนะคะ
❤❤❤❤❤❤ขออนุญาติให้สิทธิผู้ที่พร้อมโอนและไม่ต่อก่อนนะคะ❤❤❤❤❤❤

ขอบคุณSIAMBRANDNAME และทุกคนที่เข้ามาชมนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3