TM: NEW:Hermes Birgin 30✿Balenciaga ใหม่ราคามือสอง ✿ Gucci✿Marc Jacobs ✿YSL ✿Prada✿LV ✿Fendi ✿ Gucci Belt✿รองเท้าChanel✿กระเป๋าสตางค์ Burberry✿แว่นกันแดด Chloe✿Fendi✿Tom Ford ✿Tag Heuger ก้างปลา✿ USED Bags มากมาย
โดย wrojan
wrojan
+สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ สินค้าทุกชิ้นซื้อจาก Shop แบรนด์นั้นๆ ที่ UK./USA. ค่ะ สามารถนำทุกรูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ ต้องการรายละเอียดอื่นๆ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ + สนใจสินค้า PM. มาได้ค่ะ หรือ โทร 081-9492459 หรือ WhatsApp ถ้าสนใจจริงๆ ต่อรองราคาได้นิดหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อไว้เยอะนะค่ะ แต่มีสินค้าบางชิ้นที่ขายถูกให้ราคา Net แล้ว ขออนุญาตงดต่อรองราคานะค่ะ สนใจใบไหน ผ่อนได้นะค่ะ คุยกันได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ ((ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะค่ะ))

NEW:Hermes Birkin30 สี Chocolate PHW Togo leather ,stamp P (2012) สีสวยมากๆนะคะ
ของใหม่นะคะ อุปกรณ์ครบค่ะ มี Dust bag care book กันน้ำ กุญแจ กล่อง ถุงกระดาษ>>> 455,000 บาท

NEW: Balenciaga รุ่น Street Bag สีดำ หมุดเล็ก รุ่นนี้หนังยับสวยมากๆ รุ่นนี้ที่ Shop ไทยไม่มีขายนะค่ะ เป็นของใหม่ แต่เป็นของปี 2009 นะค่ะ ได้ SALE มาจาก Shop ค่ะ มาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ดปี ป้ายห้อย กระจก และ Dust Bag ค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆค่ะ ขายที่ 39,990 บาท คนอื่นขายมือสองอยู่ที่ 45,000++
รายละเอียด: Size: 34 cm (Length) X 14 cm (Depth) X 31 cm (Height)
Material: Distressed lambskin leather

รูปตอนสะพาย

NEW: กระเป๋า Gucci Abbey Hobo ลาย Logo ทั้งใบสีดำ สวยหรูมากๆ มาพร้อมสายสะพายยาวถอดได้ จะถือหรือสะพายก็ได้ ตรงกลางมีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า ขนาด 17" (L) x 13" (H) x 3" (D) สวยหรูมากๆ มาพร้อมการ์ด + Dust Bag ค่ะ ขายที่ 23,990 บาท

รูปตอนสะพาย

NEW: กระเป๋า Prada Nylon Tote สีเทาเข้ม อะไหล่เงิน ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ใช้ได้ทั้ง ช ญ ขนาด 16"W X 15"H X 3"D มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สีสวยมากๆ มาพร้อม การ์ดรุ่น + การ์แข็ง + Dust Bag ค่ะ ขายที่ 16,500 บาท

รูปตอนสะพาย

USED like New กระเป๋าสตางค์ LV Multicolor สีดำ สภาพดีมาก ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ ซื้อเมื่อปีที่แล้วค่ะ สภาพโดยรวมใหม่ค่ะ จะมีตำหนิตามภาพด้านล่างค่ะ และอะไหล่สีทองจะมีรอยขนแมวบ้างค่ะ มาพร้อมกล่อง+Dust Bag ค่ะ ที่ Shop ไทยราคาอยู่ที่ 33,000 บาท ขายที่ 28,000 ค่ะ

รูปตำหนิที่แจ้งค่ะ

มีมาเพิ่มค่ะ NEW แว่นกันแดด Chloe Erin 2222 รุ่นใหม่ กรอบสีดำ สวยหรูมากๆ แว่นทุกอันมาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ดและ คู่มือค่ะ size 60-17-130

รุ่นนี้คุณมิ้นท์ ณัฐวรา ดาราช่อง 3 ก็ใส่นะค่ะ ขอยืมรูปมาจากเวป sanook.com ค่ะ

CL2222 C01: FRAME COLOR: BLACK and GOLD ขายแล้วค่ะ สนใจ Pre-order ได้ค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci Shopping Bag Tote ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ เป็น GG Coated Canvas ขอบและสายหนังสีแดง ลายคาด Gucci สีชมพูแดง ขนาด 15" x 13" x 4.5" (LxHxD) มาพร้อม Dust Bag และ Card ค่ะ ขายที่ 18,900 บาท

รูปตอนสะพายค่ะ ขอยืมมาจากเวปค่ะ

NEW: กระเป๋า Burberry Nylon Tote สีดำ ผ้าลาย Scott มีซิปปิดกระเป๋า ใบนี้ใช้ได้ทั้ง ช ญ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ
ขนาด H 40 CM x W 36 CM xD 11 CM มาพร้อมป้ายห้อย + Card ขายที่ 12,900 บาท

รูปตอนสะพายค่ะ ขอยืมมาจากเวปค่ะ

NEW: กระเป๋า Celine ลาย logo ทั้งใบ อะไหล่เงิน ขอบกระเป๋าและสายสีเงินอ่อน สวยหรูมากๆ ขนาด H 11” W 9” D 2” มาพร้อมป้ายห้อย+ Dust Bag ค่ะ SALE 9,990 บาท NET งดต่อรองค่ะ

NEW: กระเป๋า YSL Charm Tote สีแทน หนังแท้ทั้งใบ พร้อมกระเป๋าลูกด้านในอีก 1 ใบ ตัวกระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวนูน YSL สวยมากๆ ขนาด 15” H x12” Wx 5”Dมาพร้อมตัวอย่างหนัง การ์ด และ Dust Bag ค่ะ ขายที่ 18,990 บาท NET ค่ะ ขายถูกแล้ว งดต่อรองราคานะค่ะ ((ได้กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบราคาถูกกว่า YSL Cluth อีกค่ะ)

รูปตอนสะพายเป็นกระเป๋า YSL ขอยืมมาจากเวปค่ะ

นาฬิกา Tag Heuger lady ก้างปลา หน้าเทาชั้นเดียว สองกษัตริย์ ขนาด Lady size ขนาดหน้าปัด 28 MM. สภาพดีมาก สายยังทองวิ้งๆอยู่ค่ะ ไม่มีลอกค่ะ ที่สายจะมีทองกะเทาะอยู่นิดเดียวค่ะ ((ตามรูปด้านล่าง)) สายยาวประมาณ 7 นิ้ว จะมี สายก้างปลาเพิ่มให้ 6 ข้อค่ะ ((ถ้าซื้อที่ Shop 2 ข้อ2,000 บาท ค่ะ)) มีแต่ตัวนาฬิกาค่ะ ขายที่ 19,500 บาท

ที่สายมีรอยกะเทาะอยู่นิดเดียว อยู่ตรงสายด้านล่างค่ะ ติดกับตัวล็อคนาฬิกาค่ะ

นาฬิกา Tag Heuger lady ไม่ทราบรุ่นค่ะ สองกษัตริย์ หน้าขาวชั้นเดียว หน้าปัดมีวันที่ สภาพดี ใหม่ มากๆ สายยาวประมาณ 7 นิ้ว จะมีสายต่อให้ 1 นิ้วกว่าๆ มีแต่ตัวนาฬิกาค่ะ ขายที่ 17,500 บาท

NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2189 L รุ่น Limited Edition Size 60-17-135
Frame color: Horn with gold tone and beige leather inlays
Lense color: Brown gradient scratch/impact resistant

รุ่นนี้ใส่สวยค่ะ หายากมากๆค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายที่ 7,990 บาท ค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Chloe Oversize รุ่นใหม่ ทรงสวยมากๆ กรอบแว่นประดับ gold chain สวยหรูมากๆ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ Frame color:Khaki Lense:Brown Gradient Size 60-16-135 มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ ขายที่ 7,990 บาท

NEW:แว่นกันแดด Chloe CL 2138 รุ่นยอดฮิต ทรงสวยมาก ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ Frame color: Black, Lense :Black , Frame Size: 60-15-135 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายที่ 6,590 บาทค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงคล้ายรุ่นที่พอลล่าใส่ค่ะ ขออนุญาตยืมรูปมาจาก web นะค่ะ

NEW: กระเป๋า Marc Jacobs Jen Belted Satchel สี Bronze Metallic หนังแท้ทั้งใบ สุดหรูมากๆๆ สวยมากๆค่ะ อะไหล่ทอง ได้ SALE มาจาก Shop ค่ะ อะไหล่ตรง Marc Jacobs ตรงกลางจะมีรอยบ้างเล็กน้อยนะค่ะ 16H x 11W x 5 1/2D.Made in Italy มาพร้อมDust Bag , Card ค่ะ ราคาที่ Shop 40,000++ ขอขายที่ 19,000 บาท NET

USED like new: กระเป๋า Christian Dior รุ่น My Dior Medium Pockets Bag หนังทั้งใบสีดำ อะไหล่เงิน ด้านล่างเป็นหมุดสีเงินค่ะ ใช้น้อยมากๆ ขนาด 15.5"x 9"x 8" (including pockets) จะมีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่าง สภาพโดยรวมใหม่มากค่ะ ถือไปไม่กี่ครั้งค่ะ ซื้อมาประมาณ 70,000 บาท ค่ะ สินค้ามาพร้อมป้ายห้อย CD Card และ Dust Bag ค่ะ ขายที่ 19,990 บาท NET
รายละเอียดสินค้า: Soft, grained leather * Silver metal accessory at top with leather-etched Dior logo * Soft leather lining with zipped pocket, patch pocket, and cell phone pocket * Protective metal feet

จะมีรอยถลอกด้านล่างเล็กน้อยค่ะ อยู่ด้านล่างมองไม่ค่อยเห็นค่ะ

NEW: กระเป๋า LV Neverfull GM เป็นของใหม่ค่ะแต่กระเป๋าเป็น Datecode ของปี 2010 นะค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ไม่ได้ใช้เลยค่ะ จะมีตำหนิเล็กๆอยู่ 3 จุดค่ะ ซึ่งเป็นมาจาก Shop เพิ่งมาเห็นตอนถ่ายรูปค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายที่ 26,000 บาท ((ราคาที่ Shop ตอนนี้อยู่ที่ 29,700 บาท ค่ะ))

ตำหนิเล็กๆ 3 จุดตามค่ะ

USED like new: กระเป๋าใบเล็ก LV ลาย Damier Azur Canvas สายโซ่สีทอง สภาพดี ใหม่มากๆ อะไหล่ทองวิ้งๆ แต่มีรอยขนแมวบ้าง Datecode ปี 2010 ค่ะ ขนาดกว้าง 8 นิ้ว สูง 4 นิ้ว ด้านในสะอาดค่ะ แต่มีรอยดำนิดนึงตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อม Dust Bag และ กล่องค่ะ ขายที่ 14,500 บาท

USED: Gucci Jolie Tote bag ขอบกระเป๋าและสายกระเป๋าเป็นหนังเงาสี Off White สายยังแข็ง ตามมุมมีรอยถลอกบางๆ ไม่เป็นขุ่ยค่ะ ตัวห้อยอักษร Gucci ใสมีรอยเสียดสีของตัวอักษรค่ะ เป็นปกติของรุ่นนี้ค่ะ สภาพโดยรวมดี มาพร้อมการ์ดกระดาษ Gucci+ Dust Bag ขนาดกว้าง 39 ซม. สูง 24 ซม. ฐานกว้าง 12 ซม. ((ขนาดประมาณ Neverfull PM ค่ะ) ขายที่ 14,500 บาท

USED : Gucci Princy Tote Bag สี Off-white ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ด้านในสะอาด มีตำหนิตรงมุมและสายจะมีรอยถลอก ตัวกระเป๋าสภาพดีไม่มีขุ่ย สายยังแข็งอยู่ค่ะ มาพร้อมการ์ดแข็ง Gucci ค่ะ และ Dust Bag ค่ะ ขายที่ 10,500 บาท

ตำหนิตรงมุม ตรงสาย และรอยกาวด้านในตามรูปด้นล่างค่ะ

USED: กระเป๋าสตางค์ Gucci ลาย GG ทั้งใบ เป็นผ้า Canvas เคลือบ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ สภาพยังดีค่ะ ไม่ลอก ไม่เหนียว ช่องใส่การ์ดมีร่องรอยการใช้งานค่ะ ด้านในมีหนังถลอกค่ะ อยู่ด้านในไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ และตรงกระดุม Gucci จะมีรอยถลอกและขนแมว ขอบหนังกระเป๋าตรงกระดุมจะถลอก แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ มาพร้อมกล่องค่ะ ขายที่ 5,500 บาท

ตำหนิตามที่แจ้งด้านบนค่ะ

NEW แว่นกันแดด Chloe Erin 2222 รุ่นใหม่ มีครบทุกสีค่ะ สวยหรูมากๆ แว่นทุกอันมาพร้อมกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ดและ คู่มือค่ะ size 60-17-130 SOLD OUT

Chloe Asian Fit Sunglasses หรือ Chloe Paraty sunglasses: CL 2193A Frame: Black with Gradient GreySize 57-19-130 ราคา 7,500 บาท

USED like NEW: กระเป๋า Marc Jacobs สีครีมไข่ไก่หนังแท้ทั้งใบ สีสวยมากๆค่ะ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งๆค่ะ ไม่มีลอกเลยค่ะ (แต่ตัว อะไหล่ทองจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยจากการใช้งานค่ะ) มีซิปปิดกระเป๋า ด้านในเป็นหนังสีกลับครีมสะอาดมากๆค่ะ สภาพดีมากๆๆ มีตำหนิเล็ก น้อยแทบมองไม่เห็นตามรูปด้านล่างค่ะ เวลาสะพายจะทรงคล้าย LV Delightful ค่ะ ขนาด W 42” H 29” D 4.5 ” มาพร้อม Card + Dust Bag ค่ะ>>>> 9,990 บาท Net งดต่อรองราคาค่ะ

ตำหนิเป็นรอยด้านๆ 2 จุดเล็กๆค่ะ ถ้าไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ สีจะกลืนไปกับกระเป๋าค่ะ

NEW: เข็มขัด Gucci สีน้ำตาลดำหนังแท้ทั้งเส้น Size 80 และ สายสีดำหนังแท้ Size 85 หัวเข็มขัดเป็นหัวใจสีทอง สวยหรูมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายที่ 7,990 บาท สีดำหมดแล้วค่ะ เหลือแต่สีน้ำตาลดำค่ะ

สีดำ Size 85

สีน้ำตาลดำ Size 80

USED like new: กระเป๋า Fendi Giant Chef Zucca รุ่นนี้เป็น Classical Bag ของ Fendi ค่ะ ยังมีโชว์อยู่ที่หน้าเวป Fendi ค่ะ ขอบกระเป๋าเป็นหนังสีน้ำตาลเข้ม อะไหล่ทอง ใบใหญ่ ใส่ของได้เยอะค่ะ มีซิปปิดกระเป๋า ใช้น้อยมากๆค่ะ ซื้อมาปลายปี 2009 ค่ะ สภาพใหม่มากๆ แต่มีตำหนินิดเดียวตามรูปด้านล่าง ขนาด 13"H x 18"W x 6"D ซื้อมาประมาณ 40,000 กว่าๆ มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายที่ 25,000 บาท ค่ะ

มีรอยหนังถลอกนิดเดียวค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Burberry ใบยาว สวยมากๆๆ ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มีซิปใส่สตางค์ด้วยค่ะ มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ด และ ถุงกระดาษค่ะ ขายที่ 9,500 บาท เหลือใบสุดท้ายแล้วค่ะ

เหลือใบสุดท้ายมีตำหนิเป็นรอยข่วนด้านในนิดเดียวค่ะ ไม่มีผล่อการใช้งานค่ะ

USED : รองเท้าผ้า Chanel สีฟ้า Logo สีทอง สูง 3 นิ้วครึ่ง Size 37 ครึ่ง ความยาวของรองเท้า 8.5 นิ้ว ด้านข้างรองเท้า เป็นเหมือนเสื่อสานๆ ตัวรองเท้าไม่มีตำหนิใดๆ (แต่ตรงพื้นรองเท้าด้านล่างจะมีรอยดำๆบ้างเพราะเคยใส่เดินไปครั้งเดียวค่ะ) ซื้อมาสองหมื่นกว่าๆ มาพร้อมถุงผ้า Chanel ค่ะ ขายที่ 15,000 บาทค่ะ

NEW สายห้อยโทรศัพท์รูปหัวใจหนังปั้ม GG มี 2 สีค่ะ :สีชมพูอ่อน สีหวานมากๆๆ กับสีฟ้าค่ะ มาพร้อมกล่อง Gucci ขายที่ 3,500 บาท ค่ะ สีชมพูขายแล้วค่ะ เหลือแต่สีฟ้าค่ะ

USED like new : กระเป๋า Gucci ลาย Logo สีดำอะไหล่เงิน สภาพดีมากๆ เคยใช้ไปครั้งเดียวค่ะ นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ กระเป๋าไม่มีตำหนิใดๆ ชัดเจนค่ะ Size:H 7”x W 11”x D 1.5 นิ้ว มาพร้อมถุงผ้า ขายที่ 5,500 บาท

USED like new: กระเป๋า Ferragamo สี Beige ลาย Logo ทั้งใบ อะไหล่ทอง สายสะพายมีหนังรองด้วยค่ะ ใบนี้เก็บอย่างเดียวค่ะ เคยลองสะพายเฉยๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ Size: H 6.5”x W 11 ”x D 2” ขายที่ 5,500 บาท

USED แว่นกันแดด Fendi FS5039 กรอบกระสีน้ำตาล สภาพใหม่มาก ใส่ไปไม่กี่ครั้ง ด้านข้างเป็น Logo Fendi สีทอง Size:60-17-125 รุ่นนี้ยังเห็นมีขายที่ร้านขายแว่นอยู่ค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น+ผ้าเช็ดแว่น ขายที่ 4,300 บาท ค่ะ

ของใหม่ รุ่นยอดฮิต แว่นกันแดด Tom Ford รุ่น Milo TF73 สี Ivory / Light Brown Gradient Lens มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ต (Tom Ford case, cloth and paperwork) Size: 62-16-120 ตัวแว่นเป็นสี Ivory & Gold ค่ะ เหลืออันสุดท้าย ขายที่ 5,800 บาท รวมจัดส่งค่ะ งดต่อรองราคาค่ะ

USED: Fendi Canvas Tote เป็น Canvas เคลือบ มาพร้อมกระเป๋าลูกด้านในสวยมากๆ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ ลาย กระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวอักษร Fendi หลากหลายสี ตัวกระเป๋าโดยรวม สภาพดี ใหม่มาก จะมีตำหนิตรงก้นกระเป๋าจะมีรอยขีดตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขนาด กว้าง 22.5 ซม.สูง 22.5 ซม. ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อม Dust Bag (ตัว Dust Bag จะมีด้ายลุ่ยๆนะค่ะตามรูปค่ะ ) ขายแล้วค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

SOLD OUT ZONE :

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านและ ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN มากๆค่ะ ^_^

USED like new: กระเป๋าสะพาย Chanel หนังแท้ทั้งใบสีดำ อะไหล่ทองด้าน ทองยังวิ้งๆไม่มีลอกค่ะ สภาพดีมากเหมือนใหม่ ค่ะ ใช้ไป 1-2 ครั้ง นอกนั้นเก็บอย่างเดียวค่ะ Hologram 798xxxx ยังติดแน่นค่ะ ด้านในสะอาด ขนาด สูง 16 ซม. กว้าง 30 ซม. ลึก 8 ซม. ใบเล็กแต่จุได้เยอะ พอๆกับรุ่นbubble ค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้ค่ะ มีตำหนิที่เห็นยู่ 2จุดเล็กๆค่ะค่ะ ด้านใต้กระเป๋ามีรอยเล็บข่วนนิดเดียวตามรูปค่ะ และตรง Chanel หัวซิปด้านล่างมีรอยนิดเดียวค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด + Dust bag SOLD OUT

มีรอยเล็บข่วน & รอยเลอะที่หัวซิปด้านล่างอยู่นิดเดียวค่ะ

NEW: Gucci Silicone Iphone Case สวยหรูมากๆ ลายปั้ม GG ทั้งอัน Made in Italy สุดหรู มาพร้อมกล่อง+ถุงกระดาษค่ะ SOLD OUT

NEW:แว่นกันแดด Prada รุ่น SPR01I สี TORTOISE PLASTIC BROWN SHADES SUNGLASSES ขาแว่นเป็น Logo Prada สีทอง Size:59-15-135 สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture SOLD OUT
USED like NEW: Marc Jacobs Stam สีเทาแพลตตินั่ม สภาพดีมากๆ สวยหรูมากๆ รุ่นนี้จะเบากว่าหนังแท้ ดูแลรักษาง่ายค่ะ สวยหรูมากๆค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาวรุ่นใหม่นะค่ะ การ์ด และ Dust Bag ค่ะ กระเป๋ารุ่นนี้เป็นของปีนี้ แต่ Season ที่แล้วนะค่ะ จะมีตำหนิเล็กน้อยอยู่ 3 จุด ค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งาน กระเป๋าโดยรวมสภาพดีมากๆค่ะ SOLD OUT
รายละเอียดสินค้า: Polyurethane/polyester/cotton with leather trim,Dimensions: 14"W x 11"H x 4"D. ,Strap drop: 5". Shoulder strap drop: 12 1/2".Made in Italy
USED : รุ่นยอดฮิต รองเท้า Chanel Camellia Flat Shoe Size 38 แบบสวมหนังแท้สีดำ ดอก Camellia เป็นหนังสีดำนะค่ะ สวยมากๆค่ะ ที่ Shop ขาย 20,000 กว่า ๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ มาพร้อมกล่อง+ถุงผ้า ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: รุ่นใหม่ชน Shop กระเป๋าสตางค์ Chanel หนังแก้วสีเทาฟ้า โลโก้ Chanel สีเงิน สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆ เคยใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ จะมีตำหนิเมีรอยดูดสีตามรูปด้านล่างค่ะ ช่องใส่การร์ดมีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อย ใบนี้เพิ่งซื้อมาไม่นานค่ะ ซื้อที่ Shop ไทย 25,800 บาท โฮโลแกรม 144XXXXX มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า Card ใบเสร็จ และถุงกระดาษค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: Fendi Canvas Tote เป็น Canvas เคลือบ มาพร้อมกระเป๋าลูกด้านในสวยมากๆ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ ลาย กระเป๋าด้านหน้าเป็นตัวอักษร Fendi หลากหลายสี ตัวกระเป๋าโดยรวม สภาพดี ใหม่มาก จะมีตำหนิตรงก้นกระเป๋าจะมีรอยขีดตามรูปด้านล่างค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขนาด กว้าง 22.5 ซม.สูง 22.5 ซม. ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อม Dust Bag (ตัว Dust Bag จะมีด้ายลุ่ยๆนะค่ะตามรูปค่ะ ) ขายแล้วค่ะ

NEW: YSL Arty Ring สีชมพู สีสวยหวานมากๆ Size 7 มาพร้อมถุงผ้า และ กล่องค่ะ SOLD OUT

NEW: กระเป๋า Prada Nylon Shopping Bag Tote สีดำอะไหล่ทอง สวยหรูมากๆ มีซิปปิดกระเป๋า มาพร้อมสายสะพายยาวถอดออกได้ค่ะ& ปรับได้ค่ะ + การ์ดแข็ง+การ์ดรุ่น และ Dust bag ขายแล้วค่ะ
Material: Nylon and Calfskin Leather Trim
Dimension: 31cm (length) x 22cm (height) x 18cm (width)

NEW: แว่นกันแดด Chloe CL2214 C01 Chloe Oversize ทรงสวยมากๆ ขาแว่นเป็นตัวอักษร Chloe สวยหรูมากๆ Frame Color: Transparent Black Shades Lens Color: Graduated Grey
Size 59-17-130 มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบยาว Gucci ลาย GG Limited Edition สวยมากๆๆ รุ่นนี้ เป็นผ้า Canvas เคลือบ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ มีที่ใส่เศษสตางค์ และ ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มาพร้อมกล่องและการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like New กระเป๋า Prada Messenger ผ้า Nylon สีน้ำเงินเข้ม สายปรับได้ ใช้ได้ทั้ง ช ญ สภาพใหม่มากๆ ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ขนาด Height 7", Width 9" Deep 1.75" มาพร้อม Dust Bag + Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Prada Zippy Wallet ผ้าไนลอนสีม่วง Logo Prada สีทอง ใส่การ์ดได้เยอะ มีช่องใส่เศษสตางค์ มีซิปรอบด้าน มาพร้อมกล่องและการ์ดรุ่นค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า Gucci สี Beige ลาย GG ทั้งใบ ใช้น้อย สายสะพายยังแข็งอยู่ค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋าค่ะ Size: H 8.5”x 10.5” D 3.5 ”มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Christian Dior Tote รุ่น Metropole md Zip Cann สีดำ ตัวกระเป๋าเป็น Black coat canvas ค่ะ อะไหล่เป็นสีทองอ่อนค่ะ ขนาด 12" H* 15"W*7"D ใครที่ชอบ Lady Dior แต่เป็นใบใหญ่ รุ่นนี้เลยค่ะ Dior รุ่นนี้รายละเอียดของกระเป๋าจะคล้ายกับ Lady Dior + Panarea นะค่ะ แต่ใบใหญ่กว่ามากมาย ใส่ของได้เยอะค่ะ มีซิปปิดกระเป๋าค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ค่ะ จะมีตำหนินิดหน่อยค่ะ คือ ตัวห้อย Dior จะมีรอยขนแมวบ้างค่ะ เพราะตัวอักษรเสียดสีกัน มาพร้อมป้ายห้อย การ์ด และ ถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

CL2222 C02: FRAME COLOR: DARK BROWN and GOLD SOLD OUT

CL2222 C03 : : FRAME COLOR: BEIGE and GOLD Sold out

USED like NEW: Christian Dior Gaucho สีดำสีนี้หายากนะค่ะ สายสะพายคู่ จะถือหรือสะพายก็ได้ค่ะสวยหรูค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ ใช้น้อยค่ะ ด้านในสะอาดไม่มีตำหนิใดๆเด่นชัดค่ะ มาพร้อมการ์ด &ป้ายห้อย + Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW:รุ่นยอดฮิต นาฬิกา Gucci รุ่น 6800 L Bamboo สีดำ ขนาดเส้นรอบวง 21 ซม. ข้อมือใหญ่ใส่ได้ค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop กล่อง Gucci ,กล่องใส่นาฬิกา,ใบรับประกัน และ ป้ายห้อยค่ะ ขายแล้วค่ะ
Detail: Band and material:bamboo Band length:womens Band width:9 millimeters Band Color:black Dial color:black Bezel material:stainless-steel Bezel Function:stationary Movement:swiss-quartz Water resistant depth:99 Feet

NEW: กระเป๋า LV รุ่น Saumur ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. ค่ะ Size (LxHxD): 11.8" x 7.9" มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: LV Neverfull MM สภาพดีค่ะ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ มีตำหนิเล็กๆ อยู่ 4 จุดตามรูปด้านล่างค่ะ อะไหล่ยังทองวิ้งๆค่ะ Datecode ปี 07 มาพร้อม Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW : ของใหม่ ราคามือสองค่ะ Balenciaga Arena Tri-Color Classic Day สีสวยมากๆ เป็นของใหม่ค่ะ ได้ Sale มาจาก Shop ที่ USA. ค่ะ รุ่นนี้ไม่มีขายใน Shop ไทยนะค่ะ รุ่นนี้ เป็นของปี 2010 มาพร้อมการ์ดปี กระจก ตัวอย่างหนัง อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ แต่จะมีตำหนิเล็กน้อยคือตามมุมจะมีรอยถลอกนิดเดียวค่ะ และ ตัวกระเป๋ามีรอยเล็บข่วนอยู่ 1 จุดค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ CF แล้วค่ะ

CL 2189L รุ่น Limited Edition Frame: Tortoise/chocolate with gradient brown lens Size : 60-17-135 ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: กระเป๋าสตางค์ Prada หนังทั้งใบสีดำ สภาพโดยรวมดีค่ะ ไม่ลอก ไม่เหนียว ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ ด้านหลังมีช่องใส่เศษสตางค์ จะมีตำหนิตามมุมและขอบกระเป๋าจะถลอกบ้าง แต่ไม่ค่อยเห็นค่ะ เพราะจะกลืนกับสีกระเป๋า มาพร้อมกล่องค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED Fendi Chef Shopping เป็นรุ่น Classical Bag ของ Fendi ค่ะ ได้ไปไม่มี out ค่ะ (( ยังมีโชว์อยู่ใน web Fendi อยู่เลยค่ะ) สภาพดีมาก ด้านในสะอาด ตามมุมไม่มีถลอก รุ่นนี้สายสีทอง ขอบกระเป๋าสีทอง สวยหรูมากๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจนแต่ตัวห้อย Fendi จะมีรอยขนแมวบ้าง สติกเกอร์โลโก้ Fendi ด้านในยังไม่แกะพลาสติกออกเลยค่ะ Size W 14” H 9” D 3” มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Brazzar Wallet ลาย Damier ไม่ลอก ไม่เหนียวค่ะ จะมีตำหนิตรงมุมกระเป๋าด้านหน้า 2 ด้านที่มีรอยถลอกเล็กน้อย และด้านในช่องใส่การ์ด จะมีร่องรอยการใช้งานค่ะ แต่สภาพโดยรวมดีค่ะ มีซิปใส่เศษสตางค์ด้วยค่ะ อะไหล่ยังทองวิ้งๆ ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า และ กล่อง ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: LV Rivington PM สภาพดีค่ะ ใช้น้อยมาก ไม่มีตำหนิใดๆชัดเจน ตัว Hardware ยังทองวิ้งๆ แต่อาจมีรอยขนแมวบ้างตามการใช้งานค่ะ Size (LxHxD): 12.6" x 8.6" x 5.9" Datecode: DU3150 มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ

USED: Balenciaga Town Black 2010 Rose Gold HW สภาพดี หนังแตกและนิ่มมากๆ มุมไม่ถลอก อะไหล่ยังวิ้งๆ ไม่มีลอกค่ะ หูยังแข็งค่ะ รุ่นนี้น้ำหนักเบาค่ะ จะมีตำหนิตามรูปด้านล่าง มาพร้อมสายสะพายยาว การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก และถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like NEW: กระเป๋าใส่เศษสตางค์ Chanel สัญลักษณ์ Chanel สีเงิน ใหม่มากๆ เคยใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ จะมีตำหนิเล็กน้อยตามรูปด้านล่างค่ะ ใบนี้เพิ่งซื้อมาไม่นานค่ะ โฮโลแกรม 137XXXXX มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: PLEATS PLEASE 7x6 สีเทามุก สภาพดีมากๆๆ ใช้น้อยค่ะ ซื้อที่ Shop ไทยประมาณ 15,000 ค่ะ
จะมีตำหนิเป็นรอยปากกานิดเดียวค่ะ และ อะไหล่เงินกลมตรงสายกระเป๋าจะมีรอยขูดขีดค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: รองเท้า Paul Smiths Flat Sandal ลาย Swirl Size 38 สวยมากๆๆ ขนาดรองเท้า 24 ซม. ใส่สบายค่ะ มาพร้อมถุงผ้า PS ขายแล้วค่ะ

Detail A women's t-bar sandal, made from smooth swirl printed leather with black patent leather trims. Material: leather Colour: barly, black

NEW: Yves Saint Laurent Iconic Arty Oval Ring Size 7 สี Turquois แหวนที่เหล่า Celebs ใส่กันค่ะ สวยมากๆ มาพร้อมถุงผ้า และ กล่องค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: XL Key Chain สาย Stainless ทั้งเส้นค่ะ ราคาอยู่ที่ 205 ปอนด์ค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อมกล่องและ Dust Bag ขอขาย SALE สุดๆ ขายแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า : Featuring a square charm inspired by Louis Vuitton's Damier Graphite canvas, this key chain has a key ring at one end and a snap hook at the other, enabling it to be attached to a belt or bag.

- Brass, stainless steel and lacquer
- Engraved with the Louis Vuitton signature

USED like new: กระเป๋า Hermes Birkin 35 สี E-Toupe PHW Stamp M ใหม่มากๆๆ ตัวพลากสติกกันรอยยังไม่แกะออกเลยค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตเหมือนออกจาก Shop ค่ะ : ถุงผ้า การ์ด ถุงกันฝน กล่องกระดาษ และถุง Hermes ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED เข็มขัด Gucci หัวสีเงินเงา Size 90 ขนาดเข็มขัด H 1.5 ” สายเข็มขัด เป็น Canvas เคลือบ สภาพใหม่มากๆ จะมีตำหนิที่หัวเข็มขัดจะมีรอยถลอกและขนแมวบ้าง สายยังสภาพดี จะมีรูเข็มขัด 1 รูที่มีร่องรอยการใช้งาน มีแต่ตัวเข็มขัดนะค่ะ ขายแล้วค่ะ

CL2222 C01: FRAME COLOR: BLACK and GOLD ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci Shopping Bag Tote ใบใหญ่ ลาย GG เป็น Canvas เคลือบ ตรงกลางคาดสีแดงส้ม สายและขอบกระเป๋าเป็นสีดำ สวยมากๆค่ะ จุของได้เยอะค่ะ ขนาด 14*10*4 นิ้ว มาพร้อม Dust Bag และการ์ดกระดาษค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Idylle รุ่น Speedy 30 with Strap สี Sepia สภาพโดยรวมดี ใช้น้อยค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งๆ ด้านในสะอาด Datecode ปี 09 ค่ะ แต่มีตำหนิตรงช่วงแถวๆก้นกระเป๋าทั้ง 2 ด้าน และ ด้านข้างมีรอยเปื้อนกินกับสียีนส์ค่ะ คามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อม สายสะพาย แม่กุญแจ & ลูกกุญแจ 2 ลูก และ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : Gucci Messager สายเขียวแดง สภาพดี ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ด้านในสะอาด จะมีตำหนิตรงกระเป๋าด้านหลังผ้าของกระเป๋ากินกับสียีนส์ค่ะ จะเป็นรอยดำๆ ((อยู่ด้านหลังไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ)) Size กว้าง 29.5 CM. สูง 19 CM มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW: Marc Jacobs Large Single รุ่นชน Shop หนังเงา สีดำสายโซ่สีดำสุดหรู สะพายข้างได้ค่ะ ด้านหน้าห้อยกุญแจ MJ สีเงินเงา สุดหรู ได้ SALE มาจาก Shop นะค่ะ ตัวกุญแจโลหะจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ Dimensions: 10"W x 7 1/2"H x 3"D. Strap drop 19” Made in Italy มาพร้อม Dust Bag ป้ายห้อยราคา ( US$695+US TaxX)+ การ์ดค่ะ ราคาที่ Shop อยู่ที่ 33,900 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW:กระเป๋าถือหรือสะพาย Fendi Multicolor Tote กระเป๋าสี Beige ลาย FF สีสวยหวานมากๆ เป็น Coated Canvas ทำความสะอาดง่ายค่ะ น้ำหนักเบา มีซิปปิดกระเป๋า ไม่ต้องกลัวของหล่นค่ะ ด้านในบุผ้าลาย logo สีชมพูเข้มตัวกระเป๋า ขนาด 12″W X 7″H X 3″D มาพร้อมการ์ด + Dust bag ค่ะ ขายที่ 19,990 บาท ค่ะ CF โอนมัดจำแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า : Multicolor design in a timeless shape has the iconic logo pattern on coated canvas, Double handles, 5½” drop,Zipper closure,Inside open pocket, Made in Italy

USED like New: กระเป๋า Gucci hobo with engraved gucci script logo รุ่นใหม่ชนเวป สายสีน้ำตาลเข้ม มีกระดุมแม่เหล็กปิดกระเป๋า สภาพใหม่มาก จะมีตำหนิแค่ตรงแต่ตัวปิดกระเป๋าที่มีตัวอักษร Gucci จะมีรอยขนแมวและรอยขูดขีด สายกระเป๋ายังแข็ง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ ซื้อมาจาก Shop 29,000 ใช้ไปไม่กี่ครั้งค่ะ Size H 22 cm W 30 cm D 7 cm มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ Card+Dust Bag +ถุง Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: รุ่นใหม่ Collection 2011 กระเป๋า Paul Smith ลาย Swirl หนังทั้งใบ อะไหล่ทอง รุ่น Alacia Cross Body Swirl Bag ขนาด 21cm x 8cm x 32 cm. มาพร้อมป้ายห้อยและ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Chanel Classic Jumbo Black 12” Caviar double flap SHW Hologram 149 มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว์ การ์ด และสำเนาใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like NEW : กระเป๋า LV รุ่น Daily PM เป็นผ้า Denim สีดำ ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. ค่ะ สวยมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ และสำเนาใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋าสตางค์ใบยาว Gucci ลาย GG ทั้งใบ สวยมากๆๆ รุ่นนี้ เป็นผ้า Canvas เคลือบ ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ มีที่ใส่เศษสตางค์ และ ช่องใส่การ์ดเยอะค่ะ มาพร้อมกล่องและการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci แบรนด์ Hi-so มากๆ เป็น Collection ใหม่ รุ่น EP606S 539 Size 58-14-130 Frame color: Orchid/Shaded Grey Lenses ขาแว่นด้านในลายสวยมากๆๆๆ ใส่สวยมากๆค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper ที่ Shop ขาย 14,000++ ได้ราคา SALE มาจาก Shop UK. ค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ US$ 350 + US Tax. คนอื่นขายที่ 8,000 ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ญ สาย Stainless 2 Tone หน้าปัดประดับ เพชรแท้ 10 เม็ด รุ่นนี้หน้าปัดเล็กค่ะ ขนาด 39 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็กค่ะ สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่อง Glam Rock สุดหรู + ใบรับประกันค่ะ ขายแล้วค่ะ

Case Rose gold tone ion plated with stainless steel cover Dial Color Black Bracelet Stainless steel with gold tone ion plated accents Water Resistant 10 ATM/100 Meters/330 Feet

NEW: กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like New : Marc Jacobs Stam หนังวัวสีดำ สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆ อะไหล่สีทองจะมีรอยขนแมวเล็กน้อย อะไหล่ทองไม่มีลอกนะค่ะ ตามมุมกระเป๋าไม่มีถลอกค่ะ ใช้น้อยมากๆ ค่ะ ด้านในสะอาดมากๆๆ รุ่นนี้จะถือหรือสะพายก็สวยหรูค่ะ มาพร้อม การ์ด + Dust bag+ ป้ายราคาค่ะ แม่ค้าตั้งราคาตามสภาพกระเป๋านะค่ะ เพราะซื้อมาแพงมากๆค่ะ และกระเป๋าสภาพดีมากๆ ขายแล้วค่ะ

NEW:แว่นกันแดด Chloe รุ่นยอดฮิต ทรง Cateye ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ มีดาวติดที่เลนท์ด้านซ้าย Frame color: Black, Lense :Grey Gradient, Frame Size: 59-18-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED: LV รุ่น Limited Edition Centenaire 1896-1996 ((ออกมาตอนที่ฉลองครบรอบแบรนด์ LV ครบ 100 ปี ตั้งแต่ปี 1896-1996)) สภาพโดยรวมดี Cowhide ยังขาวอยู่ค่ะ แต่จะมีรอยหยดน้ำเล็กน้อย และรอยดำบ้างเล็กน้อย ค่ะตามรูปด้านล่างค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED like new: กระเป๋า Prada Nylon Messenger อะไหล่เงิน รุ่นนี้ใช้ได้ทั้งชาย หญิง มีช่องใส่ของ 2 ช่อง และ ซิปด้านหน้าอีก 1 ช่อง สายปรับได้ ด้านในสะอาดค่ะ สภาพดีมากๆๆ ใช้น้อยมากๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆ ขนาด กว้าง 27.5 CM สูง 20 CM. ฐานกว้าง 8 CM. มาพร้อม Dust Bag และการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new: Speedy Damier 30 สภาพใหม่มากๆๆ ใช้ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ Datecode ปี 10 อะไหล่ทองยังเงาวิ้ง ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆๆ (( จะมีรอยเล็บข่วนเล็กน้อยตามรูปด้านล่าง)) ด้านในสะอาด มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ต Dust Bag ,แม่กุญแจ+ลุกกุญแจ 2 ลูก +Card + ที่จัดระเบียบกระเป๋าพร้อมฐานอย่างดี( ราคา 780 บาทค่ะ) + ใบเสร็จค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Gucci ขาเป็นเข็มขัด Gucci สีทอง เลนท์สีชา ขาแว่นสีน้ำตาลทอง ที่ตัวเลนท์มีรอยขนแมว บางๆเล็กน้อยค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น Gucci สีดำค่ะ กล่องแว่นมีรอยเล็บขูดอยู่หลายจุดค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายที่ 3,000 บาท ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Gucci กรอบสีเงิน เลนท์สีเทา รุ่น GG1784/Strass Size 60-17-125 ค่ะ ใส่ได้ทั้งชายหญิง มีรอยขีดสั้นประมาณ 2-3 mm.ไม่ลึกค่ะที่เลนท์ซ้าย 2 รอยบางๆค่ะ ขาแว่นเป็นตัว G ประดับคริลตัล ( คริลตัลบางเม็ดไม่วาวแล้วนะค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ) สภาพโดยรวมดีค่ะ มาพร้อมกล่องแว่น และ Manufacturer paperค่ะ ขายที่ 2,500 บาท ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Marc by Marc Jacobs รุ่น Large Satchel หนังแท้ทั้งใบสีน้ำตาล อะไหล่เงิน มีซิปปิดกระเป๋า มีสายสะพายยาว ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ด้านในเป็นสีน้ำเงินลายจุดและดาวค่ะ ขนาด :15 1/2"W x 14"H x 6"D มาพร้อม ป้ายห้อยDust Bag MJ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: นาฬิกา Glam Rock สาย Silicone สีดำ รุ่น CSC :Crazy Sexy Cool ตัวเรือนเป็นเซรามิกสีดำ ขอบหน้าปัดสีทอง สวยหรูมากๆๆ ขนาดหน้าปัด 46 mm. ใส่ได้ทั้งชาย หญิง มาพร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้าค่ะ ขายแล้วค่ะ
รายละเอียดสินค้า: Case Black composite material with gold tone duramets cover and stainless steel back Dial Color Silver guilloche Strap Black silicone Case Width 46 mm Case Height 47 mm
NEW: Fendi 'Roll Bag' with Baguette Print Tote รุ่น Limited Edition สวยมากๆ เป็นลายกระเป๋าสีชมพู ด้านในเป็นลาย logo สีชมพู อะไหล่ทองค่ะ รุ่นนี้สวยมาก ขนาดพอๆกับ Neverfull MM ค่ะ มาพร้อม Dust Bag และ การ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ
รายละเอียด :Detailed with patent leather handles and trim, zip top closure, goldtone hardware and lined interior with zip pocket.

USED: กระเป๋า Gucci Babouska Medium Tote หมุดสีทอง ตัวกระเป๋าเป็น Crystal GG fabric สีเบจและขอบหนังสีน้ำตาลเข้มค่ะ สภาพใหม่มากๆๆ ค่ะ เคยใช้ไป ครั้งเดียวค่ะ จะมีตำหนินิดเดียวตรงหมุดทอง ด้านล่างกระเป๋า จะมีรอยเล็กน้อยค่ะ ถ่ายรูปแล้วไม่เห็นค่ะ สภาพ เหมือนใหม่ค่ะ ด้านในสะอาด สวยหรูมากๆ ขนาดกระเป๋า ยาว 18 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 6.5 นิ้ว มาพร้อม มาพร้อมการ์ดกระดาษ ตัวอย่างหนังและถุงผ้า ขายแล้วค่ะ
NEW: กระเป๋า Balenciaga First Tri-Color Classic สีฟ้าเทา สวยมากๆๆค่ะ มาพร้อมสายสะพาย ชุดกระจก ป้ายห้อย ตัวอย่าง หนัง ค่ะ ขนาดกระเป๋า กว้าง 13.75 x สูง 7.5 x หนา 7.75 นิ้ว ที่ Shop ขายที่ 51,000 บาท ได้ SALE มาจาก Shop ที่ USA. ค่ะ ขายแล้วค่ะ
USED: รองเท้า MIU MIU Size 37 หนังสีดำตกแต่งด้วยหนังเงาตรงกลาง สวยมากๆๆ สภาพดีมากๆ ใหม่มากๆค่ะ ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่ะ พื้นรองเท้ายังใหม่อยู่เลยค่ะ สูงประมาณ 2 นิ้ว ขนาดรองเท้าวัดจากด้านนอก 26 ซม. ค่ะ มีแต่ตัวรองเท้านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน รุ่นนี้จะมีช่องใส่เศษสตางค์ค่ะ มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW:แว่นกันแดด DSQUARED2 DQ0014 แบรนด์ดังที่ดารา Hollywood ใส่กันเยอะ แบรนด์นี้ ไม่มีขายที่เมืองไทยนะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ ทรงไม่ใหญ่มาก ใส่สวยมากๆๆ ค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ Frame Color : CLEAR and HAVANA / CHOCOLATE Lens Color: BROWN GRADIENT Size: 59/14/130 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น และผ้าเช็ดเลนท์ค่ะ แบรนด์นี้ราคาเต็มแพงมากๆๆ ค่ะ คนอื่นขายที่ 9,000 ++ แต่ได้ราคา SALE มาค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: นาฬิกา Glam Rock ผู้หญิง หน้าปัดเล็ก 40 MM. เหมาะกับคนข้อมือเล็ก เป็นรุ่นที่หายากมาก เพราะปกติ Glam Rock หน้าปัดจะ 46 MM. สายซิลิโคลนสีขาว Cover เป็น ซิลิโคลนสีชมพู สวยหวานมากๆค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ตจาก Shop ค่ะ ขายแล้วค่ะ

รายละเอียดสินค้า: Case Diameter 40 mm , Case Polished stainless steel with light pink silicon cover ,Dial Color Black with white border ,Strap White silicon with alligator pattern ,
Clasp Type Buckle ,Subdials Silver tone 60 second ,Movement Swiss made quartz,
Crystal Mineral,Water Resistant 10 ATM/100 meter/330 feet

NEW:แว่นกันแดด Chloe รุ่นยอดฮิต ทรง Cateye ดาราใส่ตรึม ใส่สวยมากๆๆ มีดาวติดที่เลนท์ด้านซ้าย Frame color: Brown, Lense –Brown Gradient, Frame Size: 59-18-140 มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายที่ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci GUCCI TOTE WITH Yellow TRIM ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ถือเข้ากับชุดได้ง่าย ไม่ต้องกลัวเลอะเหมือนรุ่นผ้าค่ะ เพราะเป็น Coated Canvas ทำความสะอาดง่ายค่ะ มาพร้อม Dust bag และการ์ดกระดาษของ Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED like new: กระเป๋า Neverfull Damier MM. Datecode: CA5019 ผลิตปลายปี 09 ใช้น้อยมากๆๆ ใหม่มากๆค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนของใหม่เลยค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด Chloe รุ่น CL2148 ใส่สวยมากๆๆค่ะ Size :58-16-130 Lense Color: Brown gardient Frame Color: green with gold น้ำหนักเบา ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Christian Dior สียีนส์อะไหล่เงิน แบบน่ารักมากๆ ขนาด กว้าง 13 นิ้ว สูง 7 นิ้ว ฐานกว้าง 2.5 นิ้ว
ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ ((จะมีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดค่ะ ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นค่ะ ตามรูปด้านล่างค่ะ )) มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : LV Baggy PM สภาพดีมาก ๆๆ สายยังแข็งและ Cowhide ยังขาวอยู่เลยค่ะ ใช้ถนอมมาก ๆค่ะ ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดมาก จะมีตำหนิ 2 จุดตามรูปค่ะ มาพร้อม Dust Bag ขายแล้วค่ะ
NEW : กระเป๋า Prada Nylon Jacquard Logo Tote สีดำ ตัวอักษร Prada สีทอง แบบสวยน่ารักมากๆๆ มีกระดุมแม่เหล็กปิดนะค่ะ ขนาด 11 2/5"H x 11 4/5"W x 4 3/10"D. Made in Italy มาพร้อม การ์ดแข็ง และ Dust bag ค่ะ ราคาที่ Shop US$ 770 + US Tax ได้ราคา SALE ขายแล้วค่ะ
NEW: รุ่นยอดฮิต กระเป๋า Chloe Paraty Crossbody Shopper สีดำหนังกลับอะไหล่ทอง มาพร้อมป้ายห้อยยี่ห้อ สายสะพายยาว การ์ดแข็ง และ Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋า LV Damier รุ่น Beaubourg Size (LxHxD): 14.1" x 14.9" x 4.7" รุ่นนี้ใช้ได้ทั้งชาย หญิง สภาพดีมากๆๆๆ ใช้น้อยมากๆ ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆ อะไหล่ทองวิ้งๆ จะมีตำหนิตรงแถบสีน้ำตาล 2 แถบด้านหน้าและหลัง ที่จะเป็นขุยๆ เล็กน้อยค่ะ ตามรูปด้านล่าง 2 รูปค่ะ สภาพโดยรวมดีมากๆค่ะ มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: LV Delightful PM. ไม่ต้องรอ Pre-order ค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาจาก Shop LV ที่ UK. มาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

มีมาเพิ่มอีกค่ะ NEW แว่นกันแดด Chloe รุ่น CL2148 ใส่สวยมากๆๆค่ะ Size :58-16-130 Lense Color: Brown gardient Frame Color: mahogany black น้ำหนักเบา ใส่สวยค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋า LV Cabby MM สภาพดีมากๆๆ อะไหล่ยังทองวิ้งๆ สายยังแข็ง ใช้ถนอมมาก ตามมุมกระเป๋าไม่มีรอยใดๆๆ ด้านในสะอาดมาก ใบนี้ Datecode ปี 07 ค่ะ สายยาวอยู่ในถุงไม่ได้ใช้เลยค่ะ มาพร้อม Dust bag ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Prada รุ่น SPR09L กรอบสี GLOSSY BLACK/เลนท์ GREY GRADIENT
ขาแว่นสลัก Prada สีเงิน Size:57-18-130 สวยหรูมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper คนอื่นขายที่ 8,000 ขายแแล้วค่ะ

NEW ใบสุดท้ายแล้วค่ะ กระเป๋า Gucci สี Silver หนังแท้ เป็นหนัง Guccissima ทั้งใบ หรูหรา Hi-so มากๆๆ ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และ ป้ายห้อยราคา Gucci ค่ะ ขายแล้วค่ะ
Detail: • Metallic guccissima leather with grain leather trim , Open top , 19'' leather top handles with 8'' drop , Fabric lining with interior zip pocket , Measures 14'' at widest x 13'' tall at center x 5''

NEW กระเป๋า Gucci GG Crystal Cross body สวยหรูมากๆๆ สายสะพายปรับได้ค่ะ เจาะรูเพิ่มได้ ที่ Shop เจาะมาให้ 3 รู ไม่ต้องกลัวเลอะเหมือนรุ่นผ้า ทำความสะอาดง่ายค่ะ ขนาดกว้าง 12 นิ้ว สูง 11 นิ้ว มาพร้อมถุงผ้า การ์ดกระดาษ และตัวอย่างหนังค่ะ ขายแล้วค่ะ
NEW: Balenciaga 'Giant Chic' small bag สีดำ หมุดเงินใหญ่ เป็นของใหม่จาก Shop ค่ะ แต่เป็นของปี 2008 ค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ค่ะ เป็นรุ่น Classic ยังมีขายใน Shop USA.อยู่เลยค่ะใบเล็กน่ารัก แต่จุของได้เยอะค่ะ มีซิปใส่ของได้ 2 ช่องค่ะ ปรับสายสะพายได้ตามรูเจาะค่ะ เป็นหนัง lambskin มาพร้อมกระจก Dustbag Code กระเป๋า/ปีผลิต และ ป้ายห้อยราคาค่ะ ราคาเต็มอยู่ที่ US$995 ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card แข็ง Paul Smith , Instruction Care Card และ สีดำ อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ เป็นสินค้าDisplay ที่ Shop จะมีตำหนินิดหน่อยนะค่ะ ด้านใน ตรงสีฟ้าจะถลอกเล็กน้อย ตัวกระเป๋าด้านหน้าจะมีรอยเล็บอยู่ 2 จุด และ กระเป๋าด้านหลังจะมีรอยข่วนเล็กน้อย ถ้าไม่ส่องกับแดดไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขาย SALE สุดๆ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Burberry Shopping Bag Tote สี Beige สีสวยหวานมากๆๆ อะไหล่ทอง ขลิบหนังเงาสีน้ำตาลเข้ม สายเป็นหนังเงาสีน้ำตาลเข้ม ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ ถือเข้ากับชุดได้ง่าย ขนาด 40 CM..x25CM.x13CM. มีกระดุมเหล็กติดกระเป๋า (ตัวกระดุมเหล็กด้านในจะมีรอยขนแมวนิดนึงนะค่ะ) มาพร้อมถุงกระดาษ ป้ายห้อยและ Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED Gucci Princy Tote Bag สี Off-white ใบใหญ่ จุของได้เยอะค่ะ มาพร้อมการ์ดแข็ง Gucci ค่ะ ตำหนิเป็นจุดเล็กตามรูปด้านล่างค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Emporio Armani รุ่น EA9483/S ใส่น้อยมากๆๆ ไม่มีตำหนิใดๆๆ มาพร้อมเลนท์เปลี่ยน 1 อัน กล่องใส่แว่น และถุงผ้าเช็เลนท์ค่ะ คุ้มมากๆๆๆ ซื้อ 1 ได้ 2 ค่ะ สามารถเปลี่ยนเลนท์เองได้ค่ะ ราคาเต็มแพงมากค่ะ ซื้อ 1 เหมือนได้ 2
ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED Gucci New Britt สีเงิน ลาย GG ทั้งใบ เป็นรุ่น Limited Edition หายากมากๆๆ ของจริงสวยมากๆๆๆ ด้านในสะอาดมาก สภาพดีค่ะ สายยังแข็งอยู่ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Gucci ค่ะ จะมีตำหนิเล็กๆอยู่ 3 จุดค่ะ ตามรูปค่ะ ขนาด สูง 23 ซม.ปากกระเป๋า 39 ซม.ช่วงฐาน 27.5 ซม. ฐานกว้่าง 11 ซม. ขายแล้วค่ะ

NEW:กระเป๋าสตางค์ Paul Smith ลายรถมินิ รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ ถุงผ้า, Card กระดาษ Paul Smith , Instruction Care Card และ ถุงร้าน Paul Smith สีดำ อุปกรณ์ครบเซ็ตค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Made in Italy ค่ะ ขายหมดแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Gucci GG Crsytal Joy Boston กระเป๋าเ ป็นผ้าลาย GG เคลือบพลาสติก สวยมากๆๆ ไม่ต้องกังวลเรื่องน้ำและรอยเปื้อน ดูแลรักษาง่ายค่ะ สีน้ำตาล สายและมือจับเป็นหนังสีทอง สวยมากๆๆๆ รุ่นนี้ตอนนี้หายากมากๆค่ะ รุ่นนี้จะใหญ่กว่า LV Speedy 30 นิดนึงนะค่ะ แต่ใช้แล้วไม่ต้องกลัวเลอะ กลัวเปื้อนหรือเป็น Cowhide ค่ะ มาพร้อมการ์ดกระดาษ ตัวอย่างหนังและถุงผ้า ขายแล้วค่ะ
NEW: แว่นกันแดด Emilio Pucci แบรนด์ Hi-so มากๆ เป็น Collection ใหม่ รุ่น EP603S Size 56-19-135 กรอบสี Tortoise ขาแว่น Brown/Quadratini Print Temples/Shaded Brown Lenses ขาแว่นลายสวยมากๆๆๆ ใส่สวยค่ะ น้ำหนักเบาค่ะ มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น การ์ด และ Manufacture paper ที่ Shop ขาย 14,000++ ได้ราคา SALE มาจาก Shop UK. ค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Gucci Scarf ลายสวยมากๆๆๆ ขนาด 70x70 CM. เป็น Silk 100% Made in Italy ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย Gucci ((ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ))ราคาเต็มแพงมากๆๆค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: Gucci Scarf ลาย GG ทั้งผืน สวยมากๆๆๆ ขนาด 70x70 CM. เป็น Silk 100% Made in Italy ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย Gucci ((ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ได้ราคา SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ))ราคาเต็มแพงมากๆๆค่ะ -ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford รุ่น Genevieve กรอบดำ อะไหล่ทอง สวยมากๆๆๆ Size: 62-17-125
Lense Color: grey Frame Color: shiny black มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ SOLD OUT

USED แว่นกันแดด Gucci กรอบสีดำ รุ่น GG2409/S Size 49-19-135 ขาแว่นเป็นสัญลักษณ์ GG สีเงิน มีตำหนิอยู่ 2 จุดค่ะ ตามรูปค่ะ มีแต่ตัวแว่นนะค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Tom Ford รุ่น Genevieve กรอบดำ อะไหล่ทอง สวยมากๆๆๆ Size: 62-17-125
Lense Color: grey Frame Color: shiny black มาพร้อมกล่องแข็ง กล่องแว่น การ์ด ค่ะ SOLD OUT

USED กระเป๋า Gucci Hobo ใบใหญ่ ผ้ายีนส์หนาสีดำ สภาพดีมากๆๆ ใหม่มาก ใช้น้อยมากค่ะ ด้านในสะอาด อะไหล่ยังเงาวิ้ง หนังยังเต่งตึงไม่มีรอยแตก ขนาด กว้าง 16 นิ้ว สูง 12 นิ้ว ตามมุมไม่มีรอยถลอกใดๆๆ จะมีตำหนิเล็กๆๆอยู่ 3 จุดค่ะ ( จะมีรอยเล็บข่วนบางๆที่หนังเล็กน้อยค่ะ , สายหิ้วกระเป๋าจะมีรอยหักเล็กน้อย ตามรูปค่ะ แต่พอถือแล้วก็มองไม่เห็นค่ะ และ ตรงซิปเปิดกระเป๋าจะมีสายหนังเส้นยาวๆๆ แต่เพื่อให้สะดวกต่อการใช้ แม่ค้าเอาไปตัดให้สั้นลงค่ะ แต่สายที่ตัดก็ยังอยู่ค่ะ) มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ใครได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: แว่นกันแดด Fendi รุ่นยอดฮิต ดาราใส่ตรึม แบบน่ารักสุดๆ มีสลักดอกไม้ที่กรอบทั้ง 2 ข้าง และ ที่ปลายขาแว่น น่ารักมากๆๆๆ รุ่น FS5014 Lens Color: Gradient Grey Frame Color: 001 Shiny Black Size: 55-16-130 Made In Italy ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแว่น ผ้าเช็ดเลนท์ และการ์ดค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW: กระเป๋า Burberry Small Check Print Tote with Painted Hearts มาพร้อมที่ห้อยพวงกุญแจหัวใจ รุ่นนี้ขายดีมากๆ เป็น Coat canvas with white patent leather trim ลายน่ารักมากมาย ทำความสะอาดง่าย ขนาด : 16.5 " Widest x 9.5"H x 5"D. ( ขนาดใหญ่กว่า LV Neverful PM. เล็กน้อยค่ะ W:11.4" x 8.6"x5.1") มาพร้อม Dust Bag,ป้าย Burberry และการ์ดแข็งค่ะ ขายแล้วค่ะ

New ผ้าพันคอ Paul Smith : Swirl Scarf size กว้าง: 19 CM. ยาว 160 CM. ทำจาก Silk 100% ผ้านิ่มมากๆ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ มาพร้อมป้าย Paul Smith ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Paul Smith ใบใหญ่ ใส่ Notebook ได้ ใช้ได้ทั้งชาย-หญิง เป็นหัวใจน่ารักค่ะ เป็นลาย Frankie Bag Heart สี Beige ขนาด 38 x 35 x 10cm Hardware color: Gold ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ค่ะ มาพร้อมถุงผ้า Paul Smith ขายแล้วค่ะ

USED แว่นกันแดด Moshino รุ่น MM3002-S Size 50-17-135 กรอบสีทอง ขาแว่นเป็นเข็มขัดสีทอง มีตัวอักษร Moschino สีทองด้านข้าง อะไหล่สีทองยังเงาวิ้ง มีตำหนิอยู่จุดเดียวค่ะ ตามรูปค่ะ มาพร้อมซองใส่แว่น Moschino สีทอง แต่จะลอกๆหน่อยนะค่ะ เนื่องจากเก่าเก็บค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW นาฬิกา Moschino สายสีทองยอดฮิต รุ่น Time 4 Pirate' charm bracelet เป็นสร้อยตุ้งติ้งแบบน่ารัก มากๆๆค่ะ สายปรับตามขนาดข้อมือได้ มาพร้อมป้าย ห้อย กล่องนาฬิกาเป็น นาฬิกาได้และใบรับประกันสินค้าค่ะ สายยาว 7.75 นิ้ว ขายหมดแล้วค่ะ

USED กระเป๋าสตางค์ Fendi ซื้อมาจาก Duty Free ราคา 15,900 บาท ค่ะ ใช้น้อยมาก ขนาด กว้าง 14.5 ซม. สูง 10.5 ซม. ใส่มีช่องใส่การ์ด 6 ช่อง ใส่แบงค์ 1 ช่อง และ มีซิปใส่เศษสตางค์ ด้วยค่ะ อะไหล่ทองยังวิ้งอยู่ค่ะ จะมีตำหนิตามมุม และขอบพับ กระเป๋าทั้ง 2 ด้านที่ถลอกไปบ้างเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ตัวกระเป๋าที่เป็นผ้าสภาพ 100% ค่ะ ยังใหม่อยู่เลยค่ะ หนังไม่ลอก ไม่เหนียว สภาพโดยรวมดีมากค่ะ มาพร้อมกล่องและถุงผ้า Fendi ค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Miss Marc Tote Bag by Marc Jacobs ใบใหญ่ จุของได้เยอะมากๆๆ ลาย Miss Marc น่ารักมากๆๆ ค่ะ อะไหล่สีทอง ของใหม่ จาก Shop ค่ะ Size: : 15" wide x 4 1/2" deep x 14" high มาพร้อมป้ายห้อย SOLD OUT

NEW กระเป๋า Gucci รุ่น black studded leather 'Irina' large shoulder bag หนังแท้ทั้งใบสีดำ ประดับด้วยหัวใจสีทองที่ตัวกระเป๋า อะไหล่ทองทั้งใบ ใบใหญ่ จุของได้เยอะ แบบสวยหรูมากๆๆ ใครชอบกระเป๋าใบใหญ่ไม่ ควรพลาดค่ะ พร้อมถุงผ้า Gucci การ์ด และ ถุงกระดาษ Gucci ค่ะ ราคาเต็ม ที่ไทย 80,000 up ได้ SALE มาจาก Shop ที่ UK. ขายที่ 33,990 บาท ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Gucci Bucket Size S สีดำ ถือเข้ากับทุกชุด ไม่ต้องกลัวเลอะค่ะ Size 10.5x10 นิ้ว ตัวกระเป๋าสภาพดีมากๆๆๆค่ะ แต่ตรงมุมก้นกระเป๋าทั้ง 4 ด้านจะมีรอยลุ้ยเล็กๆ ตามรูปนะค่ะ กระเป๋าเป็นสีดำมองไม่ค่อยเห็นค่ะ อะไหล่ตรงหูหิ้วมีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะมาพร้อม Dust Bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED : กระเป๋า LV Monogram Speedy 25 มีตำหนิตรง Cowhide ทุกจุดค่ะ ตามรูปค่ะ แต่ตัวกระเป๋าสภาพดี ตรงมุมมีรอยถลอกบางๆอยู่ 1 จุด ด้านในสะอาดมากค่ะ มีกระเป๋า+แม่กุญแจ+ลูกกุญแจ 2 ดอก และหูถักค่ะ ไม่มีถุงผ้านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED: กระเป๋าถือ Christian Dior หนังทั้งใบ สี Camel สภาพใหม่มากๆๆๆค่ะ แบบสวยหรูมากค่ะ อะไหล่ยังเงาวิ้งๆๆตามมุมไม่มีร่องรอยใดๆ มีตำหนิเป็นรอยขีดเล็กๆอยู่จุดเดียวตามรูปค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด กว้าง 34.5 ซม. สูง 22 ซม.ฐานกว้าง 10 ซม. มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ : การ์ด ,ป้ายห้อย Dior และ ถุงผ้าค่ะ ขายแล้วค่ะ

NEW กระเป๋า Mulberry Bayswater รุ่น Classic สี Oak Natural Leather สียอดฮิต เป็นของใหม่ค่ะ ซื้อมาจาก Shop UK. เนื่องจากซื้อมาหลายใบ เช็คสินค้าได้ไม่ละเอียด เลยเพิ่งมาเห็นตำหนิค่ะ จะมีรอยถลอกที่ปุ่มสีทองด้านล่าง กระเป๋า แต่อยู่ด้านล่างของกระเป๋าค่ะ มองไม่เห็นค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ Size: Height 26.5 CM. Width 36 CM. Depth 16 CM. Handle Drop 15.5 CM. มาพร้อมการ์ดถุงผ้า + ถุงกระดาษ Mulberry ค่ะ
ราคาที่ Shop ขายแล้วค่ะ

USED ใบนี้น้องฝากขายค่ะ กระเป๋า Gucci Shopping Bag ขนาดกว้าง 33.5 ซม. สูง 33 ซม. ฐานกว้าง 12.5 ซม. สภาพพอใช้ มีตำหนิเยอะค่ะ มุมลุ้ยทั้ง 4 มุม จะมีรอยเลอะและผ้าเป็นขุยและรอยเลอะด้านหลังของกระเป๋าค่ะ ตัวกระเป๋าที่เป็นผ้า สายหนังและด้านในกระเป๋าจะมอมแมมนิดนึงค่ะ ต้องพอไปอาบน้ำใหม่ก็สวยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋า ขายตามสภาพค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า Lulu Guinness Shopping Bag ลายน่ารักมากๆๆ มีตัวติดแม่เหล็ก 2 ตัวที่กระเป๋า จุของได้เยอะ ทำความสะอาดง่าย ของใหม่จาก Shop ค่ะ มาพร้อมป้ายห้อย ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋าสตางค์สีดำ Paul Smith Set ขนาดมาตรฐาน มาพร้อมพวงกุญแจหนังแท้เลายรถเข้าชุดพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ คุ้มมากๆๆ ค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋าสตางค์สีดำ Paul Smith Multistripe Wallet with Keyring ขนาด 9.3x1.5x11 cm. Keyring 9.8x4.5 cm. มาพร้อมกล่อง Paul Smith สีดำ คุ้มมากๆๆ ค่ะ ของใหม่ จาก Shop ค่ะ เหลือใบสุดท้ายมีตำหนินิดหน่อยค่ะ จะมีรอยเล็บเล็กๆ 2 รอย ค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Chloe รุ่น Chloe black vinyl 'Heloise' large tote ซื้อมาประมาณ 50,000 ค่ะ กระเป๋าสภาพดี ภายในสะอาด จุของได้เยอะค่ะ อะไหล่เงินวิ้งๆๆ ค่ะ ขนาด 16½'' at widest x 13½'' tall at center x 5'' deep (แต่ช่วงสันอันกลางของกระเป๋าทั้ง 2 ด้าน จะมีรอยแตกของสันยาแนวเล็กน้อยค่ะ แต่เอาไปซ่อมเรียบร้อยแล้วค่ะ แล้วตรงที่ดึงซิปที่มียี่ห้อ Chloe สีเงิน ดึงปิดซิปแรงไปหน่อยเลยหลุดออกมาแต่เอาแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ สภาพโดยรวมดีค่ะ สะอาดค่ะ สินค้ามาพร้อม Dust Bag + Card ค่ะ ขายแล้วค่ะ

พวงกุญแจ Paul Smith รูปรถหนังแท้ สวยมากๆๆ มีแต่พวงกุญแจนะค่ะ ขายแล้วค่ะ (จะมีตำหนินิดหน่อย คือ ตรงกระจกด้านหน้าที่เป็นสีเขียวๆจะมีรอยถลอกนิดหน่อยค่ะ)

ของใหม่ นาฬิกา Glam Rock รุ่นนี้สวยมากๆๆๆ ค่ะ กรอบหน้าปัดเป็นลายเสือ สินค้ามาพร้อมกล่อง ป้ายห้อย และใบรับประกันสินค้าค่ะ ราคาที่ Shop 50,000 up ค่ะ ขายแล้วค่ะ

ของใหม่: แว่นกันแดด Chanel ลายกระ ขนาด Oversize ขาแว่นช่วงรอยพับเป็น CC สีทอง ใส่สวยมากๆๆ มาพร้อมกล่องแข็ง Chanelสีดำ กล่องใส่แว่น ถุงผ้า Chanel และ ป้ายห้อยค่ะ size 60-18-130 ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า LV ใบเล็กลายไม้ สภาพดี อะไหล่ยังทองวิ้งๆๆ มีรอยเลอะและกาวตรงซิป และ รอยยับเล็กน้อยค่ะ ข้างในสะอาดเอี่ยม มีแต่ตัวกระเป๋านะค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า Balenciaga Day สี Blue India หนังแพะ สภาพดีมากๆๆๆๆ มุมไม่เปื้อน-ไม่ถลอก สีเสมอกันทั้งใบ หูไม่ดำไม่คล้ำ มีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อย เพราะเก็บอย่างเดียว มีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดค่ะ :มีรอยเลอะและสีถลอกเล็กน้อยตรงปลายหูหิ้วด้านขวา และตรงปลายหูหิ้วด้านซ้ายสีถลอกเล็กน้อย (ตามรูปค่ะ) โดยรวมใหม่มากๆๆค่ะ เพราะใช้น้อยมาก มาพร้อมอุปกรณ์ครบค่ะ : การ์ด ถุงผ้า สายสำรอง กระจก ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า LV Speedy 25 สภาพดี ใช้น้อยมากๆๆ สีคาวไฮน์ข้มขึ้นเล็กน้อย (ยังขาวอยู่เลยค่ะ)แต่จะมีรอยหยด น้ำบางๆ อยู่ 2 จุดตามรูปค่ะ ตามมุมไม่มีรอยถลอกเลยค่ะ ด้านในกระเป๋าสะอาดมากๆๆๆ มาพร้อม หูถัก Dust bag และ แม่กุญแจ & ลูกกุญแจ 2 ดอกค่ะ ขายแล้วค่ะ

USED กระเป๋า MIU MIU Bow สีสวยมาก สภาพดีมากๆๆ อะไหล่ทองยังวิ๊งๆๆ มาพร้อมสายยาว หนังมุมกระเป๋าไม่มีถลอกค่ะ ใช้ถนอมมากๆๆ ด้านในสะอาด มีตำหนิเล็กน้อยค่ะ จะมีรอยเลอะนิดเดียวตามรูป 3 ค่ะ และ เฉพาะตรงหัวซิปสีทองจะลอกเล็กน้อยค่ะ มาพร้อม Dust bag ค่ะ ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า Christian Dior สีดำ ใหม่มากๆๆๆ เพราะตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว ใหม่เลยค่ะ อะไหล่เงินยังเงาวับ ไม่มีรอยขนแมวเลยค่ะ สายปรับได้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ขนาด กว้าง 10 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว ฐานกว้าง 3 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

NEW แว่นกันแดด Prada รุ่น SPS04H สี Gloss Black เลนท์ Polarized Size:69-14-135 ใส่ได้ทั้ง ชญ มาพร้อมกล่องใส่แว่น,ผ้าเช็ดเลนท์ และ Manufacture paper สินค้าเป็นของใหม่ค่ะ แต่เป็นสินค้ามี defect เล็กน้อยค่ะ เพราะได้ราคา Sale มาจาก Shop ที่ UK ค่ะ ตัวเลนท์ สภาพ 100% ขายแล้วค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3