สะดุดรัก..Balenciaga The Day GGH White07
โดย vivy
vivy
หวัดดีจ้า พอดีได้เห็นเพื่อนๆมารีวิว บาลองให้เห็นกันมากมาย หลายรุ่นหลากสีไปหมด จนแอบทนไม่ไหว ทำให้ต้องลองทดสอบนอกใจ.น้องหลุยส์. ให้รู้สักที ว่าติดใจอะไรกันหนักหนา และแล้ว3เดือนต่อมา..ปรากฎว่าตอนนี้ก็ปาเข้าไป...ใบแล้วเหมือนกัน สงสัยท่าทางจะไม่รอดแน่ๆค่ะ (เงินหมดบัญชี!!! 5555...) :lol:

เข้าเรื่องเลยค่ะ...The Dayสีขาวหมุดทอง ได้มาอย่างไม่เคยคิดตั้งใจมาก่อน เนื่องจากเป็นคนเจ้าเนื้อ สูงไม่ถึง160ซม. ทำให้ตั้งใจจะซื้อHoboมากกว่า แต่มาวันนึงก็เจอน้องโก๋แก่.(น้องที่น่ารักมากๆในเวปนี้)..ลงขายและได้ตกลงซื้อกัน ทั้งๆที่เป็นคนกลัวกระเป๋าสีขาวมากเช่นกัน พอเปิดกล่องออกได้เห็นกระเป๋าที่ส่งมาเท่านั้นแหละ ก็หลงรักสุดๆๆเลย จึงอยากเชียร์รุ่นนี้สำหรับเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจอยู่นะคะ ***สรุปว่า..เวลานี้The Day ชนะใจจริงๆค่ะ***
vivy
ตอนสะพายจ้า!!! :P
jinnie
งามมากๆค่า
เราก็ชอบ day นะ
Benzie
beautiful kaaaaa.....i've got my first Day bag today too..and absolutely love it! it's so comfy carrying it ner ka.

congrats and enjoy your new baby na ka
junnie
มาชมจ้า น้องบาลองสวยมากๆค่า

จิงๆชอบ the day อยู่เหมือนกันค่ะ

แต่ว่าไม่ค่อยสูง กลัวใช้แล้วไม่เหมาะอ่ะ
P
บาลอง เดอะเดย์หมุดทองอยู่ใน wish list นานมากเลยไมได้เชยชมซะที มัวแต่ซื้ออย่างอื่นแทน เห็นแบบนี้แล้วเกิดอหารอยากได้ขึ้นมาอีกแล้ว แง่ๆๆ :cry:
kokair
พี่ วี ขา ในที่สุดคุณพี่ก็ โชว์ ความงาม ทั้งคน ทั้งกระเป๋าในวันนี้ กระเป๋าสวยถูกใจนะค่ะ

ใบนี้สวยจริงๆๆค่ะ แอบเสีย ดาย อิอิอิ เข้ากับเสื้อผ้าง่ายด้วยค่ะ :D
natchel
GGH นี่ขับสีขาวดีจังเลย สวยมากมายค่ะ :D
KYO
ส๊วยสวยอะ 8)
bobo
สวยจังค่ะ

แอบชอบThe day มา3 วันแระ

มีพี่เกียวเป็นแรงบันดาลใจแรกค่ะ :P
sai
ชอบสีขาวจัง สวยๆๆ

:D :o
-bow-
ขาวหมุดทองนี่ขึ้นจริงๆ

งามมากค่า..........
DenMark
ทองอร่ามมมมมมมมมม ทั้งหมุดทั้งซิป สวยครับ :wink:
Plaza
หมุดทองสวยค่ะ
สีก็สวย ไปได้กะทุกชุด
aum
สีขาวหมุดทองสวยจังค่า

เอ...หมู่นี้เป็นอะไรไม่รู้ เริ่มชอบสีอ่อนๆขึ้นมาแล้ว
puyfai
สวยงามมากเลยค่า
kalliez
สีขาว ถือแล้วสวย และดูดีมากเลยค่า
appl3
อุ๊ยยยยย ขาวววว ขาวทั้งกระเป๋า ขาวทั้งแขนเจ้าของ 5555 สวยมากกกอยากด้ายยย....ส่งมาด่วน :lol:
Ant
จ๋วยยย :oops:
vivy
.....ขอขอบคุณเพื่อนๆในเวปที่แวะมาทักทาย ชมกระเป๋าใบนี้กันค่ะ เดี๋ยวคราวหน้าขอยกครอบครัวพี่น้องบาลองมาเพิ่มเติมอีกนะคะ และอยากเห็นกระเป๋ารุ่นอื่น+ สีอื่นๆของเพื่อนๆเหมือนกันค่ะ

โดยส่วนตัว รู้สึกแอบชอบวิธีการนำเสนอกระเป๋าแต่ละรุ่นของคุณKYO มากเลยค่ะเพราะข้อมูลแน่น มีทั้งข้อดี-ข้อเสีย +การแต่งกายน่ารักดูดีทุกวัน mix&match ได้อย่างสวยงามจริงๆ ทำให้ต้องเข้าเวปมาดูทุกวันเลยค่ะ 8O ..... :D
maximum
รอดูครอบครัวบาลองอยู่นะคะ :) อยากเห็นๆ
tarnja
พี่วิสุดสวย ตาลเข้ามาชมกาเป๋าจ้า เป็นไงบ้างช่วงนี้ ไม่ได้คุยเลย สีขาวหมุดทองนี่โคตรขึ้นเลยเนอะ คนก็ขาว กาเป๋าก็ขาวววววว หุ หุ หุ รอดู balen collection อยู่น้า
kissi
สีขาว สวยสุดแล้วอะ
N-JOY
สวยงามมากค่าาา อยากได้ the day เหมือนกันนะเนี่ย แต่ยังเลือกสีไม่ได้เลย
puky
สวยขนาดนี้ใครๆก็ตกหลุมรักค่ะ สีขาวกับหมุดทองมันสวยจริงๆค่ะ
NichY
สีขาวหมุดทอง เด่นและสวยมากเลยยย

งามนักแล หลงรักบาลองเข้าให้แล้ววว
blanchet
:D งามมากๆค่ะ
กรี๊ดดด ถ้าใส่เสื้อสีสดๆ แบบเจ้าของเป๋าแล้วจะ เลิศมากๆเล้ย
ต้องเก็บตังสอยมาให้ได้ ! !
Nuammy
ขาวสวยเข้ากับหมุดทองมากเลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3