โล๊ะ โล๊ะ แบบจัดหนักเลยค้าาาาH&M++RUBI COTTON++FQ&L++JASPAL++Classify++Guy Laroche++ Roxy++VNC++AIIZ++
โดย Nunumfah
Nunumfah
อ่านสักนิดก่อนซื้อจ้า
♥♥ราคาของยังรวมค่าส่งลงทะเบียน 30 บาทหรือค่าส่ง EMS อีก 50 บาท คนขายไม่สะดวกนัดรับของนะค่ะ♥♥

♥♥ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ฉะนั้นถ้ามีอะไรอยากสอบถามยินดีตอบทุกคำถามค่ะ คนขายใจดี อิอิ♥♥
♥♥ CF แล้วขออย่า CC เลยนะคะ สงสารคนขายเถอะ ♥♥
♥♥ CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้เรื่อยๆนะค่ะ♥♥
♥♥ เชื่อใจคนขายได้จ้า ไม่โกง ไม่หนี รับรองล้านเปอร์เซ็นต์จ้าาาา♥♥

สะดวกติดต่อทาง pm/ email(nu_numfah@hotmail.com ) เท่านั้นค่ะ

New รองเท้า FLAT RUBI สี GOLD ของ coTTOn ON สวยมากค่ะ ตอนแรกว่าจะซื้อมาใส่ แต่ก็ไม่ได้มีโอกาสได้ใส่ ของขายง่าย แค่ 490 รับประกันถูกที่สุดในนี้แน่นอนค่ะ

New DRESS ROXY SIZE 12 ค่ะ ใส่ไปเที่ยวทะเลหรือไปพักผ่อนกับครอบครัวก็น่ารักมากนะค่ะ มีซับในกะสายเสื้อในในตัวค่ะ ตัวนนี้ซื้อที่นิวซีแลนด์ค่ะ ยังไม่ได้แกะป้ายออกเลยค่ะ 1590 >>690 เท่านั้นค่ะ

UESD LIKE NEW เสื้อยืด JASPAL รุ่นบาร์บี้ size L ไม่ใหญ่นะค่ะ คนไซส์เอ็มก็ใส่ได้จ๊ะ สีชมพูหวานมากค่ะ ขายแค่ 190 บาทเท่านั้น ใส่ไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ ผ้านิ่มมากค่ะ ใส่สบาย

NEW JASPAL DRESS SIZE L สีครีมออกน้ำตาลอ่อนแขนกุดน่ารักมากค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ค่ะ เลยเอามาขายดีก่า แต่แกะป้ายออกแล้วนะค่ะ มีเข็มขัดในตัวค่ะ มีซิปรูดด้านหลังค่ะ น่ารักนะค่ะ อกประมาณ 36 นิ้ว ยาว 34 นิ้ว ขอขาย 1795
>>590 บาทเท่านั้นเองค่ะ

NEW เสื้อไหมพรม FQ&L SIZE LL ตัวไม่ใหญ่นะค่ะ สีออกน้ำตาลทองสวยมากเลยค่ะ รัปประกันค่ะ ใส่กับกางเกงยีนส์ เก๋มากค่ะ ของ 1395
>> 750 บาทเท่านั้นค่ะ พอดีแกะป้ายออกแล้วนะค่ะ ใส่ไม่ทันเอามาขายดีก่าาา

New Roxy ชุดว่ายน้ำ size 12 แกะป้ายออกแล้ว ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แต่แกะป้ายออกแล้ว 1590 >> 690 บาท

Used Like New เสื้อยืด JasPal เสื้อสีดำ size L ใส่ไป 2 ครั้ง ลวดลายสวยดี ขายขำๆ 250 บาท เท่านั้นค่ะ

เสื้อแขนกุดของ AIIZ ค่ะ SIZE L ไม่ใหญ่นะค่ะ ใส่ได้มั้งสาว M-L เลยค่ะ สีออกส้มโอรสน่ารักมากค่ะ แต่ว่ากระดุมขาดไปหนึ่งเม็ดค่ะ ตามรูป แต่สภาพยังดีมากอยู่ค่ะ สีไม่ซีด ใส่ไปแค่สองครั้งค่ะ

ของขายขำๆ 300
>>150 บาทเท่านั้นค่ะ

รองเท้าสีขาว VNC size 6 หรือประมาณไซส์ 36-37 ค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ เก็บอย่างเดียว แต่มีตำหนิตรงแผ่นรองเท้าค่ะ เป้นรอยเล็บจิก ไม่รู้เกิดได้อย่างไง เเต่ไม่เยอะเลยค่ะ ไม่มีปัญหาในการใส่ค่ะ ขายง่าย แค่ 150 บาทเองค่ะ

เสื้อคลุม H&M สีเขียวขี้ม้า แบบเก๋ไก๋มากค่ะ size s อกได้ถึง 36 นิ้ว ขอขาย 650 >> 450 บาท เท่านั้นค่ะ

NEW Drees Classify SizE L แกะป้ายออกแล้ว แต่ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ใส่ไปทำงานหรือไปเที่ยวก็น่ารักค่ะ แบบน่ารักหวานค่ะ มีซับในค่ะ เป้นแบบซิปข้าง ขอขาย1195>>590 บาทเท่านั้นเองค่ะ

New Dress BLUE CORNER สีน้ำเงินเข้มค่ะ เป็นทรงบอลลูน siZE L อกไม่เกิน 36 นิ้วค่ะ 790>> 350 บาทเท่านั้นค่ะ

New เสื้อ BLUE CORNER สีโอรสน่ารัก จะใส่ทำงานหรือลำลองก็ได้ค่ะ siZE L อกไม่เกิน 36 นิ้วค่ะ 890>> 390 บาทเท่านั้นค่ะ

กระเป๋าสีดำ Guy Laroche ค่ะ เป็นหนังแท้นะค่ะ สภาพยังดีอยู่มากเลยค่ะ ใส่ของได้จุทีเดียว ขายแค่ 990>>490บาทค่ะ

[SIZE=7]Thank u for sbn
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3