รบกวนด้วยค่า เกี่ยวกับสีของ Balen twiggy ค่า
โดย fona
fona
:roll: คือว่าตอนนี้อยากได้เจ้า twiggy มากเลยค่า
แต่ข้อมูลทางด้านสีน้อยมากเลย อยากเห็นสีของ twiggy หลายๆสีน่ะค่า
ใครมีรูป ช่วยเอามาลงให้ดูเป็นแนวทางในการเลือกด้วยนะคะ ขอบคุนค่า
Ant
เข้าไปดูห้องอาหารตาสิตะเอง :)
fona
ขอบคุนค่า คุนแอนท์
อย่างนี้รบกวนถามคุนแอนท์ อีกหน่อยนะคะ
twiggy,city สีไหนสวยคะ แล้วถ้า twiggy กับ city รุ่นไหนน่าใช้กว่ากันคะ
รบกวนถามหน่อยนะคะ แบบว่ามือใหม่น่าค่ะ
Ant
โห... ถามยากจังง่า มันก้อสวยหลายสีเลย ไล่หมดก้อคงยาวเปนหางว่าว

ลองดูห้องอาหารตาแล้วเลือกสีที่ชอบ ให้เหมาะกับเสื้อผ้าที่ใส่ดีกว่าค่ะ

ซิตี้หรือทวิกกี้อันนี้ก้อแล้วแต่ชอบเช่นกันอ้ะค่ะ ก้อถ้าไม่ชอบใบโตๆก้อทวิกกี้ถือแล้วกำลังน่ารักเลยอ้ะ มันจะดูหวานๆหน่อยอ้ะค่ะแล้วหูหิ้ว กว้างกว่าซิตี้ด้วยสะพายไหล่ถนัดกว่า(ถ้าไม่ชอบใช้สายสะพายอ้ะนะคะ) และกระเป๋าไม่มีมุมตรงก้นกระเป๋าให้ถลอก ก้อเลยเก่ายากกว่าซิตี้นิดนุง ดังนั้นถ้าแต่งตัวเปนสาวหวานถือทวิกกี้อาจจะดูเหมาะกว่าอ้ะค่ะ

แต่ก้อถ้าเอาความแพร่หลายคนนิยมมากกว่า ก้อซิตี้อ้ะจ้า
fona
ขอบคุน คุนแอนท์
มากค่าสำหรับคำแนะนำที่ดี :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3