จากon0808ถึงoono0808(ผมเอง) อยากขอให้ทีมงานตรวจสอบไอดีแรกว่าทำผิดจริงไม่และจะสามารถปลดแบนได้ไหม
โดย oono0808
oono0808
เกริ่นนำกก่อนว่าไอดีนี้ที่โพสอยู่ ขอยืนยันว่าเป็นๆคนเดียวกับไอดีon0808
เรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อวานนี้ ไอดีon0808โดนแบน ซึ่งวอนนิ่งพ้อยครบโดนแบนทันที(แปลกใจ ทำไมอยู่ดีโดนไปกดกระทู้ให้หลัง3-4วันถ้าผิดก็มีคนกดตั้งแต่แรกแล้ว)
หลายครั้งอาจจะทำผิดกฏจริง(กฏข้อ2ลงผิดห้อง) เพราะลงทั้งไฮสตรีทกับไฮเอน อาจจะมีสลับได้เพราะเข้ามาลงทุกวัน
แต่บางครั้งก็มั่นใจว่าไม่ได้ลงผิด แต่วอนนิ่งพ้อยก็โดนกด ซึ่งก็แอบน้อยใจนะครับ
แต่คิดว่าคงหายไปเองใน3เดือนแต่ก็ไม่หายล่วงเลยมาเริ่มเยอะ(เกิน3เดือนก็ไม่หายโดยไม่โดนกด จนโดนกดเพิ่มจนครบ)
เลยอยากให้แอดมิน ช่วยตรวจสอบไอดี on0808ให้ทีครับ เพราะใจจริงก็อยากใช้แอคเค้าเก่า เพราะสะดวก หากต้องการข้อมุลสอบถามปากเปล่า
pmมาขอเบอร์โทรได้เลยครับ

ส่วนอีกเรื่องคือระหว่างนี้ จะขอยืนยันตัวว่าเป็นon0808ซึ่งได้เปลี่ยนมาใช้ไอดีนี้oono0808 มิได้มิเจตนาหลอกลวงหรือเอาเปรียบตั้ง2กระทู้ เพราะไอดีเก่าก็โพสไม่ได้แล้ว
ในรูปนี้เป็นการยืนยันได้ว่าหากเสิชชื่อon0808กระทู้ก็จะขายสินค้าตามภาพนี้ ซึ่งผมและไอดีเก่าเป็นบุคคล คนเดียวกันครับ รบกวนแอดมินหรือทีมงานตรวจสอบพิจารณาด้วยครับ

หากมีโอากสก็อยากจะได้ใช้ไอดีon0808ตามเดิมครับ ระหว่างนี้จึงอนุญาติใช้ไอดีในการขายสินค้าไปก่อน โดยรูปเดิม(ป้ายชื่มเดิม) แต่ทุกกระทู้จะมีรูปข้างต้นพร้อมคำอธิบายประกอบไว้ จะได้ยืนยันว่าพ่อคนเดิมไ่ม่ได้มีเจตนาแอบแฝงครับ
Siambrandname Webmaster
หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับคะแนน JTP สามารถแจ้งได้ในห้อง
Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP, >Click< เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบได้เข้าไปตรวจสอบแก้ไข ต่อไป

ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้น อ่านรายละเอียดในการแจ้งในกระทู้ปักหมุด

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3