รบกวนช่วยดูกระเป๋าตังค์ GUCCI หน่อยค่ะ
โดย monkeyling
monkeyling
รบกวน มือโปรทั้งหลาย ตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ว่าจริงหรือไม่ ตรงกระดุมมีเขียน gucci แต่ถ่ายไม่ชัดค่ะ ใต้ช่องใส่บัตรซ้ายมือต้องแหวกดูมีตัวเลขยาวเหมือนกัน แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมาค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ
kittyjuicy
รุ่นนี้หายยากแล้วมั่งค่ะเนี่ย แต่สวยค่ะ โทษทีนะค่ะ แต่ดูไม่เป็นค่ะ ให้คนอื่นการันตีนะค่ะ
suiteeruk
รบกวนถ่ายภาพนี้แบบชัดๆด้วยค่ะ ถึงจะดูได้ค่ะ

Natalie
เท่าที่ดู..น่าจะแท้น๊า ถ่ายตัวเลขมาด้วยก็จะดีมากๆ คะ ส่วนที่เบลอก็ขยับกล้องออกมาหน่อยก็ได้คะไม่งั้นมันจะจับโฟกัสไม่ได้หงะ

อันนี้เอารูปใบที่แน๊ตมีมาลงให้ดูฟร้อนท์ตัวหนังสือกับตัวเลขคะ เผื่อว่าถ่ายรูปยังไงก็ไม่ชัดจะได้เทียบดูเองได้คร๊า (ใบนี้แน๊ตซื้อมาเมื่อประมาณ 13 ปีได้แล้วคร๊า)

monkeyling
ขอบคุณมากๆ นะคะสำหรับความเห็น สงสัยต้องไปหากล้องดีกว่านี้แล้วถ่ายใหม่มาลงแล้วค่ะ
เนื่องจากกล้องที่บ้านไม่สามารถเลยค่ะ ลองดูหลายทีแล้ว ของคุณแน๊ตชัดมากเลยค่ะ เป็นตัวอย่างที่ดีมากๆ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
s
Originally Posted by Natalie
เท่าที่ดู..น่าจะแท้น๊า ถ่ายตัวเลขมาด้วยก็จะดีมากๆ คะ ส่วนที่เบลอก็ขยับกล้องออกมาหน่อยก็ได้คะไม่งั้นมันจะจับโฟกัสไม่ได้หงะ

อันนี้เอารูปใบที่แน๊ตมีมาลงให้ดูฟร้อนท์ตัวหนังสือกับตัวเลขคะ เผื่อว่าถ่ายรูปยังไงก็ไม่ชัดจะได้เทียบดูเองได้คร๊า (ใบนี้แน๊ตซื้อมาเมื่อประมาณ 13 ปีได้แล้วคร๊า)

โห...ซื้อมา 13 ปี แต่ยังดูใหม่ และสวยอยู่เลยนะคะ :)
Natalie
สวยแต่ด้านหน้าคะ ข้างหลังแอบมอมและด้าน ><" (เมื่อก่อนโน้นนนนแน๊ตยังไม่รู้จักวิธีการดูแลคะ เอ๊ะอะก็ลงสเตคลีน เห็นเค้าว่าใช้ได้กับทุกหนัง อ๊ากกกกกก)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3