ช่วยด้วยเเฟนบอกของปลอมเสียselfไปเลยยยยย gucci wallet
โดย ogazzang
ogazzang
พี่สาวซื้อให้วันเกิด ใช้มาหลายปีละคับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยยคับ เเฟนตัวดีบอกว่าปลอมมเสียselfมักๆๆๆ

รูปใหญ่ไปหน่อยคับ ชี้ชัดกันไปเลยคับ ไม่ต้องเกรงใจ
Natalie
ลองแหวกๆ หาแสตมป์ตัวเลขด้านในที่เยอะๆ ยาวๆ (ตามรูป)แล้วลองเทียบฟร้อนท์ดู ส่วนตัวฟร้อนท์ MADE IN ITALY ของแน๊ตเป็นรุ่นเก่าน๊าเลยเป็นตัวพิมพ์ใหญ่ ยังไงเอาใจช่วยขอให้แท้นะคร๊า (รอเซียนมาฟันธงอีกทีเน้อ อิอิอิ)

ogazzang
ขอบคุณมากคับ คุณนาตาลี

ผมลองแหวกๆหาตัวเลข ตอนนี้หาเจอแล้วคับ(ดีใจอย่างกับถูกหวย)

ลองเทียบๆเลขแล้ว ผมว่าเหมือนกันน่ะคับ

รุ้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย ขอบคุณมากๆคับ ^^
Natalie
ฮิ้วววววววว ดีใจด้วยคร๊า อย่าลืมให้แฟนเลี้ยงข้าวรับขวัญน๊า หุหุหุ

ปล. อารมณ์ "ดีใจยังกับถูกหวย" อันนี้เข้าใจเป็นอย่างมากเพราะแน๊ตก็เคยเป็น 5555555555
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3