ช่วยเลือก City Rh mandarin or Sanguine ด้วยค่ะ
โดย aun_o
aun_o
ชอบ mandarin มากค่ะ แต่มันจะแปร๋นไปมั้ยค่ะ
แต่พอเห็นสี Sanguine ก็ถูกใจค่ะ แง๊ว เลือกไม่ถูก

ช่วยเลือกให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
-bow-
ถ้าเป็นซิตี้จะเลือกสี sanguine ค่ะ

แต่ถ้าเป็นเฟิร์สจะเลือกสี mandarin

ส่วนตัว...ใบยิ่งเล็ก จะเลือกสีสันสดใสค่ะ ;)
ople
ก๊อป คุงโบว์ด้วยคน
city-sanguine
first-mandarine
:D
PongPanda
Sanguine ด้วย
Mandarin หนัง ดูคล้ายๆ ของปลอมเลยอะ (รู้สึกส่วนตัวนะครับ)
PaTiTo
ชอบคำตอบคุณโบว์จังค่ะ
aum
ลอกคุณโบว์ด้วยคน แต่ส่วนตัวชอบสี Sanguine มากกว่านิดนึง

แต่ถ้าเป็นกระเป๋าเงินเราเลือกแมนดารินจ้า
sumitra
ชอบ Sanguine จ้า เห็นของเพื่อน หนังยับสวยมาก
แต่ mandarin เห็นมาหลายใบแล้ว หนังไม่ค่อยสวยอะค่ะ;)
mol199
เลือก Sanguine ค่ะ

ส่วนตัวนะคะ มลว่า mandarin สวยแค่ตอนแรกๆอ่ะ พอไปเรื่อยๆ มันเบื่ออ่ะค่ะ
DenMark
ตามเพื่อนๆ พี่ๆ ด้านบนเรยคับ อิอิ
wann
ชอบ Sanguine คะ สีไวน์แดง สวยนะคะ ได้หลายอารมณ์ดีคะ
amm
sanguine ด้วยคนค่า
aun_o
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่า.. ตัดสินใจได้แล้วค่ะ city rh sanguine แล้วค่อยเก็บตังซื้อ twiggy mandarin อีกที
sumitra
Originally Posted by aun_o
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่า.. ตัดสินใจได้แล้วค่ะ city rh sanguine แล้วค่อยเก็บตังซื้อ twiggy mandarin อีกที

Good choice ka ^_^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3