รบกวนช่วยลบแต้มให้ด้วยค่ะ ผ่านมา 6 เดือนแล้วค่ะ
โดย np30179
np30179
โดนตัดแต้มไปตั้งแต่เดือน 2 แล้วอ่ะค่ะ นี้ก็ 6 เดือนมาแล้ว รบกวนลบแต้มให้ด้วยนะคะ :)

ขอบคุณค่ะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by np30179
โดนตัดแต้มไปตั้งแต่เดือน 2 แล้วอ่ะค่ะ นี้ก็ 6 เดือนมาแล้ว รบกวนลบแต้มให้ด้วยนะคะ :)

ขอบคุณค่ะ

แจ้งลบแต้มเตือนโพสในห้อง Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP, >Click< ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3