>+>+>+>+>+>+>+>+>+> รบกวนสอบถามหน่อยค่า เกี่ยวกับกระเป๋า prada<+<+<+<+<+<+<+<+<+<
โดย kraze
kraze
ขอเกริ่นก่อนว่าไปซื้อกระเป๋าที่ชอปปราด้าที่เกษรมาค่ะ สักพักใหญ่ได้ ตอนนั้นเหลือเป็นใบสุดท้าย
ทีนี้ปัญหามีที่ว่าอะไหล่ทองเค้าไม่วิ้ง มันเหมือนเปนรอยฝ้าๆที่อะไหล่ทอง พนักงานเค้าก็บอกว่ามันเป็นแบบนี้
เราก็ไม่อะไรโอเคซื้อ ก็สงสัยมาอยู่ตลอดนะค่ะ แต่ก็คิดว่าพนักงานเค้าไม่น่าหลอกอะไรเราหรอก นั่งเปิดเวป prada แล้วซูมดูภาพกระเป๋า ในเวปเค้าก็ดูเงาวิ่้ง เราก็เครียดๆว่าเราได้ของมีตำหนิมาหรือเปล่า ถ้าเป็นแบบนั้นเราจะได้จำไว้เป็นบทเรียน T^T

อะไหล่ทองต่างๆมันเหมือนเป็นรอยฝ้าๆ ไม่เงาวิ้งอะค่ะอธิบายไม่ถูกเหมือนกัน พอจะนึกภาพออกไหมค่ะ ถ่ายรูปมาแต่มันก็ไม่ค่อยชัด

เป็นprada รุ่นนี้อะค่ะ

http://image.free.in.th/show.php?id=576b7c7d2ec727b1e5d9db25f076b6de

รบกวนด้วยค่ะขอบคุณค่ะ
nutty11
ไม่ต้องตกใจนะค่ะ อะไหล่ของปราด้า เค้าจะไม่วิ้งเหมือนยี่ห้ออื่นๆค่ะ เคยถามกับพนักงานที่ร้านที่เมืองไทยและต่างประเทศ
เค้าว่า ปราด้าตั้งใจให้เป็นแบบนี้ค่ะ มิวมิวเองก็เช่นเดียวกันค่า ส่วนตัวใช้ปราด้าอยู่ก็เป็นแบบเดียวกับของคุณค่ะ
เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดูนะค่ะ จะได้สบายใจ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3