เดรสบอลลูนSLEEPINGPILLSแบบเรยา,DISAYA,TOPSHOP,ZARA,FOREVER21,JASPAL,COCUE,MO&FRIENDS,ETC. ขายขาดทุนสุดดดดดด
โดย look for less~
look for less~
[SIZE="5"]รับCFทางpm หรือโทร082-5989888ได้ตลอดเวลาค่ะ
สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่เป็นไรค่า:cool:
ราคายังไม่รวมค่าส่งลงทะเบียน30, ถ้าEMS 50นะคะ สั่ง2ชิ้นไปส่งฟรีค่ะ
มีบัญชีกสิกร และไทยพาณิชย์ค่ะ

[SIZE="6"]รับแลกด้วยนะคะ ถ้าสนใจลองเสนอมาได้ค่า

[SIZE="6"]SLEEPINGPILLS
เดรสแบบเรยาค่ะ ตัวนี้ที่ร้านทำมาแค่ไม่กี่ตัว ทรงน่ารักมาก ใส่ไม่เหมาะค่ะ:-( เสียดายมาก
เดรสสั้นทรงบอลลูลายสก๊อตโท​นสีเทา ผ้า cotton เนื้อนิ่ม เป็นเดรส oversize แขนรูดๆ คอปก กระดุมหน้า มีสายคาดเอว มีซับในทั้งตัว
ฟรีไซส์นะคะ อก เอว สะโพก ฟรีได้เยอะนะคะ ความยาว 33-34 นิ้วค่ะ
ของใหม่ ตัดป้ายค่ะ1790==>1700 รวมส่งEMSค่ะ

เดรสยีนส์ZARA กระดุมหน้า สายคล้องคอปรับได้ ไซส์Mค่ะ ยาวประมาณ32-33นิ้ว ใส่แล้วหุ่นดีมากค่า
New without tag ซื้อแบบลดแล้วยังสองพันกว่า===>1500บาทค่า

กระโปรงยีนส์ZARA ไซส์36หรือmค่ะ ใส่แบบรูดซิปขึ้นโชว์ลายเสือ หรือรูดปิดเป็นทรงสอบก็ได้ค่ะ ตอกหมุด เท่มากๆ
Used 1 time สภาพใหม่มาก หสตำหนิไม่เจอ หมุดอยู่ครบค่ะ
1400

[SIZE="6"]Forever21

กระเป๋าตอกหมุด ซื้อจากร้านForever21ที่อเมกาค่ะ ใช้ไปสองสามครั้ง สภาพดีมาก
ใช้ได้2แบบ ปรับความยาวสายได้แบบผูกเองค่ะ 1200ค่ะ

Forever21จากshopอเมกาค่ะ เดรสมัดย้อมไซส์S เอวยืด สาวไซส์S-Mใส่ได้ค่ะ ยาวประมาณ34นิ้ว
used 1 time สภาพดีมาก 1000ค่ะ==>900

[SIZE="6"]JASPAL

เดรสJASPALสีชมพูบานเย็น ระบายดอกไม้รอบคอ ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ
ไซส์M อก34 เอว27 สะโพกฟรี ยาว31นิ้ว เป็นusedสภาพดีค่า ทรงสวยใส่แล้วดูมีสะโพกค่ะ
1500ค่ะ

[SIZE="6"]Miss Selfridge

เดรสของMiss selfridge ของใหม่ไม่เคยซัก+ใส่แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ ลายปริ้นสวยเปรี้ยวมาก
ไซส์UK8 ยาว33นิ้ว ซื้อมาสองพันกว่า1300ค่ะ

[SIZE="6"]TOPSHOP

เสื้อยืดลายดอกไม้ของTopshop ไซส์UK10ค่ะ ใส่1ครั้ง สภาพดีเหมือนใหม่
ผ้านิ่มๆใส่ไม่ร้อนค่ะ สาวตัวเล็กใส่เป็นเดรสได้ค่ะ ยาวประมาณ30นิ้ว
1000ค่ะ

กระโปรงฟักทองTOPSHOPค่ะ ดายดอกไม้สีม่วงๆเทาๆ
Uesd 1ครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะเหมือนใหม่
ไซส์UK10 เอว27ค่ะ 900ค่ะ ลดมากกว่า50%ค่ะ

ทรงแบบนี้ค่ะ

[SIZE="6"]Disaya

เสื้อDisayaลายหมีขดลวด ได้จากในนี้ สภาพดีค่ะ ไซส์SหรือUK6ค่ะ
ไม่มีซับในนะคะ ลดราคาไปเลย2500==>1000

[SIZE="6"]ETC

เดรสแขนล้ำผ้าไหมญี่ปุ่นลายกราฟฟิกMo&friends Size Sพร้อมเข็ดขัดผ้าสีดำค่ะ
32-26-35,36 เพิ่มยาวนิ้วนึงเป็น34นิ้ว สั่งตัดมาจะใส่ไปทำงานแต่ไม่เข้ากับตัวเองเลยค่ะ ตัวนี้ในเวปSOLD OUTแล้ว
ใหม่ตัดป้าย ยังไม่เคยใส่ซักรีดค่ะ ขาย1950===>1550ค่ะ

ภาพจากเวปค่ะ

Mo&Friends จั๊มสูทขาสั้นชีฟองเว้าช่วง​แขนคอกลมวีกลางอก size s 32-26-36 นิ้ว กางเกงยาว13นิ้ว ในเวปSOLD OUTเร็วมากค่ะ
ใหม่ตัดป้ายค่ะ ยังไม่ได้ใส่,ซัก,รีดเลยค่ะ
ขาย1900===>1700ค่ะ

ภากจากเวปค่ะ

กระโปรงทรงดินสอViris zamara ซื้อจากสยามค่ะ ผ้าหนาและเย็บเก็บทรงสวยมาก แต่มันยาวไปสำหรับเราค่ะT^T
ใหม่ป้ายห้อย สีเทาเข้ม ฟรีไซส์ เอว24ยืดถึง30นิ้วค่ะ สะโพก34ยืดถึง37นิ้ว ยาว28นิ้ว ผ่าหลังนิดนึง
600ค่ะ รูปในหุ่นไม่สวยเพราะไม่มีขานะคะ

เดรสSarah Wandจากอิเซตันค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ แพทเทิร์นเนี๊ยบมากๆค่ะ ใส่แล้วสวยหุ่นดีค่ะ
ไซส์S อก33 เอวได้26-27 สะโพกไม่เกิน36ค่ะ ยาว33
1685==>1200ค่ะ

กระโปรงพรีKOREA ทรงสวย ผ้าดีมาก ไซส์M เอว28 สะโพก36นิ้ว ยาว20นิ้ว สีเทาอ่อนๆผ้าไม่บางค่ะ
สั่งมาใส่ไม่ได้ค่ะ ขายขาดทุน1200==>900

เดรสชีฟองสีขาวดำ ซื้อจากอเมกาค่ะ ประมาณไซส์M ยาว33นิ้ว
ยืดได้นิดหน่อย ตรงอกมีซับฟองน้ำ ใส่แล้วทรงสวย ผ้าพริ้วๆค่ะ
1000

Jumpsuitพรีจากเกาหลีค่ะ ผ้านิ่มมากๆ ทรงน่ารักค่ะ มีสายคาดเอวด้วย
Freesize ป้ายห้อย1690==>1300ค่ะ

เดรสผ้ายืดคอโปโล ซื้อจากญี่ปุ่นไม่เคยใส่ค่ะ ใส่ไม่ได้ สำหรับสาวไซส์Sนะคะ
500

เสื้อแขนกุดลายจุดสีม่วงของChapค่ะ ไม่เคยใส่แต่ตัดป้ายแล้วค่ะ ไซส์S ผ้านิ่มๆเย็นๆค่ะ
ขายถูกๆเลยค่ะ 400

Heidi's secret เสื้อคลุมลูกไม้ตัวยาวไล่สี สภาพดีมาก ได้มาไม่มีโอกาสใช้เลยค่ะ ฟรีไซส์ ยาว35นิ้ว
500ค่ะ

เดรสผ้ายืดนิดๆจากญี่ปุ่นค่ะ ลายสวย ผ้าหนานะคะ ไม่ต้องใส่ซับในเลย ไซส์ประมาณM ใส่1ครั้งค่ะ
500ค่ะ

[SIZE="4"]ถุงผ้าจากนิตยสารญี่ปุ่นค่ะ ใหม่ไม่เคยใช้ทั้งคู่ ใบละ300ค่ะ

RICH ของใหม่ค่ะ

Anna Sui ใบใหญ่ค่ะ มีตำหนิจางๆเป็นรอยปริ้น ของใหม่ค่ะ

[SIZE="6"]SOLD

เสื้อกั๊กซื้อจากร้านcocue
กางเกงยีนส์เอวสูงCheap Monday
เสื้อกล้ามForever21 size m
เดรสForever21จากshopอเมริกาค่ะ
กระโปรงStylenanda size m
Sleepingpills dress เดรสสั้นแขนกุด ผ้าชีฟองปักลายโทนเขียว แต่งระบายที่กระโปรง
BlazerสีชมพูของKorea
เสื้อKLOSETลายนกกระเรียน ไซส์S
เดรสแขนกุดKITSCH ไม่เคยใส่ค่ะ ฟรีไซส์
Sleepingpillsเดรสผ้า silk satin พิมพ์ลายโทนฟ้า-เบจ แต่งคอปก 3 ชั้น แต่งผ้าซาตินสีดำ ไซส์m
เดรสMo&friends เดรสผ้าเครป ด้านในทอด้วยwoolเนื้อนิ่ม แขนยาว กระดุมหน้าพร้อมโบว์คาดเอว
กระโปรงSretsisสีเทาแบบในlook bookนะคะ size uk8 สภาพกิ๊งได้มาไม่เคยใส่ค่ะ
XXI เสื้อชีฟองเข้ารูปช่วงเอว Size S ใหม่ค่ะไม่เคยใส่
เดรสลายเสือสีเทา ซื้อจากร้านJ Honeyที่ญี่ปุ่นค่ะ
รองเท้าOnitsuga รุ่นLutte Fille สีแดงชมพู ไซส์39
เดรสSleepingpills ผ้า silk ชีฟองแก้วนำเข้าจากญี่ปุ่นแต่งระบายช่วงอก size m
กระโปรงระบายชั้นๆของTOPSHOPค่ะ ลายลิปสติก UK10
เดรสDISAYA ลายกระต่าย UK8 สภาพดีค่ะ
Skinny jean สีชมพูหวานจากUniqloค่ะ ไซส์27
แจ๊คเกตยีนส์ของCecil Mcbee
เดรสเชิ๊ตLandmee
ต่างหูซิปทอง Disaya
Nattaya by Nattaya ชุดเสื้อกับกระโปรงแยกชิ้นกัน ไซส์Mค่ะ
Sleepingpills dressลายเข็มกลัด คอถ่วง จับเดรปที่กระโปรง แขนผ่าติดกระดุม ไซส์M
Topshop Stripe Roses Tulip ไซส์UK8
กระโปรงทรงBalloon Forever21ไซส์M เอว29 ยาว17นิ้วค่ะ
Topshop bodycon dressหรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวนะคะ ไซส์UK8 ยาว31นิ้วค่ะ
XXI ผ้าพันคอสีชมพูน่ารัก
Topshop Crazy Print Bubble Skirt ไซส์UK8 ป้ายห้อยค่ะ
MO&FRIENDS เดรส เป็นฟรีไซส์ค่ะ เอวยางยืด ได้จากในนี้ยังไม่เคยใส่ค่ะ
KLOSET basketม่วงค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยนะคะ รายละเอียดเยอะ สวยมากค่ะ
KLOSET basketเหลือง ไม่มีตำหนิ ได้มายังไม่เคยใช้ค่ะ
KLOSETเสื้อฉลุ size sค่ะ ไม่มีป้ายนะคะ ยังไม่ได้ใส่+ซักค่ะ
DISAYA เดรสลายหมู่ดาว ไซส์UK8ค่ะ ยาวกำลังดี สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
กระโปรงเลื่อม สีทอง ZARA Size36 ป้ายห้อยค่ะ
SRETSIS UV DRESSค่ะ size uk8 หรือ38ค่ะ
Cath kidston "Fly to the UK!" กระเป๋าของแท้พร้อมหนังสือจากCath kidstonญี่ปุ่นค่ะ
Vest Forever21

[SIZE="5"]ขอบคุณSBNและลูกค้าทุกท่านค่ะ:D
[SIZE="5"]ฝากลิ้งห้องLOCALด้วยนะคะ ขายถูกค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=134613&p=409267#post409267

[SIZE="5"]ฝากลิ้งห้องเครื่องสำอางด้วยนะคะ ของใหม่และแท้100%ค่ะ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=134604&p=409254#post409254

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3