** แนะนำร้านค่ะ ชื่อ Atta Rina ร้านสินค้าแฟชั่นนำเข้า หลากหลายสไตล์ที่มาพร้อมกับคุณภาพระดับ premium ค่ะ **
โดย Atta Rina
Atta Rina

สวัสดีค่ะ ขอเริ่มด้วยการแนะนำตัวและร้านเ ล็กๆ น้อยๆ ก่อนละกันนะคะ...
ขอแทนตัวเองว่า "อัตต้า" นะคะ

อัตต้า เริ่มเปิดร้าน Atta Rina ตอนคริสมาสต์ที่ผ่านมาค่ะ อยู่ที่โครงการ The City Viva ค่ะ ถ้าใครสนใจอยากแวะไปเยี่ยมชม หรือ shopping ชิวๆ เชิญที่ร้านได้นะคะ
ร้านตั้งอยู่ที่ Unit S131-S132, 2nd floor, The City Viva ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ (ติดกับซอยนราธิวาสฯ 6)-สาทร (ร้านจะอยู่มุมซ้ายสุด หลังสุดค่ะ)
หรือ ถ้าไม่สะดวกไปที่ร้าน ก็มา shopping ได้ที่ www.facebook.com/AttaRina.TheFashionHouse แห่งนี้ได้ค่ะ

สินค้าที่ร้าน: เสื้อผ้าและเครื่องประดับสำหรับคุณผู้หญิงทุกท่าน ทุกเพศ ทุกวัยเลยค่ะ สินค้าทุกชิ้นนำเข้าจากต่างประเทศ ทั้งเอเชียและยุโรป ส่วนใหญ่ก็จะเป็นเกาหลีค่ะ และก็มีบ้างที่ฟลุคๆ ได้ไปเที่ยวไกลบ้านหน่อย ก็จะได้ของจากยุโรปมาค่ะ ส่วนใหญ่แล้วอัตต้าจะบินไปคัดสร รสินค้าด้วยตัวเองค่ะ จะเลือกมาเพียงแบบละ 1-2 ชิ้นเท่านั้น รับรองได้ว่าสินค้าของทางร้าน สวย ดูดี ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ นอกจากนี้ ที่ร้านยังมีบริการ Pre-order สินค้านำเข้าด้วยนะคะ ดูรายละเอียดได้ที่ www.facebook.com/AttaRina.TheFashionHouse

แนวสินค้า: จะเป็นแนว Smart Casual ที่ทันสมัย ผสมผสานกับแนว Classic ค่ะ เรียกได้ว่า ทุกชิ้นเป็นชิ้นเก๋คับคุณภาพที่คุณผู้หญิงสามารถหยิบมา Mix & Match ให้ร่วมสมัยได้เสมอ ไม่มีเบื่อเลยล่ะค่ะ

วันนี้ขอแนะนำตัวแค่นี้ก่อนนะคะ แล้วจะมา update fashion ของ Atta Rina เรื่อยๆ ค่ะ

Bye bye ka @.< (ดูรูป Atta Rina Collections ได้ที่ด้านล่างนี้นะคะ)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3