ถ้าต้องการขายแหวนเพชร ที่มีใบเซอร์ต้องลงที่ห้องไหนคะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
โดย iamnuchy
iamnuchy
เพิ่งลงขายแหวนเพชร แบบมีใบเซอร์ไป แต่ดันผิดกฎค่ะ เพราะไปลงขายในห้อง Hi-end ค่ะ เพราะตอนแรกนึกว่าการขายเพชรนี้ ที่มีใบเซอร์รับรอง เป็นของ Hi-end ค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าที่ถูกต้องต้องลงขายที่ห้องไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ
KAT
เครื่องประดับเพชร ที่ไม่ใช่เป็น brand hi-end อย่างเช่น cartier, bvlgari, ysl,.....ฯลฯ
ก็ให้แยกขายให้ถูกห้องเหมือนสินค้าอื่นๆ ค่ะ เนื่องจาก ทาง sbn แยกประเภทสินค้าตาม brand ไม่ได้แยกตามราคา ^^
iamnuchy
แล้วถ้าโพสในห้อง Hi street ได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
KAT
Originally Posted by iamnuchy
แล้วถ้าโพสในห้อง Hi street ได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

ก็ต้องดูว่าเครื่องประดับนั้น brand อะไร เช่น swarovski, prima gold, toy watch, ฮั่วเซงเฮง, โต๊ะกัง อะไรแบบนี้ ก็ขายห้อง hi-street ค่ะ
Siambrandname Webmaster
Originally Posted by KAT
ก็ต้องดูว่าเครื่องประดับนั้น brand อะไร เช่น swarovski, prima gold, toy watch, ฮั่วเซงเฮง, โต๊ะกัง อะไรแบบนี้ ก็ขายห้อง hi-street ค่ะ

ขอบคุณคุณ KAT ครับ ที่ช่วยชี้แจง ให้ความรู้ เกี่ยวกับข้อตกลง และกฎ ในการอาํศัยอยู่ร่วมกัน แก่เพื่อนสมาชิกครับ
และ ขอบคุณคุณ iamnuchy และสมาชิก ทุกคนที่เคารพข้อตกลง และ พยายามรักษากฎการอาํศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3