▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇ ลดแแหลก ลดกระจายจ้า นาฬิกา Brandname สวยๆ หลายยี่ห้อ สนใจเข้ามาดูก่อนได้นะครับ มีหลายแบบ หลายสไตล์ ลดเกินครึ่งจ้า ▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇▇
โดย fhmja
fhmja
[SIZE="6"]มีเปิดประมูลนาฬิกา Fossil เริ่มต้น 1 บาทอยู่นะครับ สนใจเชิญเลยครับ ถูกสวดยอด [SIZE="7"]>>> คลิก <<<

[SIZE="6"]>>> Promotion เด็ดสุดๆครับ ต้อนรับเดือนใหม่จัดไป Buy 1 Get 1 Free สำหรับรุ่นนี้จ้า <<<

[SIZE="6"]เชื่อมั่น เชื่อใจได้ครับ ของดี ราคาถูก ราคาคนกันเอง

ขออนุญาตรบรุ่นที่ขายไปแล้วนะครับ ไม่ไหว ขายไปเยอะ ถ้าเก็บรูปลงรูป เด๋วกระทู้แตกพอดีครับ

ขายมาแล้วกว่า 200 เรือนนะครับ ทั้งใน Siambrandname , OCZ , Flashfly

:smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue::smellie_tongue:

[SIZE="6"]นาฬิกาบางเรือน ที่ขายไปแล้ว สามารถสั่งเพิ่มได้อีก แต่ต้องรอหน่อย เนื่องจากต้องส่งของมาจากทางเมืองนอกครับ ^.^ ของส่วนใหญ่ที่สั่งมานั้น ผมจะสั่งมาจาก USA และ UK นะครับ สนใจเรือนไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ และก็รับหารุ่นที่สนใจนะครับ ลองส่งรูป ส่งลิงค์มา นาฬิกาหน้าตาแบบไหนอะไรยังไง ลองส่งมาให้ดูนะครับ

[SIZE="6"]ก่อนสั่งซื้อ ลองเช็คราคาที่อื่นมาก่อนนะครับ ว่าถูก หรือ แพงกว่าผม แต่ส่วนใหญ่แพงกว่าผมแน่นอนครับ วันนี้นำ
[SIZE="6"]
>>> ยี่ห้อที่เคยจำหน่ายนะครับ ถ้าสนใจรุ่นอื่นๆตามยี่ห้อพวกนี้ ก็ลองส่งรูป ส่งรุ่นมาคุยกันได้ครับ จะหาของให้ <<<

สวัสดีครับ ขอแทรก Glam Rock Corner นิสนุง สำหรับท่านที่ชื่นชอบเจ้าตัวนี้ รับ Pre-order รุ่นตามนี้อยู่นะจ๊ะ สนใจก็สอบถามได้

ทุกเรือนราคาต่อรองได้นะจ๊ะ PM เข้ามาถามก่อนก็ได้ครับ หรือว่าจะ Add BB เข้ามาคุยก่อนก็ได้จ้ะ พ่อค้าใจดี อิอิ ^.^ ขายได้ก็ขายเลยจ้า จ๊วฟๆ

Tel : 0897892627
E-mail : [email]fhmja@hotmail.com[/email]
BB : 21158085

นาฬิกา Glam Rock ใช้เวลาประมาณ 12 วันนะครับ ถึงจะได้ของตั้งแต่วันที่สั่งเข้ามานะครับ สำหรับท่านที่ต้องการจะสั่ง จะมีมัดจำนะครับ ของราคานาฬิกา 10%
เช่น ราคาตัวเรือน เรือนละ 19,000 บาท ก็มัดจำก่อนนะครับ 1,900 บาท (10% ของราคานาฬิกาครับผม)
มัดจำแล้วถึงจะสั่งให้นะครับ จะไม่สั่งให้ก่อนเป็นอันขาดจ้า เคยโดนประเภทโทรมาเอาชัวร์ สุดท้ายของมา แล้วหนี แล้วชิ่ง เซ็งมากมาย

Glam Rock Miami GR10161-SH Brown Leather Chrono Watch
ราคาใน Shop ประมาณ 30 K UP นะจ๊ะตัวนี้
จัดไปเลย 19,000 บาท

Glam Rock GR10165 Women's Miami Chronograph Brown Embo
ตัวนี้ 19,000 บาท

Glam Rock GR10111 Chronograph Brown Suede Swiss Watch
เรือนนี้ 18,000 บาท

Glam Rock GR10106 Swiss Unisex Chronograph Watch
เรือนนี้จัดไปที่ 13,500 บาท

Glam Rock GRD10103NB Miami Chronograph Black Dial Beig
ราคา 17,500 บาท

Glam Rock GR70104 Gulfstream Chronograph Silver Dial B
ราคา 19,000 บาท

Glam Rock GRD10100SF Womens Miami Black Silicon Watch
ราคา 21,000 บาท

Glam Rock GR10514 Women's Miami Chronograph White Diam
ราคา 22,000 บาท สีแดงแรงฤทธิ์

Glam Rock GR10512-BLK Women's Miami Chronograph White

เรือนนี้จัดว่างามมาก ดูหน้าปัดสวยมั้ยล่ะ อิอิ ^.^
จัดไปที่ราคา 24,000 บาท ราคา Shop 43,000 บาท นะจ๊ะ ตัวนี้

รับ Pre-order รุ่นนี้นะครับ Fossil สายหนัง ตัวเรือนรมดำ ปกติ 7,000 กว่าบาทนะครับ ขายเพียง 5,000 บาทเท่านั้น หายากจ้ะ

Fossil สไตล์ sport สายซิลิโคน หน้าปัดดำ เข็มแดง เหมือนรถสปอร์ตเลย เท่ห์จริงๆ ในช็อปขาย 6,500 บาท ครับ Shop ไทย
ผมเสนอราคาพิเศษจริงๆ 4,000 บาท ครับ

ช่วงนี้เปิดรับ Pre - order พิเศษนะครับ นาฬิกา Nautica ปกติราคาเรือนละ 8,900 บาท
[SIZE="6"]รับ Order พิเศษเพียง 5,900 บาทเท่านั้นครับ รวมส่ง EMS พร้อม กล่อง และ ใบรับประกัน

นาฬิกา Wenger จาก Swiss แท้ๆๆ ราคาเต็ม 13,500 บาท ขายเพียง 8,900 บาทเท่านั้นครับ

Pre-order นาฬิกา DKNY นะครับ [SIZE="6"]ราคา 5,900 บาท จากปกติราคาไทย 9,900 บาท

นาฬิกา Skagen จาก Denmark ของแท้นะครับ ตัวนี้ราคาเต็ม 6,900 บาท ครับ Skagen เป็นแบรนด์ที่มีมานานแล้วนะครับ แล้วตอนนี้เซ็นทรัลก็เริ่มมีขายแล้วครับ งานดีมากๆครับ สวย เรียบๆ ลักษณะเด่นคือ ความบางนะครับ Skagen ในระดับราคาเดียวกันถ้าเทียบกับแบรนด์อื่น Skagen จะไม่แพงเลยครับ สมราคา

เรือนนี้หน้าปัดจะเป็นสีขาวมุขๆนะครับ หน้าปัด 3 วงนั้น บอกวัน วันที่ และ เวลา 24 ชม.ครับผม ตัวเรือนและสายนั้นสแตนเลสแท้ กันน้ำ 5 เมตร มีกล่อง และ ใบรับประกันพร้อมนะครับ
ปกติ 6,900 บาท ขายเพียง 3,600 บาท เท่านั้นครับ

นาฬิกา sekonda Choronograph ราคาปกติอยู่ที่ 79ปอนด์ ปอนด์ละ 50 บาท จะตก 4,000 บาทนะครับ เรือนนี้
เรือนนี้สามารถจับเวลาได้เนื่องจากเป็น Chornograph และ จะมีวันที่บอกนะครับ หน้าปัดขนาด King Size 4.2 Cm.
กันน้ำ 50 เมตร ตัวเรือนและสายสแตนเลส มาพร้อมกล่อง และ ใบรับประกัน จากอังกฤษครั บ

ขายเพียง 2,500 บาท รวมส่ง EMS แล้วเท่านั้น <<

นาฬิกาสุดหรู Sekonda ล้อมเพชร สายซิลิโคน ตัวเรือนสแตนเลส ประดับด้วยเพชร ระยิบระยับครับ สวยงามมากเรือนนี้ กันน้ำ 50 เมตร เป็นของประเทศอังกฤษนะครับ
ขายเพียง 1,900 บาท

นาฬิกา Tommy เรือนนี้จะคล้าย Tag เลยครับ ตัวสายนั้นจะเป็นตัว T นะครับ เพื่อสื่อถืง Tommy ตัวเรือนและสายสแตนเลส กันน้ำ 50 เมตร หน้าปัดขนาด 3.6cm.มีกล่องและใบรับประกันครบครับ
ขายเพียง 3,500 บาทเท่านั้น

นาฬิกา Fossil สุดหรู รุ่น ES1861 เรือนนี้ไม่มีในไทยนะครับ รุ่นนี้ สวยครับ ตัวเรือนและสายออกสีน้ำตาลครับ เป็นสายสแตนเลส ตัวเรือนและหน้าปัดนั้น แต่เติมด้วยเพชรจาก Swarovski ด้วยครับหรูจริงๆๆ เหมาะกับการซื้อเป็นของขวัญครับ ตัวนี้สามารถกันน้ำได้ 50 เมตรนะครับ รับประกันไม่มีในไทยแน่ๆๆตอนนี้
ขายเพียง 3,500 บาท เท่านั้น

นาฬิกา Fossil สายหนังสีขาว เป็นหนังแท้นะครับ ด้านหลังจะเป็นลายดอกไม้เพื่อความสวยงาม ระบบ Quartz เป็นของใหม่ มาพร้อมกล่องและใบรับประกันครับ ปกติรุ่นนี้ขายใน Shop ไทยอยู่ประมาณ ห้าพันกว่าบาทนะครับ ลองไปเช็คดูนะครับผม
ขอขายเพียง 2,900 บาท เท่านั้นจ้า

นาฬิกา Invicta สุดสวยนะครับ จาก USA ผลิตในประเทศ Swiss นะครับแต่เป็น Brand ของอเมริกา ตัวนี้ งานเรียบหรู
ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังสีน้ำตาล หนังอย่างดี นุ่มมาก กันน้ำ 50 เมตร ระบบ Quartz คลาสสิกตรงที่ ไม่มีเข็มวินาทีนะครับเรือนนี้ เครื่องเดินเงียบมากๆ น่าสะสม มาพร้อมกล่องหนังสีเหลืองอย่างดี หน้าปัดขนาด 4.2 Cm. ใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับ งานดีสุดๆๆจ้า เรือนนี้ ราคาใน Shop ราวๆๆ 7,000 บาท นะครับ
ขอขายเพียง 3,500 บาท ครับ

นาฬิกาผู้หญิง Kenneth Cole New york รุ่น KC4587 ของใหม่มือ 1 ตัวนี้ พิเศษตรงที่ รมดำทั้งตัวเรือน สวยมากครับเรือนนี้ หน้าปัดประมาณ 3 cm กว่าๆ กำลังดี ตัวเรือนและสายรมดำ ไม่ลอกไม่ดำ กันน้ำ 50 เมตร มีกล่อง และ คู่มือ ใบรับประกันครบ
[SIZE="6"]ขายเพียง 2,900 บาท ถูกสุดๆๆ

นาฬิกา Keneth Cole ของแท้ สายหนัง รุ่น KC1463 สายหนังแท้สีน้ำตาล ตัวเรือนสแตนเลส หน้าสี่เหลี่ยม วงกลม 2 วงเล็ก แสดงเวลา 24ชม. กับ วันที่ครับ ระบบ Quartz กันน้ำ 50 เมตร มีกล่อง มีป้ายห้อย ของใหม่ มือ 1
ใน Shop ราคา 4,000 Up ครับ
[SIZE="6"]ผมขายเพียง 2,900 บาทเท่านั้นนะครับ

นาฬิกา Kenneth Cole รุ่น KC3561 ตัวเรือนหน้ากลม หน้าปัดขนาด 4 cm. ดูเรียบหรู ตัวเรือนบาง Slim ระบบ Quartz หน้าปัดบอกวันที่ด้านบน ณ ตำแหน่ง 12 นาฬิกา ตัวเรือนสีเงิน ถ้าชอบเรียบๆ หรู ตัวนี้โอเคเลยครับ
[SIZE="6"]ขายถูกเพียง 2,500 บาทครับ ถูกกว่าที่อื่นแล้วนะครับ เพราะฉะนั้นงดต่อจ้ะ เช็คที่อื่นราคามาก่อนเลยนะครับ ^.^

นาฬิกา Diesel รุ่น DZ5129 รุ่นนี้ราคาเต็มใน shop ขายอยู่ 6,800 บาทนะครับ ของใหม่ มือ 1 มีกล่อง และ ใบรับประกันนะจ๊ะ หน้าปัดสี่เหลี่ยม ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังแท้สีดำ กันน้ำ 100 เมตร
ขอขายราคาพิเศษเพียง 4,500 บาท ครับผม ถูกกว่าทุกเว็บแน่นอนจ้ารับประกัน

นาฬิกา Diesel รุ่น DZ5118 รุ่นนี้ราคาเต็มใน Shop ขายอยุ่ที่ 6,800 บาทเช่นเดียวกัน หน้าปัดขนาด 3.6 cm. ใส่ได้ทั้งชายและหญิงนะครับ ตัวเรือนสแตนเลส สายหนังแท้ กล่อง ใบรับประกัน ครบเต็มพิกัด
ขายเพียง 4,200 บาท ถูกมากๆ

นาฬิกา Seksy ของแท้จากอังกฤษ ภายใต้แบรนด์ Sekonda นาฬิกาสวยๆจัดมาให้ท่านเลือกชมอีกแล้วครับ เรือนนี้หน้าปัดนะครับจะเป็นมุข ตัวเรือนสีทอง ไม่ลอกนะครับ รับประกันเลย ไม่ลอกไม่ซีด ตัวเรือนประดับด้วยคริสตัล Swarovski หรูๆตามเดิม
[SIZE="6"]ขายเพียง 3,500 บาทเท่านั้น จากราคาเต็มใน Shop 5,900 บาทนะครับ

นี่ก็ตามเคย นาฬิกา Seksy รมดำทั้งตัวเรือน ถ้านาฬิกาเรือนไหนรมดำ จะราคาค่อนข้างสูงนะครับ เนื่องจากรมดำแล้วตัวเรือนจะสวยมากเวลาใส่ ยิ่งประดับเพชร ยิ่งขับกันครับ ตัวสีของเพชร กับ ตัวเรือน
[SIZE="6"]ขายเพียง 4,200 บาท จากปกติเรือนนี้ 6,900 บาทครับ

นาฬิกาสุดหรู Sekonda ล้อมเพชร สายซิลิโคน ตัวเรือนสแตนเลส ประดับด้วยเพชร ระยิบระยับครับ สวยงามมากเรือนนี้ กันน้ำ 50 เมตร เป็นของประเทศอังกฤษนะครับ
ขายเพียง 1,900 บาท

นาฬิกา Ben Sherman สายหนังแท้ ด้านนอกหุ้มด้วยไนล่อน สีสันสดใส ตัวเรือนสแตนเลส กันน้้ำ 50 เมตร พร้อมกล่องและใบรับประกัน
ขายเพียง 2,000 บาท

นาฬิกา Fossil ผู้หญิง สายพลาสติก รุ่น Stella ES2666 ครับ หน้าปัดล้อมเพชรสุดหรู ตัวนี้ใน shop ไทยขายอยู่ประมาณ 5,000 บาทได้ครับ
ขอขายเพียง 3,000 บาทถ้วนครับ

นาฬิกา Janet Reger ของแท้จากอังกฤษ สไตล์หรูหรา ประดับด้วยคริสตัลจาก Swarovski พร้อมหมอนรองนาฬิกาลายลูกไม้สุด Sexy พลาดไม่ได้กับงานสวยๆ ของแท้ พร้อมใบรับประกันส่งตรงจากอังกฤษจนถึงมือคุณ ด้วยราคาเบาๆ ให้คุณเลือกเป็นเจ้าของได้ ในราคาสุดประทับใจ
[SIZE="6"]ขายเพียง 2,900 บาท

นาฬิกา Adidas รุ่นใหม่เลยจ้า สีดำทั้งตัวเรือน หน้าปัดขนาดใหญ่สไตล์ Sport ไฟสีเขียว ระบบ digital ตัวเรือนสแตนเลส สายซิลิโคน กันน้ำ 50 เมตรจ้า สามารถจับเวลาได้นะครับ ตัวนี้ ใน shop ขายกันอยู่ 4,300 บาท
[SIZE="6"]ผมขอขายที่ราคา 2,900 บาท ครับ ถูกๆเลยจ้า

ขายนาฬิกา ED Hardy ครับ นาฬิกาหน้าเสือ สัญญลักษณ์ของ ED HARDY เลยจ้า ตัวเรือนหน้าปัดขนาด 4.4 cm. ระบบ Quartz หน้าปัดแดง ลายหน้าเสือ สายนั้นเป็นสายซิลิโคน สปอร์ต เท่ห์มากครับ มีกล่อง และ ใบรับประกันพร้อม !!!!
[SIZE="6"]ขายเพียง 2,900 บาทจ้า

นาฬิกา Activa ของผู้หญิง จาก Swiss ครับ ระบบ Quartz ตัวเรือนสแตนเลสแท้ สายหนังสีชมพู หน้าปัดเลขโรมัน สวย คลาสสิก ราคาเบาๆ
[SIZE="6"]ขายเพียง 1,000 บาท เท่านั้น !!!!

นาฬิกา Identity London จากอังกฤษ หน้าปัดรูปหัวใจ ล้อมด้วยเพชร น่ารัก เหมาะกับสาวหวานๆ ตัวเรือน และ สายสแตนเลส สายเป็นแบบห่วงโซ่ ของใหม่ พร้อมกล่อง และ ใบรับประกัน
[SIZE="6"]ขายเพียง 1,400 บาท

นาฬิกา Relic แบรนด์เดียวกับ Fossil นะครับ สายซิลิโคนสีดำ หน้าปัดนั้นเป็นอนิเมชั่นครับ จะเป็นเลขดิจิตอล ซึ่งจะโชว์เป็นวินาทีครับ
ขายเพียง 1,400 บาทเท่านั้นจ้า

นาฬิกา Relic แบรนด์ลูกจาก Fossil สายหนัง ของแท้ หนังนุ่ม ของผู้หญิงนะครับ เรือนนี้ กันน้ำ 30 เมตร ตัวเรือนสแตนเลส หน้าสี่เหลี่ยม มีใบรับประกัน มีกล่อง มือ 1 ของใหม่
ขายเพียง 1,800 บาท ครับ

นาฬิกาผู้หญิง Lorus Blue เป็นของ Seiko นะครับ ของแท้ ของใหม่มือ 1 จาก USA สายและตัวเรือนสแตนเลสแท้นะครับ มีกล่อง และ ใบรับประกันจาก Lorus [SIZE="6"]
ขายถูกเพียง 1,000 บาท

มาใหม่อีกแล้ว นาฬิกา LED Watch ที่กำลังเป็นที่นิยมใน Korea ตอนนี้เอาเข้ามาขายแล้วจ้า นาฬิกา LED Watch พร้อม กล่อง และ ใบรับประกัน ของแท้จาก Intercrew วันนี้มี 5 สีให้ท่านเลือกสรร ผู้ชายใส่ก็ได้ ผู้หญิงใส่ก็ดีนะครับ มี 4 สีให้ท่านเลือกสรร เขียว แดง น้ำเงิน ส้ม

[SIZE="6"]ขายเพียงเรือนละ 400 บาท รวมส่ง Ems จ้า มีสีละเรือนเท่านั้น ช้าหมด อดอีกไม่รู้นะจ๊ะ

รับชมวิดีโอตัวอย่าง จาก Youtube ได้ที่นี่เลยจ้า >>>>>>>>>>>

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3