กระเป๋า COACH
โดย ASR
ASR
ขาย COACH 2 ใบ ของใหม่ค่ะ

ดูรูปกันก่อน (ขออภัยหากว่าภาพไม่ชัดนะคะ)
ขอวางป้ายเป็นบางภาพนะคะ

สีรุ้ง

หูหิ้วยังใหม่

ด้านข้าง

มุมด้านข้าง ยังไม่ได้ใช้งาน

ด้านในค่ะ

ขาย 10,000 บาท มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

ใบเล็กสะพายไหล่

สายและแท็ก

ด้านในสะอาดค่ะ

ใบเล็กราคาที่ 4,000 บาทถ้วน มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

ติดต่อทางโทรศัพท์มือถือ หรือ แมสเสจ นะคะ
พอดีไม่ค่อยสะดวกทาง PM หากส่งมาอาจจะตอบช้าค่ะ

ราคาต่อรองได้นิดหน่อยนะคะ

ติดต่อที่ 08 1558 8360 หากไม่ได้รับสายจะติดต่อกลับไปค่ะ
*ขอบคุณ SBN และทุกๆ คนค่ะ*

--หมายเหตุ--
หยุดยาว 4 วัน สามารถนัดรับดูของได้ที่สยาม หรือ ตามที่สามารถตกลงกันได้ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3