ทำไมบางทีpmหายไปจากinbox
โดย cheekii*
cheekii*
ทำไมบางทีpm หายไปจาก inbox ค่ะ
เหลือแต่ old message
แต่บางที ก็กลับมา

เป็นเพราะอะไรคะ ขอบคุณค่ะ:)
siambrandname
ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา ระบบ Server มีการข้ัดข้องเล็กน้อยครับ

อาจจะทำให้เกิดการแสดงผลผิดปกติได้ครับ ต้องขอโทษเป็นอย่างสูงครับ

ตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ ถ้ายังมีปัญหาอยู่ ขอรบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ขอโทษในความไม่สะดวกครับ
cheekii*
pm ยังหายไปอยู่ค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วย
ป.ล. การขัดข้องมีผลกับการรับ pm ไหมคะ (อาจไม่ได้รับpm)

ขอบคุณค่ะ
การขัดข้อง มีผลกับการรับ pm ครับ

ทีมงานกำลังตรวจสอบ pm ของ username: cheekii* อยู่นะครับ

ถ้าได้ผลอย่างไร จะมาแจ้งอีกครั้งนะครับ
cheekii*
ขอบคุณมากค่ะ จะรอการแก้ไขนะคะ:)
cheekii*
รอการแก้ไขอยู่นะคะ ตอนนี้ยังหายไปอยู่เลยค่ะ TT
Originally Posted by cheekii*
รอการแก้ไขอยู่นะคะ ตอนนี้ยังหายไปอยู่เลยค่ะ TT

ได้ทำการตรวจสอบฐานข้อมูล แล้วครับ ปรากฎว่าไม่มี pm ของคุณว่างเปล่าเลยครับ
สาเหตุน่าจะมาจาก
ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา ระบบ Server มีการข้ัดข้องเล็กน้อยครับ

อาจจะทำให้เกิดการแสดงผลผิดปกติได้ครับ ต้องขอโทษเป็นอย่างสูงครับ

ตอนนี้ยังเป็นอยู่ไหมครับ ถ้ายังมีปัญหาอยู่ ขอรบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ขอโทษในความไม่สะดวกครับ

เป็นความผิดพลาดของฝั่งเราครับ ขออภัยอย่างสูงครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้สามารถรับส่ง pm ได้ปกติรึปล่าวครับ

ทางเราจะทดลองส่ง pm ไปหาคุณนะครับ
ทางเราได้ทดลองส่ง pm ไปหาแล้วรบกวน ทดลองส่ง pm กลับมาหาเราด้วยครับ
ถ้าไม่ได้อย่างไร รบกวนบอกอีกทีครับ ทางเราจะพยายามแก้ไขให้ใช้ได้ปกติอย่างเร็วที่สุดครับ
cheekii*
Originally Posted by siambrandname
ทางเราได้ทดลองส่ง pm ไปหาแล้วรบกวน ทดลองส่ง pm กลับมาหาเราด้วยครับ
ถ้าไม่ได้อย่างไร รบกวนบอกอีกทีครับ ทางเราจะพยายามแก้ไขให้ใช้ได้ปกติอย่างเร็วที่สุดครับ

ได้รับpm จากadmin และส่งpmกลับไปให้แล้วค่ะ ปกติมีin boxหลายอัน ตอนนี้เหลืออันเดียว
ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือค่ะ
Originally Posted by cheekii*
ได้รับpm จากadmin และส่งpmกลับไปให้แล้วค่ะ ปกติมีin boxหลายอัน ตอนนี้เหลืออันเดียว
ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือค่ะ

เราได้ทำการตรวจสอบฐานข้อมูล และเจอว่าฐานข้อมูลของคุณว่างเปล่าครับ
รบกวนบอกปัญหาอย่างละเอียด เพื่อเช็คอีกครั้งครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3