❤❤ TOPSHOP ล้วนๆ ( UK8-UK14) วันนี้มี SALE 1200- ❤❤❤ TOPSHOP LACE DRESS แบบชมพู่ ❤ TOPSHOP Lace Trim Bodycon Dress ❤ TOPSHOP CORSET TOP ❤ TOPSHOP ROSE DENIM PLAYSUIT ❤ TOPSHOP HEART CUT OUT PLAYSUIT ❤ TOPSHOP HIGH DENIM SHORT ❤ ถูกสุดใน SBN...
โดย minyada
minyada
--- โอนก่อนได้ก่อน ไม่รับจองค่ะ
--- สนใจรีบซื้อนะคะ ถูกขนาดนี้ของไปไวมากๆ
--- ไม่รับคืนทุกๆ กรณี ก่อนซื้อโปรดถามให้ละเอียดๆ
----ค่าส่งลงทะเบียน 30- / EMS 50-
----CF มาแล้วเงียบหาย ถ้ามีคนอื่น CF มาพร้อมโอน มดจะขายต่อ ไม่รอคุณนะคะ
----ของบางชิ้น ยังอยู่ UK สนใจโอนเงินเต็มจำนวน และรอของ 7-10 วันค่ะ**

- สนใจ PM หรือ เมล์สอบถามได้ตลับตลอด
- เมล์ minyada_mod@hotmail.com

------------------------------------------------------------------
--------------------------------------------------------------------
ฝากห้อง local หน่อยนะคะ ราคาไม่แพง 100- 200- 350-
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=130284

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
[SIZE=7]SALE ทุกตัว
พร้อมโอนทันที จะลดให้พิเศษค่ะ

TOPSHOP ROSE PIRNT BODYCON SKIRT UK8
กระโปรงบอดี้คอนกุหลาบ ไอเท็มสุดหายาก ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ 99%
ตัดใจปล่อยสุดชีวิต
ตัวนี้ขอขายราคาพิเศษหน่อยนะคะ ใหม่มากเลยจริงๆ
ตัวนี้รักมาก จะขายราคานี้แค่วันเดียว
1200-
ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1000-
(อย่า ต่อราคามาทาง pm หรือ mail เลยนะคะ ไม่ลดแล้วค่ะ)

TOPSHOP ROSE PRINT TOP UK10
เสื้อกุหลาบอีกแล้ว ซื้อเก็บหลายตัว แต่ใส่ไม่พอดีเลยสักตัว วันนี้ปล่อยไซต์ 10 ค่ะ สภาพดีมากนะคะ ใส่ครั้งสองครั้ง
1200-ใครพร้อมโอนทันที เอาไปเลย 1000-
(อย่า ต่อราคามาทาง pm หรือ mail เลยนะคะ ไม่ลดแล้วค่ะ)

TOPSHOP HIGH DENIM SHORT UK8 £32
USE LIKE NEW, WORE ONCE
กางเกงยีนส์เอวสูง เอว 26 สะโพก 34 ใส่แล้วทรงสวยมากนะคะ แนวสุดๆ
ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียว ไส่ไม่ทันแล้ว ของเยอะเกิน ขายต่อถูกๆ ค่ะ ซื้อมา 2500-
1200-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1000-

TOPSHOP PINK DENIM CORSET SKIRT UK10
New without tags ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
กระโปรงผ้าคล้ายยีนส์ ผ้าหนา แต่ไม่แข็ง ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ บ้าซื้อมาแต่สีชมพู แต่ใส่ไม่ทัน
ขายต่อขาดทุน ตัวนี้ถ่ายรูปมาไม่เต็มตัว แต่ทรงเหมือนกระโปรงสีขาวรูปจากเว็บเลยค่ะ สวยๆ
1200-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1000-

LANDMEE SZ M
กระโปรงลายดอกจีบหน้า ของใหม่ซักเก็บ ไร้ตำหนิ ซื้อมา 2350-

TOPSHOP NUDE BODYCON DRESS UK10
เดรสมือสองสภาพดีมาก ไม่มีตำหนิค่ะ ใส่ไม่บ่อย เพราะหลวมไปนิดสำหรับมด ขายถูกๆ

[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7]
TOPSHOP Vintage Inspired Lace Dress UK6 (ของส่งมาไทยวันที่ 15)
usw like new.

เดรสลูกไม้แบบคุณชมพู่ ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ ผ้าลูกไม้ยืดได้
ปรกติมดใส่ UK8 ก็ใส่ตัวนี้ได้ค่ะ ราคาป้าย 65 ปอนด์ สนใจโอนเงินเต็มจำนวนเท่านั้นค่ะ
2500-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 2300-

TOPSHOP Lace Trim Bodycon Dress
UK14 (ของส่งมาไทยวันที่ 15)
New without tags
เดรสบอดี้คอน ราคาปรกติ 3200- ที่อื่นก็ขายราคานี้ แต่มดขายถูกกว่า
2800-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 2400-

TOPSHOP Striped Cross Back Dress**Rare UK14
เดรสทรงบอดี้คอน ด้านหลังเก๋มากๆ เหลือตัวเดียว ขายถูกกว่าที่อื่น คนอื่นขาย 2800- ขึ้น
2800-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 2500-

TOPSHOP LACE DRESS UK12
use like new.
เดรสลูกไม้ ตัวนี้หายากสุดๆ ใส่ไปครั้งเดียวเอง สภาพดีไม่มีตำหนิ ซื้อมาสามพันกว่า
2500-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 2200-

TOPSHOP LACE SKATER DRESS UK10 (ของส่งมาไทยวันที่ 15)
USE LIKE NEW
เดรสลูกไม้ ของหายากระดับเทพค่ะ หายากมากๆ มดใส่ uk8 ใส่ได้นี้ได้นะคะ ไม่ใหญ่ไป
ใส่ไปครั้งเดียว ออกงานไม่กี่ชั่วโมงค่ะ สภาพดีมากๆ ซื้อมาสามพันเกือบสี่พัน ขายต่อราคาคุ้มมาก
ยืมภาพคุณ yummymummy นะนะ ชัดเจนดี ขอบคุณมากค่ะ
2000-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1900-

TOPSHOP LACE BODYCON DRESS UK10
USE LIKE NEW
เดรสลูกไม้ทรงบอดี้คอน ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 2500- ขายต่อราคานี้ยังไงก็ถูก คุ้มมากๆ
1900-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1800-

TOPSHOP BLUE DENIM CORSET DRESS UK8
ดูเพิ่มเติมได้ที่
http://www.asos.com/Rare/Rare-Denim-Peplum-Dress/Prod/pgeproduct.aspx?iid=1315575&SearchQuery=denim%20dress&sh=0&pge=0&pgesize=-1&sort=-1&clr=Paleblue
เดรสเกาะอก ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ สวยมากกกกก ตัดใจปล่อย ไม่ต้องรอพรีออเดอร์
พักนี้ซื้อเยอะเกิน สาวไซต์ UK10 ก็ใส่ได้นะคะ ของจริงสีตามภาพที่นางแบบใส่เลยคร๊า
ซื้อมา 2800- ขายถูกสุดๆ ขายอยู่ 2000>1800>1500>ลดอีกกกกกกกก
1800-ใครพร้อมโอนก่อนเที่ยงพรุ่งนี้ ลด 1400-

TOPSHOP BODYCON SKIRT UK6
กระโปรงบอดี้คอน เลื่อม ใหม่ป้ายห้อย ได้มาเล็กเกิน ขายถูกๆ ไปเลยค่ะ ซื้อมาสามพัน
1500-

TOPSHOP BODYCON UK6
กระโปรงบอดี้คอน ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ มดใส่ UK8 ก็ใส่ตัวนี้ได้ สภาพใหม่ค่ะ ไร้ตำหนิ
1500-

TOPSHOP FLORAL BUSTIER CORSET TOP UK10
เสื้อโครเซ็ตลายดอก เปิดหลัง ของใหม่ตัดป้าย ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก
ปรกติ 3200-
2300-

TOPSHOP MOTO INDIGO DENIM PLAYSUIT UK10
เพลสูทขายาว ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 4500- พึ่งได้ของมาหมาดๆ ไม่เคยลอง ไม่เคยใส่คร๊า
มีขายแค่ 1 ตัวใน SBN หาไม่ได้อีกแล้วนะคะ ปล่อยต่อถูกที่สุด
อก 32-36
เอว 27-28
สะโพก 34-36

UK10 : พร้อมส่ง 1 ตัว
3000- CF พร้อมโอนทันที ลดพิเศษ 2500-
หรือแลกเป็นรุ่นเดียวกัน ของใหม่เหมือนกัน ขอแลกเป็น UK8 แลกในราคาป้าย

TOPSHOP MOTO ROSE PLAYSUIT UK10
เพลสูทขาสั้น ไอเท็มสุดหายาก แต่ไซต์ใหญ่ไป ขอขายต่อขาดทุน ไม่ลดแล้วค่ะ ซื้อมา 4500-
3000- CF พร้อมโอนทันที ลดพิเศษ 2500-

TOPSHOP Seam Detail Cup Corset UK10 $65

สายเดี่ยวโครเซ็ต สีนู๊ด สีจริงดูภาพจากเว็บ ตัวนี้หายากมากที่สุด ซื้อมา 3500- ยังไม่เคยใช้งาน
2500-

TOPSHOP Barbara Hulunicki Corset top
สายเดี่ยวโครเซ็ต ใหม่ป้ายห้อยค่ะ สองตัวสุดท้ายขายถูกๆ
UK10 2200-
UK12 2200-

TOPSHOP FLORAL CORSET TOP UK8

เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ต มือสองสภาพดีมากค่ะ ไร้ตำหนิ ไม่เก่า ไม่ขุย ไซต์ 8 หายากมากนะคะ ราคานี้ขายถูกมากแล้ว (ที่อื่น 2500- ขึ้น)
ลดร้อนเงิน 1900-

TOPSGHOP BUSTIER CORSET TOP UK12
เสื้อโครเซ็ตเปิดหลัง สีน้ำเงิน เหลือตัวเดียว ขายถูกๆ ค่ะ

TOPSGHOP BUSTIER CORSET TOP UK10
เสื้อโครเซ็ตเปิดหลัง สีน้ำเงิน เหลือตัวเดียว ขายถูกๆ ค่ะ
ลดร้อนเงิน 2000-

TOPSGHOP BUSTIER CORSET TOP UK12
เสื้อโครเซ็ตปักหมุด ใหม่ป้ายห้อย มีไซต์ UK14 ด้วยค่ะ
2300-

TOPSHOP CROP TOP UK10
เสื้อครอปปักหมุด ซื้อมแพงๆ ไม่เคยใส่สักครั้ง ขายต่อขาดทุนค่ะ
1800-

TOPSGHOP YELLOW CUT OUT DRESS UK10
เดรส สีเหลืองอ่อนหวาน ด้านหลัง cut out ไขว้สวยๆ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายต่อถูกๆ เก็บไว้ไม่ได้ใส่

TOPSHOP POLKA DOT BRAZER UK10
เสื้อคลุมลายจุด ใช้งานไม่บ่อย สภาพใหม่ไร้ตำหนิค่ะ ขายไม่แพง
ลดร้อนเงิน 1800-

TOPSGHOP CROP UK10
เสื้อครอปสีม่วง ปักหมุด ไซตืเล็กหายากนะคะ ราคานี้ถูกสุดๆ

TOPSHOP FLORAL DRESS UK8 £65
เดรสลายดอก ซื้อมาแพงมาก ซื้อแพงมาก ใส่ไปครั้งสองครั้ง สภาพใหม่ ไร้ตำหนิ หาไซต์ 8 ไม่ได้อีกแล้วนะคะ
2500-

TOPSHOP MOTO ROSE DENIM SHORT PLAYSUIT UK8
usw like new.

เพลสูทยีนส์ลายกุหลาบ หายากมากนะคะ ไม่มีคนปล่อยแล้วจ้า มีที่นี่ที่เดียว งดต่อนะคะ ไม่รับขาย
2500-

TOPSHOP POLKA DOT SKIRT UK12

กระโปรงผ้ามุ้งลายจุด ตัวนี้เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
1800-

TOPSHOP Seam Detail Cup Corset UK10 $65

เสื้อครอปเชิ๊ต ไอเท็มฮิต มีไซต์ UK6-UK12
1650-

SOLD OUT ไปไวมากค่ะ

TOPSHOP DENIM SHORT UK10

กางเกงยีนส์ขาสั้น เอวสูงสีดำปักเพรชๆ รอบตัว ใส่ครั้งเดียวเท่านั้น แบบและไซต์นี้หายากมากๆ
2200-

SOLD OUT

TOPSHOP BLUSH CHIFFON SLEEVE DRESS UK14
เดรสแขนระบาย สีชมพู ตัวนี้เป็นผ้ายืด สาวไซต์ UK12 ใส่ได้ค่ะ ลูกค้าฝากขาย ได้ไปคุ้มมากจ้า ถูกสุดๆ
UK14 พร้อมส่ง 1500-
UK8 2200-
UK10
2200-
UK12 2200-

TOPSHOP DENIM SHORT UK10
กางเกงยีนส์ ของใหม่ป้ายห้อย ของหมดแล้วทุก shop ทั่วโลก ตัวนี้มดซื้อมา 2700- ขายขาดทุน (มีตัวเดียวใน SBN นะคะ)
2100-

TOPSHOP FLORAL DENIM CORSET DRESS UK10
เดรสเกาะอก สวยมาก มดซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมากๆ ตัวนี้แพทเทิ้ลเล็กนะคะ สาว UK8 ใส่ได้สบาย ซื้อมา 3500- ที่อื่นขายมือสองไม่ต่ำกว่า 2500- นะคะ
อก 32-35
เอว 26-27
สะโพก 35-36

2000-

TOPSHOP LEOPARD BODYCON CUT OUT DRESS UK8
เดรสลายเสือสวยมาก ของหายากนะคะ ซื้อมา 2500- ยังไม่ได้ใส่เลย ขอขายต่อขาดทุน
1990-

TOPSHOP PLOKA DOT CUT OUT CUP CORSET DRESS BY RARE UK10
เดรสเปิดหลัง ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาไม่มีโอกาสใส่เลย ปรกติราคา 2700- ขายขาดทุน
1990-

TOPSHOP FLORAL DRESS UK6
เดรสแบบคุณแพนเค้ก มือสองสภาพดีมาก ใส่สองสามครั้ง รับรองไม่มีตำหนิ
1700-

TOPSHOP DENIM PLAYSUIT UK8
เพลสูทยีนส์ ลายสตอเบอร์รี่ พื้นครีม ผูกด้านหลังสวยมาก สภาพใหม่ 99%
ตอนนี้อยากได้ลายจุดมากกว่า ขอปล่อยตัวนี้เพื่อตามหาตัวใหม่คร๊า ซื้อมา 3500- นะคะ ขายขาดทุน ใครได้ไปสุดคุ้ม
2000-

TOPSHOP RED PLAYSUIT UK10
เพลสูทขาสั้น สีแดงเปรี้ยวๆ ด้านกลังเป็นแบบไขว้สาย ใหม่ค่ะ ขายถูกๆ ซื้อมาสองพันเกือบสามพัน
2200-

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT
เพลสูทเกาะอกลายดอก ชมพู่ก็ใส่นะคะ แต่เป็นคนละสี ราคาซื้อ 3500- ที่อื่นขาย 2500- ขึ้นไป
UK12 NEW 2000-
UK10 USE. 1800-

MISS SELFRIDGE HEART STITCH DENIM HOT PANTS

ขาสั้นยีนส์ลายหัวใจ ใหม่ป้ายห้อย ของหมดแล้วทุก shop ทั่วโลก ของหายากมาก หมดแล้วหมดเลยค่ะ ปรกติราคา 2590- วันนี้ลดราคาแล้วจ้า ร้อนเงินมากๆ
UK8 : ว่าง 4 ตัว
UK10 :
ว่าง 9 ตัว
UK12 : ว่าง 4 ตัว
1990-

MISS SELFRIDGE DENIM SPOT SKATER SKIRT UK8

กระโปรงยีนส์ลายจุด ปรกติขาย 2590- วันนี้ลดราคาขาดทุนสุดๆ ไซต์ UK8 หาไม่ได้อีกแล้วนะคะ มีที่นี่ที่เดียว
UK8 : ว่าง 6 ตัว

MISO BANDEAU CUT OUT BACK CLUBBING DRESS £30
UK8
UK10
UK12

UK14
เดรสสีน้ำเงินคราม มีมาไซต์ละ 1 ตัวเท่านั้นนะคะ ราคานี้ถูกที่สุด หาที่ไหนไม่ได้แล้วค่ะ

TOPSHOP BODYCON DRESS

เดรสของใหม่ป้ายห้อย ราคาเต็มเกือบ 4000- นะคะ ขายกันถูกๆ เลยวันนี้ งดต่อค่ะ
UK8
UK14
ลดราคาวันเดียว 1900-

TOPSHOP CLEAN OVERSIZE SHIRT DRESS £46 UK10
เดรสเชิ๊ตสีน้ำตาลส้ม สวยมาก สาวๆไซต์ 8-10-12 ใส่ได้ค่ะ ที่อื่นขายไม่ค่ำกว่า 2500-
ลดวันเดียว 1990-

TOPSHOP ROSE PRINT SKIRT UK10
เสื้อกุหลาบอีกแล้ว ซื้อเก็บหลายตัว แต่ใส่ไม่พอดีเลยสักตัว วันนี้ปล่อยไซต์ 10 ค่ะ สภาพดีมากนะคะ ใส่ครั้งสองครั้ง
ลดร้อนเงิน 1700-

SOLD OUT

TOPSHOP BLUE JAMIE JEANS UK6 / W25 L32
กางเกงยีนส์สกินนี่ มือสอง ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นจ้า มันคับไปหน่อย ตัวยืนยันว่าทรงสวยมาก ขายถูกสุดใน SBN

MISS SELFRIDGE DENIM SPOT SKATER SKIRT UK8

กระโปรงยีนส์ลายจุด ปรกติขาย 2590- วันนี้ลดราคาขาดทุนสุดๆ ไซต์ UK8 หาไม่ได้อีกแล้วนะคะ มีที่นี่ที่เดียว
UK8 : ว่าง 6 ตัว

TOPSHOP FLOKA DOT DRESS UK8
เดรสแบบคุณพลอยใส่ สภาพไม่ค่อยได้ใช้งาน สภาพยังใหม่มากๆ ขายราคาถูกสุดใน SBN

ลดร้อนเงิน 1500-

Topshop Strawberry Halter Dress UK8
เดรสของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาหาโอกาสใส่ไม่ได้ ดองไว้เฉยๆ ขายต่อในราคาถูกที่สุดค่ะ หาราคานี้ไม่ได้อีกแล้ว
ลดวันเดียว 1990-

TOPSHOP ROSE PIRNT DENIM SHORT UK8
กางเกงยีนส์ขาสั้น ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ๆ อยากได้ไซต์ 10 มากกว่า ขอขายต่อขาดทุนไปเลย
ลูกค้าฝากขาย 1700-
ไม่ลด งดต่อ ไม่ได้เอากำไรเลยค่ะ

TOPSHOP POLKA DOT DRESS
เดรสของใหม่ป้ายห้อย มีมาไซต์ละ 1 ตัว ปรกติขายที่ 2900- นะคะ วันนี้ร้อนเงิน ลดราคาอีก
UK8
UK10
UK12
2700-

MISS SELFRIDGE NUDE BOOB TUBE BODYCON DRESS UK10
บอดี้คอนเดรส ใหม่ป้ายห้อย เหลือ 1 ตัวเท่านั้นค่ะ ขายถูกๆ ไปเลย สาวไซต์ UK8 ก็ใส่ได้นะคะ
ลดร้อนเงิน 2300-

TOPSHOP FLOWER DRESS UK6 £59
เดรสลูกไม้ ของจริงสีขาวนะคะ ถ่ายรูปจากมือถือ สีเพี้ยนไปเลย ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 3200-
ลดร้อนเงิน 2500-

ด้านล่าง ขายไม่สนราคาซื้อเลยค่ะ
สภาพดีทุกตัว ลดราคาจาก 450-900-
v
v
v

HIMMA TOP TOP
เสื้อสายเดี่ยว ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% ผ้ายังแข็งๆ เลยค่ะ ไม่เคยใส่เลย ของจริงน่ารักมากกกก
สาวไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ ขายไม่แพง
อก 30-35
ยาวราวมสาย 26
250-

GIRL CLUB
เสื้อชีฟองอัพพลีท ของใหม่ซักเก็บค่ะ ใหม่ 100% ทรวงครอปสวยๆ เหมาะกับไซต์ s-m-l
อก 30-38 ใส่แบบเปิดไหล่ก็สวย ไม่มีหลุดนะคะ เริด
100-

garcon by L'amie
สายเดี่ยวสี้ขียวอ่อน สีหวานน่ารัก สายเป็นลูกไม้ ผูกใต้อกได้ สภาพใหม่
ของจริง สีเขียวอมเหลือง ไม่ใช่สีเขียวสะท้อนแสงนะคะ ขายถูกที่สุด
100-

EDC SZ M
เสื้อยืดสภาพดีมากค่ะ ซื้อแพงๆ ขายกันถูกๆ งดต่อนะคร๊าา รู้ๆ กันเนาะ ว่าราคาซื้อมันเท่าไหร่^^
100-

BOSSINI SZ XS
เสื้อสีเหลืองอ่อน ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เหมาะกับสาวๆ ไซต์ s-m
100-

ANT WERPEN TOP
เสื้อสีขาว ผ่าหน้า ผูกริบบิ้น จั๊มใต้อกได้ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 99% ไร้ตำหนิค่ะ
สาวไซต์ s-m ใส่ได้
อก 30-36
100-

GG/5 TOP USE 99%
100-

PDI TOP
เสื้อยืดไซต์ xl แต่ขนาดจริงเป็นไซต์ m คร่า ตัวใหม่ใหญ่มาก ดูจากหุ่น เพราะหุ่นขนาด 32-25-35 สภาพใหม่ 95%
100-

ORIGINO SZ L
เสื้อสีส้มหวานๆ ของใหม่ซักเก็บ สภาพใหม่ 100% เหมาะกับสาวไซต์ M และ L ไซต์ L ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ
แต่จริงๆ แล้วแพทเทิลตัวนี้เล็ก ตัวนี้ใหม่เอี่ยม สวยมากกกกก ถูกที่สุดแล้วค่ะ มีไหนบ้าง แบรนด์นี้ 150-
100-

หมดแล้ว ขอบคุณมากนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3