รีบมาสอยกันไปโดยด่วนจ้า - sara's wand/kipling/xoxo/guess/topshop/coach/117/bossini/dapper/F21/ etc....
โดย Lookyeeja
Lookyeeja
รบกวนอ่านก่อนนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากันนะจ๊ะ

- ธนาคารที่ให้โอนเงินได้มี ไทยพาณิชย์/กรุงไทย สาขา กทม.ค่ะ
- รบกวนโอนเงินภายใน 2 วัน นะคะ
- สงสัยถามทาง pm ฝากเบอร์โทรศัพท์ไว้ก็ได้ค่ะ จะติดต่อกลับไปหาค่ะ
- หรือติดต่อที่ ลูกหยี 081-918-7373 นะคะ
- ยินดีตอบทุกคำถาม เพื่อความกระจ่างค่ะ ถ้าตอบไม่ชัดเจน ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ
- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นเป็นของปลอม ดังนั้นสอบถามให้ชัดเจนนะคะ

การจอง หมายถึง CF (confirmed)
CF ก็หมายถึง CF แน่นอน พร้อมโอนตามที่ตกลงกัน
แต่ถ้า CC หมายถึง CF แน่นอนอย่างยิ่ง จะไม่หนีไปไหน ถ้าหายไปเมื่อไหร่ แม่ค้าเอาตาย
ดังนั้น ถ้า CC เมื่อไหร่ แม่ค้าจะบันทึกเป็นรายชื่อลูกค้าดีเด่นขึ้นทำเนียบไว้เลยค่ะ

แม่ค้าสูง 158 cm. หนัก 45 kg. สัดส่วน 32-27-35 นิ้ว ลองเทียบเคียงดูนะคะ

1. Sara's wand dress ของใหม่ค่ะ size S สนใจไปดูงานของที่ร้านได้ที่ central world และ อิเซตันนะคะ งานเค้าดีจริงๆ ค่ะ
ราคาขาย 1,000 บาท (ป้ายห้อยนะคะ ราคาเต็มสองพันกว่าบาท) รวมส่งEMS

ราคาพิเศษวันนี้ 600 บาท รวมส่ง EMS

2. แหวน coach ของผู้ชายนะคะ ไซส์จะค่อนข้างใหญ่ ถ้าสนใจจะวัดขนาดให้ค่ะ สภาพมีร่องรอยขีดข่วนและการใช้งานพอสมควร ตั้งราคาตามสภาพนะคะ มีแต่ตัวแหวนค่ะ แต่จะหาถุงผ้าอย่างอืนใส่ให้ไปนะคะ
ราคาขาย 700 บาท รวมEMS

ราคาพิเศษวันนี้ 600 บาท รวมส่ง EMS --- SOLD OUT

จะเห็นว่ามีลอกอยู่นิดนึงนะคะ ตามรูปด้านล่าง สีขาวจะหายไปค่ะ แต่ตอนเลือกที่ชอป มีสามวง เป็นแบบนี้เกือบทุกวงเลยค่ะ เห็นว่าอยู่ด้านหลังแหวน ก็เลยไม่ได้สนใจอะไรตอนซื้อมาอ่ะค่ะ

พยายามจะถ่ายรูปพบริเวณที่ซีดให้ดูนะคะ อยู่ด้านล่างของแหวนค่ะ

3. กระเป๋าใส่เครื่องสำอาง kipling สีน้ำตาล สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใช้น้อย ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ซื้อมาเกือบสองพันในชอปไทยนะคะ
ราคาขาย 800 บาท รวมEMS

ราคาพิเศษวันนี้ 700 บาท รวมส่ง EMS

4. กระเป๋า XOXO สะพายได้หลายแบบค่ะ สีเขียวน้ำทะเล สภาพ90% ไม่มีรอยขาดค่ะ มีถลอกจิ๊ดนึงตรงสี่เหลี่ยมที่เป็นลวดลาย นิดเดียวจริงๆ
ราคาขาย 1,000 บาท รวมEMS

ราคาพิเศษวันนี้ 900 บาท รวมส่ง EMS

5. dress ยาว sara's wand ใส่ไปงาน สวยมากๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น ยังมีขายอยู่ที่ชอป central world นะคะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ราคาชอปเกือบห้าพันนะคะ
ราคาขาย 2,000 บาท รวมEMS

6. dress เกาะอก TOPSHOP ใส่ไปงาน สวยมากๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ
ราคาขาย 1,000 บาท รวมEMS

7. dress TOPSHOP ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ
ราคาขาย 1,000 บาท รวมEMS --- SOLD OUT

รูป search google มาให้ดูนะคะ

Lookyeeja

8. dress one one seven (117) สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ
ราคาขาย 400 บาท รวมส่งลงทะเบียน

9. dress h&m (used)
ราคาขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

10. เสื้อตัวยาว bossini (used)
ราคาขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

11. เสื้อเชิ้ตสีชมพูโอรส NEIHTAS B. ซื้อมาจากอิเซตัน ของใหม่ ยังไม่เคยใส่ ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ ผ้าดีมากๆ ค่ะ
ราคาขาย 700 บาท รวมส่งลงทะเบียน

12. เสื้อยืด dapper (used)
ราคาขาย 300 บาท รวมส่งลงทะเบียน

13. เสื้อยืด forever21 แต่ตัดป้ายที่คอออกไปนะคะ เพราะว่าตอนนั้นใส่แล้วคัน (used)

14. เสื้อกล้าม ripcurl (used)

15. เสื้อสายเดี่ยว duet dressing room (used)

16. เสื้อกล้าม F&M (sub-line ของ FQ&L นะคะ ซื้อที่โรบินสันค่ะ) ด้านหน้าเป็นลูกไม้นะคะ (used)

17. เสื้อยืด F&M (sub-line ของ FQ&L นะคะ ซื้อที่โรบินสันค่ะ) (used)
ราคาขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน --- SOLD OUT

18. เสื้อกล้ามยืด AXARA (used)

19. เสื้อยืด GUESS (used)
ราคาขาย 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน --- SOLD OUT

20. เสื้อผ้าลื่นๆ FQ&L (used)
ราคาขาย 250 บาท รวมส่งลงทะเบียน

21. เสื้อผ้ายืด Forever21 (used)
ราคาขาย 250 บาท รวมส่งลงทะเบียน --- SOLD OUT

22. เสื้อผ้ายืดโปโล F.Fashion (NEW ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ)
ราคาขาย 250 บาท รวมส่งลงทะเบียน --- SOLD OUT

23. เสื้อสายเดี่ยว ESPADA (Used)

24. เสื้อกล้าม ROXY (Used)

25. เสื้อสูท disney POOH (Used)

26. เสื้อสูท karita osel (Used มีตำหนิรอยเละที่ปกเสื้อนิดนึงค่ะ แต่คิดว่าซักออกค่ะ)

Lookyeeja

หมดแล้วค่ะ ขอบคุณ SBN และขอบคุณเพื่อนๆ ที่น่ารักทุกคนนะคร๊าาาาา

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3