~ H&M เพิ่งลงจากเครื่องเลยค่ะ คอลเล็กชั่นใหม่ๆเลยจ้า ราคาไม่แรงๆๆ~
โดย sweet_licious
sweet_licious
ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ เมลแม่ค้านะจ้ะ [email]itsmepp@yahoo.co.th[/email] หรือจะหลังไมค์มาสอบถามได้ค่ะ:)

ค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ35บาทจ้า EMS50บาทค่ะ

แม่ค้ามีสองบัญชี Kbank กะ SCBค่ะ

1.เสื้อกล้าม 450฿

2.เสื้อกล้าม450฿

3. เซทแหวน 450฿

4.เซทต่างหูมี2เซท เซทละ350฿

มีลิปกรอสH&Mเป็นแบบตลับฝาหอยด้วยนะจ้ะ น่ารักมากๆ ใครสนใจเมลมาถามได้นะคะ

ขอบคุณมากค่า:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3