(o^^o) Mulberry / Tag / YSL ring / Herbag / Gucci
โดย louisman
louisman
สนใจสะดวกติดต่อทาง pm หรือ ha_louis@yahoo.com และไม่สะดวกนัดดูสินค้านอกจากนัดรับเท่านั้นครับ
ผมมั่นใจว่าแจกแจงรายละเอียดไว้หมดแล้วและราคาก็ขายตามสภาพครับ
ในการนัดรับขอมัดจำ 2,000 บาทครับ
CF แล้วสามารถ CFต่อได้ครับ
สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาตครับ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนครับผม และไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3