{{{{{{ @ TM :: !!.. HERMES Medor @ LV Trouville MC white @ LV strap mono 12 mm. @ LV Papillon mono @ LV Bucket GM @ GUCCI @ Accessories HERMES !!...~@ }}}}}}}}}}
โดย kadjang
kadjang

***สนใจ PM มาสอบถามได้นะคะ หรือ [email]kad_jang@hotmail.com[/email] ค่ะ ***

ขอหั้ยสิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนเงินก่อนนะคะ ^^
 ไม่สะดวกนัดรับของนะคะ แม่ค้าอยู่ชลบุรี ยกเว้นลูกค้าที่อยู่ชลบุรี หรือมารับของด้วยตัวเอง นัดรับของได้ที่ เซ็นทรัล หรือ โรบินสัน ชลบุรีค่ะ
- นัดดูของ / รับของ ขอมัดจำก่อน 1,000 - นะค๊ะ ไม่มาตามนัดขอริบค่ามัดจำนะค๊ะ เพราะว่าเสียเวลา ,,,เสียโอกาส ,,,เสียใจด้วยค่ะ (( รอเก้อ )) --"
(( ราคารวมส่ง EMS ทุกชิ้นค่ะ ))

ทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100 % ถ้าตรวจสอบพบว่าเป็นของปลอม ยินดีคืนเงิน เต็มจำนวนค่ะ (( เอาเข้าห้อง Catch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาติจร้าา ))
 บางรายการลดได้ไม่มากนะค๊ะ ฝากขายก้อมี แล้วแต่เจ้าของเค้าคร่าา ขายตามสภาพค่ะ ^^
 สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน กรุณาตัดสินใจดีๆก่อนซื้อนะคะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
 CF คือพร้อมโอน ไม่รับจองค่ะ ติดขัดจริงๆ บอกกันได้นะค๊ะ อย่าหายไปเฉยๆ So sadd ค่ะ

เลขที่บัญชี จะแจ้งเมื่อพร้อมโอนจริงๆเท่านั้นน๊ะค๊ะ

[SIZE=8] *** ผ่อนได้น๊ะค๊ะ ***

HERMES Medor Watch สภาพสวยค่ะ มีรอยขนแมวบ้างนิดหน่อย อุปกรณ์ครบค่ะ ขาย 20,900 -

HERMES ข้อมือ ขนาด 16 cm. สายหนังสีน้ำตาล Hardware ทอง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องให้ค่ะ ขาย 5,500 -

HERMES กำไลหนังหมุดทอง เส้นรอบวงประมาณ 15 cm. ขาย Sale 5,500 -

LV strap mono 12 mm. ยาว 129.5 cm. สภาพดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะค๊ะ ขาย 4,500 -

LV Papillon 30 สภาพดีมากค่ะ สะอาดทั้งในทั้งนอก อุปกรณ์มีถุงค่ะ ขาย 11,900 -

kadjang
 LV Bucket GM คาวไฮน์เปลี่ยนสีแล้ว ส่วนด้านในเจ้าของเค้าเปลี่ยนมาให้ใหม่กริ๊บเลยค่ะ เปลี่ยนมาจากที่ shop LV ค่ะ ใช้ได้อีกนานเลยค่ะ ทั้งใบแม่ใบลูกค่ะ ขาย 13,500 -

LV Pochette Damier ใบนี้ของเพื่อนค่ะ สภาพดีค่ะสะอาดทั้งในและนอก มีแต่กระเป๋านะค๊ะ ขาย 7,500 -

LV Trouville MC white สภาพดีค่ะ ภายในสะอาด อุปกรณ์มีถุงค่ะ ขาย 28,900 -

GUCCI Pelham ใบนี้ฝากขายค่ะ สภาพดี ทรงยังแข็งค่ะ ด้านนอกด้านในสะอาดค่ะ มีแต่กระเป๋านะค๊ะ
ขาย 25,900 -

>> @ จะสะดวกทางเมล์มากกว่านะค๊ะ [email]kad_jang@hotmail.com[/email]

*** ขอขอบคุณ SBN & ลูกค้าที่น่ารักค่ะ : )
............ และทุกๆท่านที่เข้ามาชมนะค๊ะ ***

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3