TM: ลงเพิ่ม USED LV Galliera PM สภาพดีค่ะ SALEEEEE / / / LOUIS VUITTON multicolor black used >> PRADA nylon bag ++ Necktie ของ Giorgio Armani แวะชมก่อนนะค่ะ
โดย linlee
linlee
[SIZE="5"]

ติดต่อ
ทาง PM หรือ 087-688-3115 หรือ 087-494-4104
E-Mail : madebyladybug@hotmail.com
ราคาต่อรองได้ สำหรับคนที่สนใจจริงๆค่ะ
ซื้อเเล้วไม่รับเปลื่ยนหรือคืนค่ะ
ของทุกชิ้นเป็นของเเท้ 100 % นะค่ะ
ถ้าคุณลูกค้าอยู่ใน กทม. จะนัดรับ สยาม พระราม3 หรือ รถไฟฟ้านะค่ะ
ถ้าอยู่ ต่างจังหวัดจะเป็นส่ง EMS ค่ะ

[SIZE="5"]
ติดต่อทางโทรศัพท์มือถือกับอีเมล์จะตอบเร็วกว่านะค่ะ
ขออนุญาตไม่ตอบ PM ของลูกค้าที่ต่อราคามาโหดนะค่ะ

[SIZE="4"]USED! Galliera PM Monogram
สภาพดี แต่ยังดูสวย
สายนิ่มขึ้น เอาไปทำความสะอาดมาแล้วค่ะ
ข้างในสะอาด
โดยรวมดูดีค่ะ
DATECODE: MI4008
ของใหม่ราคาแพงมากๆๆๆๆๆ
มาพร้อมถุงผ้านะค่ะ
ขายที่ 26500 บาท (ต่อรองได้นิดหน่อยสำหรับคุณลูกค้าที่สนใจจริงๆ นะค่ะ)

[SIZE="4"]NEW! Emporio Armani Tie
มี 2 เส้น
ซื้อให้ตัวเองหรือว่าจะเป็นของขวัญก็ได้ค่า
SALE 2550 บาท

[SIZE="4"]USED! นาฬิกา Tag Heuer รุ่น Aquaracer 300
เพชร 2 ชั้น หน้าปัดสีดำ
สภาพดี มีขนแมวบ้างเล็กน้อยค่ะ
SALE 68000 บาท (ราคานี้คุ้มมากๆ ค่ะ ถูกกว่าช็อปเยอะมากๆๆๆ ราคาต่อรองได้นิดหน่อยสำหรับลูกค้าที่สนใจจริงๆ นะค่ะ)
รูปวางป้ายนะค่ะ แต่ว่าแฟลชแรงไปหน่อย

[SIZE="4"]USED Louis Vuitton in multicolor black >>really good condition
cowhide ขึ้นประมาณ 1 ขั้น สีขึ้นไปอย่างเสมอกัน
มีรอยน้ำที่ตรงหูข้างๆ ค่า แต่ไม่น่าเกลียดเลยค่า
สภาพดีมากๆๆค่ะ ด้านในสะอาด อะไหล่ เงาเเว๊บบบ
SALE 19900 บาทค่ะ

[SIZE="4"]USED!! PRADA ผ้าร่ม สีดำ
สภาพโอเคค่ะ ใช้บ่อยค่ะ
แต่ไม่มีปัญหากับการใช้
SALE 1800 บาท

[SIZE="4"]USED! LV epi สีเขียว
ใบนี้สภาพดีมากๆๆๆๆค่ะ สภาพซื้อมาเก็บค่ะ
หู เเละ ตัวกระเป๋า ไม่มีรอยเเตกใดๆ ลายไม้ชัด ทรงยังเเข็ง อะไหล่ยังทองค่ะ
ด้านในสะอาด หูใบนี้สามารถปรับสายให้สั้นยาวได้ค่ะ จะสภาพเป็น cross body ก็ได้ค่ะ
ขาย 8500 บาท

[SIZE="4"]USED LOUIS VUITTON monogram ทรง Croissant
สภาพดีค่ะ
หูมีรอยน้ำค่ะ ดูตามรูปได้ค่ะ
ทรงยังสวยเเข็งเหมือนเิดิม ไม่เสียทรงเลยค่ะ
ด้านในสะอาด
ขาย 12000 บาท

[SIZE="5"]mAde by Ladybug
[SIZE="4"]**New Items Available**ิ
[SIZE="4"]http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=100167&p=345588#post345588
[SIZE="4"]Bracelet Pearl+Heart Crystal in Gold Chain

[SIZE="4"]กระเป๋าดอกไม้ใบเล็ก ไว้ใส่เศษเหรียญ หรือคล้องกุญแจค่ะ

[SIZE="4"]Thank you SBN
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3