กระเป๋า ,รองเท้า หลากหลายยี่ห้อทั้ง Lyn ,Ninewest ,Cps ,Guess ,ส่งฟรีค่ะ
โดย jahrut
jahrut
กระเป๋า ,รองเท้า หลากหลายยี่ห้อทั้ง Lyn ,Ninewest ,Cps ,Guess ,ส่งฟรีค่ะ

ถ้าลูกค้าCF แน่นอนรบกวนแจ้งที่อยู่ก่อนนะค่ะ แม่ค้าจึงจะรับจองและส่งเลขบ/ช ให้ เพราะป้องกันลูกค้าโอนเงินชนกันและป้องกันให้ลูกค้าด้วยค่ะ (ติดต่อทางเมล์ หรือ โทรศัพท์จะไวกว่าทางPM ค่ะ)

กระเป๋า CPS (CHAPS BAG) เป็นสีครีม ตัวกระเป๋าจุของได้เยอะมากขนาดกระเป๋า ด้านหน้ามีช่องใส่ของ 2 ช่อง (ซิปด้านในแตกตรงที่เป็นช่องใส่ของด้านใน แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ เพราะอยู่ด้านในตัวกระเป๋า) กว้าง 15 นิ้ว ยาว 14.5 นิ้ว ขอขาย 700 บาทรวมส่งค่ะ

รองเท้า Ninewest (NINEWEST SHOES) size 7.5 (ยาวประมาณ 24.5 - 25cm.) สภาพ 99% ไปเลย(อีก 1 % กันไว้ค่ะ) ใหม่มากๆค่ะ ตัวรองเท้าสีจะออกเทาม่วง ขอขาย 1000 บาทรวมส่งค่ะ

รองเท้า Lyn (LYN SHOES) size 40 (ยาวประมาณ 24.5 - 25cm.) สภาพ 99% ไปเลย(อีก 1 % กันไว้ค่ะ) ใหม่มากๆค่ะ ตัวรองเท้าสีเหลืองมัสตาร์ด ขอขาย 800 บาทรวมส่งค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3