Boyy bag !! FRANKK very cute very chic very cheap ka KLOSET SCARFT ราคาน่าคบจ้า~!!ลงของเพิ่งเพียบเลยจ้า กระเป๋าสวยๆจาก ZARA clutch from mosstroies เพิ่มรูปตอนใส่ให้ชมกันด้วยจ้ามากมายเเวะมาชมกันเลยค่ะ CUTE SHOSES
โดย PARISSY
PARISSY
สนใจ [SIZE="6"]PM หรือ [SIZE="6"]0896898989 มาน่ะค่ะ

[SIZE="4"]
ฝากทู้ Local ด้วยค่ะ มี Turban รองเท้าน่ารักๆ dress มากมายเลยค่ะ

[SIZE="7"]
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=91415&p=327854#post327854

ผ้าพันคอมีถุงผ้าทุกผืนน่ะค่ะ

leko 2300 ใช้เเล้ว 1ครั้งค่ะ sold

stain 1700 ใหม่ค่ะ

baby 1100 ใหม่ค่ะ

boyy bag FRANK ค่ะ สีครีมขาวน่ารักมากๆค่ะ สภาพดีค่ะตามรูปเลยสีม่ายด้ายดูเหลืองไปกว่าในรูปเลยน่ะค่ะ รับรองค่ะ
หนังนุ่มมากๆค่ะ ดูเท่ ดูเก๋ ในใบเดียว ค่ะ ขอขายในราคาเบาๆเพียง 9500 ค่ะ สนจัยต่อรองได้น่ะค่ะ โทรมาคุยกันได้น่ะค่ะ

bag 490 [SIZE="6"]SALE 300

ผ้าพันคอจาก cocue ค่ะเป็นของใหม่น่ะค่ะ ผ้าดีมากๆนิ่มมากๆ ลายสวยสีน่ารักใช้ได้บ่อยค่ะ ขอขายที่ 1300 น่ะค่ะขนาดผ้าใหญ่กะลังสวยเลยค่ะ

ZARA BAG ~สภาพดีค่ะ 1500 เท่านั้นค่ะสวยมากเริ่ดมากค่ะ

DRESS from SODA ค่ะ เป็น vintage น่ะค่ะ น่ารักมากๆๆค่ะสภาพม่ายได้ใหม่เปะเเต่ม่ายด้ายเก่ามากน่ะค่ะ ขอขายที่ 600 เท่านั้นค่ะ เหมาะกับสาว s-m ค่ะ

ต่อไปเป็นรองเท้า ค่ะ

footwork น่ารักมากๆๆค่ะ มีตำหนิตรงส้น ราคาเต็ม 3990 ขาย 500 ไปเลยจ้า ได้อารม vintage ค่ะ เบอ 3ใส่ได้ค่7 น่ะค่ะ คนก็ใส่ได้ค่ะ 38

mosstories clutch ค้ะ สภาพรวมดูดีเลยค่ะเเต่บริเวนฝาเปนหนังแก้วเลยมีรอยง่ายอ่ะค่ะเวลาใช้จิงๆก็ม่ายเหนอ่ะค่ะ ขายขำๆค่ะ 350ค่ะ ซื้อใหม่เปนพันกว่าๆน่ะค่ะ

mosstories shoes 400 เบอ 37

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3