Mulberry Blenheim หรือ Baby Roxanne สีชมพูค่ะ ใหม่มากๆๆๆๆๆๆๆ อยากเอามาแลกค่ะ
โดย aa_chol
aa_chol
Mulberry Blenheim หรือ Baby Roxanne สีชมพูค่ะ ใหม่มากกกกกกกก ได้มาจากในนี้แต่ไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียวและเก็บอย่างดีด้วย เอามาขอแลกนะคะ
ใครมีอะไรลองเสนอมาดูค่ะ PM มาได้เลยนะคะ หรือเมล์มาที่ aa_chol@yahoo.com ค่าาาา

สีของจริงตามรูปนี้เลยค่ะ

ดูกันใกล้ๆหน่อย เก็บรักษาอย่างดีนะคะ ฉีดน้ำยากันน้ำเรียบร้อยค่ะ

มัวหน่อยนะคะ ถ่ายไม่เก่งอะค่ะ

รูปนี้ก็มัวอีก ขออภัย แต่ของจริงลายนูนสวยชัดเจนนะคะ

มีรอยเล็กน้อยจากการเก็บค่ะ แต่ตอนใช้สายมันจะบังนะคะ ไม่ต้องห่วงค่ะ ไม่ชัดค่ะ

อันนี้ก็มีรอยด้านในสายสะพายนะคะ ไม่รู้เป็นอะไร มีตั้งแต่ตอนได้มาแล้วค่ะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานเพราะว่าอยู่ด้านในจ้า

ก้นกระเป๋าไม่มีถลอกนะคะ สวยงามทุกมุม

thank you SBN kaaaaaaaaaa
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3