รบกวนผู้ใจดีเช็คเข็มขัดเส้นนี้ให้ทีคร๊าบบ!!??
โดย jikgoh
jikgoh
พอดีกำลังจะซื้อครับ แต่ไม่แน่ใจว่าแท้หรือเปล่า รบกวนผู้รู้ช่วยตรวจสอบให้ทีครับ ว่าผ่านหรือเปล่า
ขอบคุณมากครับ ^^
ปล.ไม่มีรูป Serial Numberอ่ะครับ คนที่ขายเขาไม่ได้ถ่าย

marni_mm
โดยรวมก็ดูดีนะคะ แต่ถ้าจะให้ตอบแบบมั่นใจต้องถ่ายสแตป์โค๊ทเพิ่มจ้า
jikgoh
ขอบคุณมากๆครับผม
คนขายไม่มีรูปสแตมป์โค๊ตเลยไม่มั่นใจครับ^^

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3