รวบกวนเซียน LV, Coach, Issey miyake ช่วยดูและให้คำเเนะนำหน่อยค้า
โดย nuksnuy
nuksnuy
รบกวนเพื่อนๆๆ ชาว siambrandname หน่อยนะค่ะ

พอดีมีคนซื้อกระเป๋ามาฝาก แล้วไม่ชอบแบบอ่ะค้า เลยอยากมาขายต่อเพื่อนๆๆ :p

เเต่ไม่เเน่ใจว่าเเท้หรือเปล่า อยากให้ชัวร์ และก็รบกวนเพื่อนๆๆ ช่วยตีราคาให้ด้วยนะค้า

ปล. ถ้าทราบซื้อรุ่น หรือรายละเอียด ช่วยบอกด้วยก็ดีนะคะ ... แหะๆๆ ... (แก้ภาษาแล้วค้า 555+)

"ขอบคุนมากค้า"

1. ISSEY MIYAKE

2. Coach

เพิ่มรูป Coach ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

earthx
น้อง Pleats Please แท้ครับผม

ปล. แก้ไขเรื่องภาษาหน่อย ก็ดีเหมือนกันนะครับ

นะค่ะ --> นะคะ
ม่ายแน่จับ --> ไม่แน่ใจ
น้าค้า --> นะคะ
ก้อ --> ก็

พิมพ์ถูกต้อง เผลอๆง่ายกว่านั่งพิมพ์ให้มันวิบัติอีกนะครับ -___-''
nuksnuy
ลงรูปไม่เป็น ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ >3<"
earthx
Coach น่าจะแท้นะครับ แต่ไม่มั่นใจเท่าไหร่

น้อง LV ไม่เคยเห็นรุ่นที่มีซองพลาสติกแบบนั้นมาก่อน เลยบอกไม่ถูกเหมือนกันครับ
แต่ส่วนตัวคิดว่าน่าจะไม่แท้ยังไงก็ไม่รู้ LV ไม่น่าจะใช้ซองพลาสติกแบบนี้..

ปล. ช่วยตั้งราคาไม่ได้ครับผม
ปล 2.  ครับ
nuksnuy
ขอยกเลิก LV ค้า

ให้น้องไปใช้เรียบร้อยแล้วจ๊า..... ขอบคุณๆๆ ค้า
suiteeruk
LV --- ไม่มีภาพ
Coach --- ขอภาพหัวซิปด้านในแลด้านนอกเพิ่มเติม
Issey miyake --- แท้ค่ะ ---
kimji-8775
ของเราก็มี pleat please รุ่นนี้สีขาวที่เป็นวิ้งๆ แต่ไม่เห็นมีป้ายภาษาญี่ปุ่นข้างในเลยอ่ะ เราซื้อมาจากในนี้แหละ(แต่มีป้ายกระดาษกับถุงครบ)
รบกวนผู้รู้มาไขให้กระจ่างหน่อยคะ
ขอบคุณคะ
nuksnuy
ของเราก็มี pleat please รุ่นนี้สีขาวที่เป็นวิ้งๆ แต่ไม่เห็นมีป้ายภาษาญี่ปุ่นข้างในเลยอ่ะ เราซื้อมาจากในนี้แหละ(แต่มีป้ายกระดาษกับถุงครบ)
รบกวนผู้รู้มาไขให้กระจ่างหน่อยคะ
ขอบคุณคะ

>>> ซื้อมาราคาเท่าไหร่หรอค้า ????
-----------------------------------------------------------------------------------

LV --- ไม่มีภาพ
Coach --- ขอภาพหัวซิปด้านในแลด้านนอกเพิ่มเติม
Issey miyake --- แท้ค่ะ ---

>>> LV. -- เอาไปให้ที่ร้านช่วยดูเเล้วค่ะ เค้าบอกเเท้ค้า แล้วขายก็ไม่คุ้ม เลยให้น้องไปอ่ะค้า

ส่วน Coach -- เดี๋ยวคงจะต้องรอกล้องเเฟนอ่ะค่ะ กล้องตัวเองซูมเเล้วเบลอ ยังไงจะมาลงให้อีกทีนะค่ะ
แต่ซิปเป็นของ Ykk ค่ะ

ขอบคุณทุกๆๆ ความคิดเห็น มากๆ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3