used:กระเป๋าagnis b. portland,เสื้อcc-oo,xact,abercombie,pena house,haas,roxy ในราคาชิวๆ
โดย mixzery
mixzery
สินค้าทุกชิ้นสภาพดีและสวยมากค่ะ
กรุณาCFแล้วอย่าหายน่ะค่ะ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนเลยค่ะ
อย่าต่อเยอะเลยน่ะค่ะ ขาดทุนมากมายแล้ววว

สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนน้า แต่ว่าของแท้แน่นอน

ขอค่าส่งธรรดา30 EMS 50 บาทค่ะ

สนใจสินค้าตัวไหนPMมาเลยน่ะค่ะ
หรือติดต่อที่ เมล์obstinatemix@hotmail.com ค่ะ

1.กระเป๋าagnis b. สภาพดีแทบจะ100% เพราะไม่มีตำหนิอะไรเลยค่ะ
ขาย. 700 บาทเองจ้า

2.กระเป๋าสะพายข้างportland สภาพประมาณ95% มีตำหนิเปรอะแค่ฝุ่นเล็กนะจ้ะ
ขาย 500 บาทค่ะ

3.เสื้อสายเดี่ยวabercombie แบบเซกซี่ค่ะ size s ค่ะ
ขาย 200 บาทจ้า

4.เสื้อสายเดียวcc-oo ตัวนี้ได้แค่ลองอย่างเดียวไม่ได้ใส่เพราะตัวใหญ่กว่าเรา แล้วก็เก็บเข้าตู้เลยค่ะ
size L ขาย 300 บาทค่ะ

5.เสื้อZein ใส่ s ค่ะ สวยมากเลยตัวนี้
ขายเพียง 250 เท่านั้น

6.เสื้อhaas jeans ใส่S
ขายเพียง 150 จ้า

7. เสื้อpena house sizeM จ้า สภาพดีมาก
ขาย 250 จ้า

8.เสื้อกล้ามroxy สวยมากเลยตัวนี้
ขาย 300 เท่านั้น

9. เสื้อกล้ามxact จ้า สภาพดี
ขายเพียง 200 ^^

10.LAKAI Limted Edition SIZE 9US
สภาพยังดีมากๆค่ะ ขาย 2400 บาทท

ขอบคุณ SBN มากนะค่ะ:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3