LANDMEE กระเป๋าตังค์น่ารักมากๆๆค่ะ
โดย yui_petite
yui_petite
ติดต่อทาง PM หรือติดต่อทางมือถือ จะเร็วกว่านะค่ะ

CF แล้ว CC ได้ค่ะ แต่ทางที่ดีคิดให้ดีก่อน CF นะค่ะ จะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ

มือ 2 นะค่ะ เป็นของยุ้ยเองค่ะ

มีกสิกรค่ะ

กระเป๋าตังค์ LANDMEE หรือจะเอาโซ่มาคล้องข้อมือแล้วถือก็ได้เช่นกันค่ะ น่ารักมากๆๆค่ะ ดูดีมากๆๆค่ะ มือ 2 สภาพเลิศ เหมือนใหม่มากๆๆค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ไม่กี่ชั่วโมงเองค่ะ ใหม่มากมายค่ะ ดซ่ยังวิ้งอยู่เลยนะค่ะ ไม่ซีด ไม่จางแม้แต่นิดเดียว ขาย 1900 บาทค่ะ

ขอบคุณ SBN มากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3