TM: Chanel maxi lampskin 13.5",CHANEL speedy,LV mono&damier wallet, LV alma, LV Cosmetic, LV Epi backpack, แว่นตา&กระเป๋าGUCCI ,PRADA, DIOR ,รองเท้าหลายแบรนด์sz35หลายคู่ค่ะ
โดย love_wan
love_wan
สนใจติดต่อ 081 900 5452หรือ PMค่ะ
กติกา:::
-ขอให้สิทธิ์คนที่ไม่ต่อราคาและพร้อมโอนได้ก่อนนะคะ
-cfคือพร้อมโอนค่ะ ไม่เกิน24ชม. ไม่งั้นขอผ่านนะคะ
-ขอไม่ตอบpmต่อราคาโหดนะคะ
-สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน(ยกเว้นของปลอม)กรุณาพิจารณาให้ถี่ถ้วนก่อนนะคะ
-บริการส่งEMSให้หรือรับสินค้าได้เองแถวบ้านแม่ค้าเท่านั้น!!!
-ยินดีรับบัตรเครดิตค่ะ(charge by bank4%ค่ะ)
มีบช. KBANK 0782340249 siriwan a.
Enjoy shopping ka~~
ปล.ซื้อเยอะลดให้เยอะนะคะ--อัพเดทสินค้ารบกวนดูsearchกระทู้ล่าสุดก่อนนะคะ ไม่มีชิ้นไหนแสดงว่าขายแล้วค่ะ แม่ค้าไม่ได้กลับไปแก้ไขนะคะ--

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Chanel classic lampskin big logo13.5"
กระเป๋าสภาพดีค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยถูกใช้งาน หนังเต่ง ฟู สวย ไม่มีตำหนิค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้า ขาย64500บาท
size W13.5"xH9"xD4"

CHANEL SPEEDY STYLE BLACK LEATHER
กระเป๋าสภาพดีค่ะ ตรงHardwareสีเงินมีรอยขนแมวไม่มาก สภาพสวย ไม่มีถลอกค่ะ
size W14"xH7"xD4"
อุปกรณ์ ถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ
ขาย25,000บาท

LV MONOGRAM MARELLE SAC A’ DOS
กระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานตามรูป แต่โดยรวมยังสวยอยู่ค่ะ
กระเป๋าสามารถถือได้หรือสะพายสายยาวได้ค่ะ
อุปกรณ์: สายสะพายยาว(ค่อนข้างใหม่ถอดไปใส่กับกระเป๋าใบอื่นก็ได้ค่ะ)และถุงผ้าให้ค่ะ
ขาย13500

Louis vuitton monogram alma
กระเป๋าสภาพใช้งานค่ะ cowhideตามรูป หูจับคล้ำแต่ใส่หูถักก็น่ารักแล้วค่ะ ด้านในสะอาด ซิปใช้ได้แค่อันเดียวนะคะอีกอันใช้ไม่ได้ค่ะ
มีลูก+แม่กุญแจให้ค่ะ ไม่มีถุงผ้านะคะ
ขาย4500

Louis vuitton mono St.. Cloud PM
กระเป๋าสภาพใช้งานค่ะ ตรงฝากกระเป๋าด้านในมีรอยขีดลอกนิดหน่อยตามภาพ
ด้านในสภาพดี ยกเว้นช่องเล็กที่ลอกแล้ว(ไม่ต้องใช้ก็ได้) สายกระเป๋ามีสีเข้มคล้ำตามภาพค่ะ
size 7.5"x8"
ไม่มีถุงผ้าให้นะคะ ขาย2900บาท

Louis vuitton damier credit card and yen holder
สภาพตามรูปเลยค่ะ ขาย5000

Louis vuitton damier credit card and yen holder อีกใบค่ะแต่สภาพดีกว่า ไม่มีลอกหรือเหนียว แต่ตรงกลางมีรอยพับตามภาพ
มุม1ด้านมีลอกค่ะ(ตามภาพ) ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ
ขาย6000 cf ไม่มีอุปกรณ์ใดๆให้นะคะ

LV monogram long wallet
กระเป๋าสภาพดีค่ะ มีด่างตรงฝาด้านในตามรูปค่ะ แต่โดยรวมสภาพสวยค่อนข้างใหม่ Hardwardยังทองวิ้งไม่มีลอกค่ะ มีช่องใส่แบงค์/slip2ช่อง ใส่เหรียญ1ช่อง ใส่การ์ดได้2ใบค่ะ กระเป๋าของจริงสวยกว่าที่เห็นในรูปนะคะ
size 7.5"x4.3"
ขาย7500

Louis Vuitton monogram wallet
กระเป๋าสภาพดีไม่มีลอกหรือเหนียว ใส่การ์ดได้10ใบค่ะ
ขาย5000 cf ไม่มีอุปกรณ์ใดๆให้นะคะ

LV vernis wallet สีฟ้ามีสีดูดตามภาพ กระดุมด้านในหลุด แต่ยังติดได้ปกติ
sale 1000

Gucci wallet 1950

love_wan
Gucci Crossbody bag สีดำ
กระเป่าด้านนอกด้านในสภาพดีค่ะ แต่ตรงอะไหล่สีfadeหมดแล้วนะคะ
size 10"x7" สายยาว115cms
ขาย1590

Louis Vuitton Cosmetic
กระเป๋าสภาพดี ซิปมีลอกบ้าง ด้านในมีรอยเลอะปากกานิดหน่อยค่ะ

ใบนี้ผ่านการซ่อม(เย็บ)ตามภาพ ไม่ได้ซ่อมจากshopนะคะ
size W9"xH6"xD2.5"
ขาย3900

LV Epi Sac a’Dos Backpack Black
หนังนิ่มแต่ยังเป็นทรงค่ะ สภาพสัก60%ค่ะ
ขายถูกๆ 3900บาท

[INDENT]
Louis Vuitton Black Epi Sellier Dragonne Clutch
กระเป๋าสภาพดีมีรอยขนแมวบางๆ แต่ช่องด้านหน้ามีขาดประมาณ2cmsตามภาพค่ะ
ไม่มีกุญแจให้นะคะ
size W10.25" x H7" x D2.5"
sale5900

[/INDENT][INDENT]
LV Monogram Pochette Marelle MM
กระเป๋าสภาพดีมากค่ะ cowhideยังขาว สายไม่คล้ำเลยค่ะ แต่แอบมีรอยหยดน้ำบางๆ1จุด
สภาพทั่วไปตามรูปค่ะ
อุปกรณ์ การ์ดและถุงผ้าค่ะ
sale 14500

[/INDENT][INDENT]กระเป๋าเครื่องสำอาง Dior
size 6.5"x4"
ขาย2000

Gucci shopping bag สีดำไซส์เล็ก
มีรอยรันเล็กๆที่มุมทั้ง4 ตามปกติของการใช้งานของรุ่นนี้

ขาย3900

Prada Tessutoสีเบจ-ชมพู Prada
กระเป๋าสภาพดีค่ะ ร่องรอยการใช้งานน้อยมาก
อุปกรณ์ ถุงผ้า
size 11"L x 6"H x 4"D strap has 9.5" drop, is adjustable.
ขาย9000 ของจริงน่ารักมากมาย

กรอบแว่นสายตา ขาโลโก้เพชร Gucci
แว่นของใหม่คะ ซื้อมาไม่ได้ใช้ เลนส์ออกสีเทาๆนะคะ ใส่เก๋ๆ สามารถไปเปลี่ยนเป็นเลนส์สายตาได้ค่ะ

ขาด้านขวาตรงที่เป็นโลโก้เพชรหลุด1เม็ดนะคะ
อุปกรณ์ ไม่มีให้ค่ะ
SALE 2950

กระเป๋าprada สีดำใบใหญ่
กระเป๋าสภาพดีค่ะ ใบใหญ่สามารถใส่เอกสารและNotebookได้ค่ะ
ตรงหูจับเป็นสแตนเลสนะคะ สามารถถือหรือสะพายใหล่ได้ค่ะ
ใบนี้น่ารักน่าใช้จริงๆค่ะ
size W15.5"xH13"xD4.5"
ขาย3950

กระเป๋าผ้าทรง shopping bag Chanel
กระเป๋าสภาพดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ใดๆให้นะคะ
size w14"xh12"xd4'
ขาย8000

Chanel shopping bagผ้าสีดำลายตารางสีขาว
กระเป๋าสภาพดีค่ะ sizeขนาดกลางๆนะคะแต่จุของได้เยอะมากค่ะ
ตรงก้นกระเป๋าด้านนอกมีรอยขาวๆตามรูปค่ะ
มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

ขาย14900

Dior saddle shoulder bag
สภาพดีค่ะ สะอาด ไม่มีตำหนิแรงๆ
ใช้ไม่กี่ครั้งค่ะ
ขาย4500

Dior handbag สีส้ม
กระเป๋าโดยรวมยังดูสวย แต่มีรอยปากกานิดนึงตามภาพนะคะ
มีถุงผ้าให้ค่ะ
ขาย 3500

[/INDENT]
love_wan
รองเท้าสีฟ้าLV ใส่ไม่เกิน2ครั้ง สภาพกิ๊ก ตรงส้นเท้าไม่มีรอยดำให้กวนใจ
sz 36.5 ขาย4000
cf
ความยาวเท้าไม่เกิน24ซม.

รองเท้าส้นสูงหัวเข็มขัดPradaสีดำหนังแก้วเปรี้ยวจี๊ด สภาพดีเหมือนกันค่ะ
sz35 ขาย4000
ความยาวเท้าไม่เกิน23.5ซม.

รองเท้าLV size35 สภาพดีค่ะ ใส่น้อย แต่เก่าเก็บขาย2900
รองเท้าgucci size 35.5 สภาพดีค่ะ ขาย2500 sold
ดูสภาพโดยรวมจากภาพนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

รองเท้าส้นเตี้ยสีเขียว Tod's
ส้นประมาณ1นิ้วนะคะ
size 36
ใช้งานไม่เกิน3ครั้ง
sale2900

รองเท้าหนังLV size5.5 สภาพดีจัดๆ ขาย7000

Bally size7 sales2900

ฝากลิงค์ห้องHI-STREET กระเป๋าCOACH 2ใบราคาน่ารักด้วยนะคะ
http://siambrandname.com/forum/showt...post1064653570
Thanks SBN ka.
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3