กระเป๋า Coach สวยๆ หลายใบ ใหม่เอี่ยมค่ะ ลดราคาแล้วจ้า
โดย Orraon
Orraon
Coach ใบที่ 1
ขาย Coach กระเป๋าหนังสีดำเงาของแท้ ใหม่สวยสะอาด ไม่มีตำหนิ สามารถใส่ของได้หลายช่อง
ราคาถูกมากค่ะ
ขอขายเพียง 8,000 บาทเท่านั้นค่ะ ลดพิเศษเหลือ 7,000 บาท ค่ะ

Coach ใบที่ 2
กระเป๋า Coach สีดำพิมพ์ลาย ขนาด6.5x11นิ้ว จะสะพายไหล่ก็สวย จะคล้องแขนก็งามค่ะ สวยใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
ซื้อมาราคา USD $ 198 ขอขายเพียง4,500 บาท เท่านั้นค่ะ
ลดพิเศษเหลือ 4,000 บาท ค่ะ
Coach ใบที่ 3
กระเป๋า Coach สีเทาดำ สามารถสะพายไหล่ได้ น้ำหนักเบา สวยใหม่ไม่มีตำหนิซื้อจาก Macy ราคา USD$ 329 แต่ขอขายที่ 9,500 บาทค่ะ
ลดพิเศษเหลือ 7,900 บาท ค่ะ

Coach ใบที่ 4
กระเป๋า Coach สีน้ำเงินเข้ม สวยเรียบดูดี ขนาด8.5x13นิ้ว สะพายไหล่ก็ได้คล้องแขนก็ดีค่ะ
ขอขายเพียง8,000 บาทเท่านั้นค่ะ ลดพิเศษเหลือ 7,000 บาท ค่ะ

สนใจกรุณาติดต่อ อร081-6123999ได้ตลอดเวลานะคะ สะดวกนัดดูของแถวเอกมัย หรือ ทองหล่อนะคะ กรุณางด PM เพราะแม่ค้าไม่มีเวลาเช็คค่ะ ขอบคุณนะคะ

===================

ใบที่ 1

ใบที่ 2

ใบที่ 3

ใบที่ 4

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3