MC ค่ะ ช่วยกันเลือกช่วยกันโวดหน่อยนะค่ะ ตัดสินจายลำบ๊าก ลำบาก
โดย Pitt
Pitt
เพื่อน ๆ ค่ะ ช่วยเลือกด้วยค่ะ เพื่อนจะกลับจากอังกฤษแล้ว ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยค่ะ

เอาไรเป็นไรดีค่ะ อยากได้ ALMA กับ Trouville สีขาวกับสีดำอย่างละใบ เอารุ่นไหน สีไรดี เลือกไม่ถูกค่ะ ALMA สีดำ Trouville สีขาว ดีไหมค่ะ หรือว่าสลับกันดี พิมไปยังสับสนไปเลยค่ะ :eek:
jam
อิอิ ลงผิดห้องแล้วค่ะ
Pitt
Sorry ka อายเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3