###<<<มาแล้วนาฬิกาเข้าใหม่ Breitlingจับเวลาและอีกหลายเรือนครับๆๆๆๆๆๆ สวยๆครับ จากร้านเป็นกันเองเจ้าเก่าครับ
โดย josungavm8
josungavm8
[INDENT] 1. นาฬิกาทุกชิ้นเป็นของแท้ยินดีให้เช็คที่ศูนย์ได้เลยครับ หรือจะเช็คตามร้า้นนาฬิกามือสองก็ได้ครับ

2. มีหน้าร้า้นอยู่พันทิพย์ งามวงวานครับ

3. ทางร้านมีบริการ แลกเปลี่ยน ขายคืนได้ด้วยครับ

4. รับบัตรเครดิตด้วยครับ

5. ผมรับประกันเรื่องความถูก ให้เลยครับ ลองเช็คราคาจากหลายๆที่ก่อนตัดสินใจซื้อได้เลยครับ

ของร้านผมแท้ และมีคุณภาพครับ ในราคาเป็นกันเองครับ

6. เบอร์โทร แบงค์ 0836055421 0899287525 ครับ
[/INDENT]
josungavm8
Breitling จับเวลา Automatic สภาพดีมากครับ

ตัวนี่ขนาด 44 มิล รวมเม็ดมะยมครับ สภาพดีมากทั้งตัวเรือนและเครื่องครับ

เครื่อง 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

เครื่องพึ่งผ่านการล้างเครื่องมาครับ เพราะถอดออกจากข้อมือแล้วเดินไปอีก 24 - 48 ชม.ครับ
เครื่องเดินดีมากๆๆครับ

มาพร้อม สายแท้ และป้าย Breitlingครับ

ขอที่ 40000 บาท เน็ตๆครับ

Tag link lady หน้าดำ เบ้าเพชร
พร้อม กล่องและคู่มือครับ

ขนาด 30 มิล สายแบบเงาล้วนครับ

สภาพดีครับ ขอที่ 41000 เน็ตๆๆๆครับ

Tag link lady หน้ามุกเบ้าเพชรครับ รุ่นล่าสุด
ตัวนี่รุ่นล่าสุดขายอยู่ในห้างเลยครับ ที่ 110000 บาท ครับ

ขนาด รวมเม็ด 30 มิลครับ สายเงาล้วนครับ
สภาพดีครับ
มาพร้อมราคาเบาๆๆที่ 42000 บาท เน็ตๆๆๆๆครับ

Tag Alter Ego หน้ามุกขอบเพชรครับ
ขนาด 30 มิลครับ
เพชรน้ำใส 30 เม็ดครับ ข้างละ 15 เม็ดครับ
เม็ดละประมาณ 2 สตางค์นิดๆๆครับ
รวมน้ำหนักเพชรประมาณ 0.60 กะรัตครับ

ตัวนีี่แบบเงาล้วนครับ หน้ามุก มีหลักชม ที่ขอบเพื่อแสดงเวลาให้ชัดเจนขึ้นครับ

ขอที่ 35500 บาท เน็ตๆๆๆๆครับ

Tag link Man size หน้ามุก เบ้าเพชร รุ่นล่าสุดครับ

ตัวนี่ของใหม่ 110000 บาท ครับ หายากก่าตัวหน้าดำเยอะครับ

สายแบบเงาสลับด้านครับ สภาพดีครับ

ขอที่ 43500 บาท เท่านั้นครับ

SOLD Tag Aquaracer หน้ามุกชมพู เบ้าเพชร ขอบเพชร รุ่นล่าสุดครับ พร้อมกล่องและคู่มือ

ของใหม่ในห้าง 145000 บาท ครับ

สถาพดีครับ มาพร้อมกล่อง Tag heuerและคู่มือ ครับ

SOLD Tag F1 Alarm ตั้งปลุกได้ครับ

ขนาด 42 มิลครับ

มาพร้อมฟังชั่นตั้งปลุก กับสภาพสวยๆๆๆครับ

SOLD Tag heuer link lady หน้ามุกครับ

ขนาดรวมเม็ด 30 มิลครับ

สายเงาล้วนครับ สภาพสวยๆๆครับ

Tag heuer Exclusive Chronograph automatic

ตัวนี่ขนาด40 มิลครับ

เครื่องเดินดี จับเวลารีเซ็ตตรงครับ

สภาพสวยๆๆๆ ขอที่ 32500 บาทเน็ตๆๆครับ

Omega Constellation
มาพร้อมกล่องและใบรับประกัน
หน้าดำหลักเพชรขอบทองคำ

ขนาด 40 มิลครับ เครื่อง autoครับ สภาพสวยๆๆครับ

มาพร้อมกล่องคู่มือ และใบรับประกันครับ

ขอที่ 28000 บาท เน็ตๆๆครับ

SOLD Breitling Herculesมาพร้อม คู่มือและใบรับประกัน

ตัวนี่ ขนาด 45 มิลครับ ใหญ่ๆๆเต็มข้อมือครับ
ได้น้ำหนักดีด้วยครับ

เครื่อง จับเวลา automatic

สภาพดีครับ กระจกซัฟฟายมัลติโค้ทยังสภาพดีอยู่ครับ

Baume mercier Catwalk หน้าสีเงินครับ

ตัวนี่สายเงาล้วนครับ สภาพดีครับ

เป็นรูปแบบกำไล ดูทันสมัยดีครับ
ขอที่ 16500 บาท เน็ตๆๆๆครับ

SOLD Daniel Jeanrichard triple date

ขนาด 40 มิลครับ

เครื่อง automatic หน้าดำสวยๆๆๆครับ

สภาพดีครับ มาพร้อมสายเดิมและหัวสายเดิมครับ

Tag ก้างปลาวงแหวน หญิงใหญ่หน้าชมพูครับ

ตัวนี่ขนาด 30 มิลรวมเม็ดครับ

หน้าปัดสวยใสไร้คราบ เช่นเดียวกับพรายน้ำที่ใสไร้คราบครับ

ขอที่ 18000 บาท เน็ตๆๆเท่านั้นครับ

SOLD Corum admiral Cup automatic

43.5 มิล รวมเม้ดมะยมครับ เม็ดมะยมมีแกนมาล็อคป้องกันรอยครับ หน้าปัดน้ำเงิน ลายคลื่นสวยๆๆครับ

SOLD Tag heuer ก้างปลา 2 กษัตริย์ Boy size 33 มิล

ตัวนี่หน้าชั้นเดียวครับ สภาพดีมากครับ ใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับ

พรายน้ำสวยไม่มีคราบดำๆๆเลยครับ

[SIZE=7]

SOLD Ebel lady classic wave
หน้ามุก เบ้าเพชร ขอบเพชรครับ

ตัวนี่ของใหม่ราคา ราวๆๆ 2 แสนบาทครับ
เป็นตัว TOP สุดถ้าไม่นับตัวทองคำครับ

มาแต่ตัวครับ กับสภาพสวยๆๆครับ

ได้เพชร น้ำงามระดับ VVS ด้วยครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3