((( ,, Kloset ผ้าพันคอซาตินลาย rocky rose Topshop Sretsis Disaya Kloset ,, )))
โดย veeviiez
veeviiez
อ่านนิดนึงค่ะ ^^
1. ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท งดต่อค่าส่งนะจ๊า
2. คนที่ CF จะต้องโอนเงินภายในระยะเวลาที่ตกลงกันนะคะ หากเลยเวลาให้สิทธิ์คนถัดไปค่ะ
3. แจ้งโอนเงินทางโทรศัพท์เท่านั้นนะคะ เพื่อความรวดเร็วและป้องกันการผิดพลาด
เพราะแม่ค้าสะดวกเช็ค PM เป็นช่วงๆจ้า อาจไม่อัพเดทมาก กลัวว่าคนโอนเงินมาจะร้อนใจเน๊อะ
4. แม่ค้ามีบัญชีของ ธ.กสิกรไทย และ ธ.กรุงเทพ โอนเข้า ธ.ไหนรบกวนแจ้งกลับนิดนึงค่ะ
Weeree Y. ธ.กรุงเทพ 030-0-136-702 / ธ.กสิกร 604-2-012-686
5. จัดส่งสินค้าให้ภายใน1-2 วัน หลังได้รับแจ้งการโอนเงินค่ะ (วันเสาร์-อาทิตย์งดส่งสินค้า)
6. มีทั้งสินค้า NEW และ USED ซึ่งจะแจ้งไว้หน้าชื่อสินค้าค่ะ

ให้สิทธิลูกค้าที่ไม่ต่อราคาก่อนเลยนะจ๊ะ

Used!! Topshop เสื้อปลายระบาย คาดโบว์ UK6 ตัวใหญ่หน่อย UK8 ใส่ได้ = 1100 CF by makeberry

Used!! Disaya เดรสแต่งลูกไม้ดำทั้งตัว จาก Boudior by Disaya (ใส่ครั้งเดียว ไซส์S) = 4900

Used!! กระโปรงสีเหลือง Dorothy Perkins = 1800

Used!! เสื้อMickey Greyhound = 800

Used!! H&M เดรสซื้อจากอิตาลีใหม่สุดๆ ไม่เคยใส่เลย = 3500

Used!! Morgan กระโปรงผ้าทวัตสีแดงสด สภาพ A = 2200

Used!! Nine West กระโปรงพองบาน สภาพ A = 3500

Used!! Topshop เสื้อยืดสกรีลายน้องหมา size 8 = 750

Used!! Zara เดรสพิมพ์ลายแขนยาว = 1650

Used!! Zara เสื้อยืด = 550

Used!! Disaya เสื้อยืดสีเทา ผ้าต่อลาย = 900

Used!! Landmee เสื้อคอระบาย จั๊มเอว = 900

Used!! Soda เสื้อยืด พิมพ์ลายพื้นสีครีม = 400

Used!! Disaya กางเกงขาสั้นลายเสือขด = 1300 เหลือ 1000

Used!! กระเป๋า Juicy Couture = 6500 (ซื้อมา8000กว่า ใหม่มากกกกก คุ้ม) เหลือ 6300

Used!! Landmee size S ผ้าชีฟองสีเหลือง = 400

Used!! DKNY เสื้อกล้ามตัวยาว แนวเท่เซอร์ = 500

Used!! Landmee size F เสื้อสีเหลือง แขนผ้าชีฟอง พริ้ว = 800

Kloset

Used!! Kloset เสื้อเชิ้ตคอบัว สีชมพูกะปิ = 1500 ลดเหลือ 1300

New!! เดรสเกาะอก สีขาว Nolita พร้อมเข็มขัด = 3500 เหลือ 3300

ประมูล New!! Kloset ผ้าพันคอซาตินลาย rocky rose เริ่มที่ 2,690 แจ้งราคาหน้ากระทู้ เพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้นะคะ ปิดประมูลเที่ยงคืนวันนี้ค่ะ

thx SBN
makeberry
แม่ค้าค๊าาาาาา pm ไปนานแล้วจ้า เช็คด้วยน๊า
makeberry
Originally Posted by veeviiez
อ่านนิดนึงค่ะ ^^
1. ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท งดต่อค่าส่งนะจ๊า
2. คนที่ CF จะต้องโอนเงินภายในระยะเวลาที่ตกลงกันนะคะ หากเลยเวลาให้สิทธิ์คนถัดไปค่ะ
3. แจ้งโอนเงินทางโทรศัพท์เท่านั้นนะคะ เพื่อความรวดเร็วและป้องกันการผิดพลาด
เพราะแม่ค้าสะดวกเช็ค PM เป็นช่วงๆจ้า อาจไม่อัพเดทมาก กลัวว่าคนโอนเงินมาจะร้อนใจเน๊อะ
4. แม่ค้ามีบัญชีของ ธ.กสิกรไทย และ ธ.กรุงเทพ โอนเข้า ธ.ไหนรบกวนแจ้งกลับนิดนึงค่ะ
Weeree Y. ธ.กรุงเทพ 030-0-136-702 / ธ.กสิกร 604-2-012-686
5. จัดส่งสินค้าให้ภายใน1-2 วัน หลังได้รับแจ้งการโอนเงินค่ะ (วันเสาร์-อาทิตย์งดส่งสินค้า)
6. มีทั้งสินค้า NEW และ USED ซึ่งจะแจ้งไว้หน้าชื่อสินค้าค่ะ

ให้สิทธิลูกค้าที่ไม่ต่อราคาก่อนเลยนะจ๊ะ

Used!! Topshop เสื้อปลายระบาย คาดโบว์ UK6 ตัวใหญ่หน่อย UK8 ใส่ได้ = 1100 CF by makeberry

CF ตามที่คุยกันนะคะ ^__^
jim-1441
CF Disaya dress ka... ^_^
tikker
เป็นผ้าซาตินด้วยใช่มั้ยคะ งั้นขอประมูล Rocky Rose 3,500 ค่ะ (อยากได้มากๆแล้วประมูลไปเลยเพราะจะออกไปข้างนอกค่า)
nalutt
3550 kaaaaaaaaaaa
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3